Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Mặc định Ai bảo NM là cave buff

Chờ mãi update skill 80 NM chúng ta mới tỏa sáng đame lan đánh đông phê vãi

Mặc định Re: Ai bảo NM là cave buff

có thể cho mình xem điểm tiềm năng và cách ép ngọc của bạn để tham khảo dc ko...

Quote Nguyên văn bởi NhanPhi Xem bài viết
    có thể cho mình xem điểm tiềm năng và cách ép ngọc của bạn để tham khảo dc ko...
    bạn này theo NM buff nên full thể +khí

Chúc mừng MaiPhương tớ vừa rồi cũng vào top 10, keke đánh có đã hơn nhưng vẫn oải lắm, chắc phải lên 100 mới ngon đc.
    MaiPhương là nm chiến, đồ ngon thế mà chỉ 11k máu thì max thân và khí rồi, tớ giờ cũng tầm 10k máu, ch+7. Ép vẫn chủ yếu là khí và thân thôi, nm chiến chính hiệu.

Quote Nguyên văn bởi PhiHuyen Xem bài viết
    Chúc mừng MaiPhương tớ vừa rồi cũng vào top 10, keke đánh có đã hơn nhưng vẫn oải lắm, chắc phải lên 100 mới ngon đc.
    MaiPhương là nm chiến, đồ ngon thế mà chỉ 11k máu thì max thân và khí rồi, tớ giờ cũng tầm 10k máu, ch+7. Ép vẫn chủ yếu là khí và thân thôi, nm chiến chính hiệu.
    NM 8x và hứa hẹn 9x 10 leo top cũng dễ dàng mà. Chiến trường cứ căn có buff Phật tâm từ hữu mà bem thôi. Đánh bọn tay dài đứng phía sau còn HS, TL, TV thì bỏ qua. Pk thì dùng đánh mặc định. cứ chỗ nào CB TL hút người vào là nhồi ddame vào đấy Có một mẹo nữa là vào CT cứ pt vs anh võ đang lấy thêm 40% nội công nhé

Quote Nguyên văn bởi mphuong Xem bài viết
    NM 8x và hứa hẹn 9x 10 leo top cũng dễ dàng mà. Chiến trường cứ căn có buff Phật tâm từ hữu mà bem thôi. Đánh bọn tay dài đứng phía sau còn HS, TL, TV thì bỏ qua. Pk thì dùng đánh mặc định. cứ chỗ nào CB TL hút người vào là nhồi ddame vào đấy Có một mẹo nữa là vào CT cứ pt vs anh võ đang lấy thêm 40% nội công nhé
    Đánh kiểu như bạn nói toàn top 2 top 1 sướng ghê
    Giữa đôi mắt chúng ta là vực thẳm...

đắm đuối đến đâu cũng không thể đầy...

Kiều Xink : Thiên Sơn

thiệt là hot cho hình ảnh cave buff của bạn rồi

cho xin 1 bài để nhận code tân thủ ^_^

Em muốn tăng điểm và ép ngọc làm cave buff thật sự thì ép ngọc với tăng điểm tiềm năng như nào