Trang 5/6 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 52

Mặc định Re: Hỏi đáp về Tọa kỵ 8x - Tất cả post tại đây :)

Mình bắt được nhiều tọa kỵ có cả huyết thống 3 ,4 ,5 nhưng con nào cũng 1 skill hết mình muốn cho nó lên thành 3 hay 4 skill thì làm kiểu nào

Quote Nguyên văn bởi Joo Knight Xem bài viết
    Mình bắt được nhiều tọa kỵ có cả huyết thống 3 ,4 ,5 nhưng con nào cũng 1 skill hết mình muốn cho nó lên thành 3 hay 4 skill thì làm kiểu nào
    Ko thêm được skill đâu bạn, Bạn chỉ có đổi tọa kỵ đó ra thẻ tọa kỵ. bán vào TTGD kiếm vàng khóa thôi

Tiện các bác cho hỏi luôn. Tọa kỵ khi luyện lên skill max rồi. Trùng sinh lại nó có trả lại tọa kỵ đã ép ko nhỉ ? hay mất luôn?

cho minh hoi caj na`y nhe
    skill cua toa ky co doi dc ko? lam sao doi dc vay? tks..........

Quote Nguyên văn bởi Skiner Xem bài viết
    cho minh hoi caj na`y nhe
    skill cua toa ky co doi dc ko? lam sao doi dc vay? tks..........
    skill tọa kị không đổi được nhé

Cho mình hỏi ? mình nâng cấp skill của ngựa nhưng bây h mình mún bán shop con ngựa đó thì làm thế nào vậy ? Để nguyên thì nó ko cho đổi thành thẻ thú để bán ...

Cho mình hỏi điểm thể năng làm sao để có vậy có phải rs ngày mới là có ko & mình có con ngựa 44 gần max muốn up lên 5 4 có đc ko, up bằng cách nào xin mọi người chỉ giáo cám ơn nhiều nhiều!

Quote Nguyên văn bởi heavenfirehn Xem bài viết
    Cho mình hỏi điểm thể năng làm sao để có vậy có phải rs ngày mới là có ko & mình có con ngựa 44 gần max muốn up lên 5 4 có đc ko, up bằng cách nào xin mọi người chỉ giáo cám ơn nhiều nhiều!
    Thể năng qua ngày tự cộng.
    Huyết 4 kỹ 4 không tăng lên huyết 5 đc,trị số huyết và kỹ là cố định.

Ngựa mình bắt được 4-4 , mình biết là max mỗi kill = 4, nhưng mình tăng kill 1=4, kill 2 =4 , kill 3=3, kill4=3 , và mình hỏi tại sao mình bỏ con ht 4 vào tăng như mọi lúc nhứng nhấn tăng cấp max mấy cái kill 3 đó lên 4 nó ko được nữa ? Hay là phải bỏ con 4-2 vào mới úp kill được ???

còn nào huyết thống nào, kill nào thì sẽ up đc đúng như vậy nhé. VD con bạn đang cưỡi mà HT 4 - 4kill. Con luyện phải có kill giống thì mới up đc kill đó. còn nếu con ngựa để luyện có tới 2 or 3 kill giống thì phải chọn kill muốn tăng.
    ngựa TH5 mà 4kill công hình như lên max là 15 ý. con HT4 kill 4 thì chỉ lên đc 10 thôi. Nhìn mấy con tiến hóa ý mê quá trời

Quote Nguyên văn bởi BáchKiếm Xem bài viết
    Ngựa mình bắt được 4-4 , mình biết là max mỗi kill = 4, nhưng mình tăng kill 1=4, kill 2 =4 , kill 3=3, kill4=3 , và mình hỏi tại sao mình bỏ con ht 4 vào tăng như mọi lúc nhứng nhấn tăng cấp max mấy cái kill 3 đó lên 4 nó ko được nữa ? Hay là phải bỏ con 4-2 vào mới úp kill được ???
    nếu HT 4-4 thì chỉ lên 3 thôi cậu, 5-4 mới lên đc 4
    Quote Nguyên văn bởi Kunlazy Xem bài viết
    VD con bạn đang cưỡi mà HT 4 - 4kill. Con luyện phải có kill giống thì mới up đc kill đó. còn nếu con ngựa để luyện có tới 2 or 3 kill giống thì phải chọn kill muốn tăng.
    Luyện thì chỉ cần chung Huyết là đc ko cần giống kill đâu bạn.