Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 30

Talking Chia sẽ cách cường hóa đồ

như các bạn đã biết nhân vật có mạnh mẽ và làm nên tên tuổi là nhòe vào việc cường hóa đồ đạc.
    Cái này thì chắc ko cần nói ai cũng biết rồi, mình xin mạo muội trao đổi cùng a e để a e cùng chỉ giáo.
    - cường hóa vk thì mình chơi chiêu cường hóa vk cấp thấp rồi chuyển cường hóa lên vk cấp cao cho chắc nhưng cũng chỉ lên được +7 hihi hết mẹ huyền tinh rồi.
    - cường hóa phòng cụ thì đơn giản mà cứ 65% - 80% đập tuốt cũng lên +9 vì mình nghèo nên chưa đủ khả năng
    - cường hóa trang sức thì cũng giống như phòng cụ 65-80% đập lun cũng chỉ được +8 hết huyền tinh nha.
    * điều quan trọng mỗi ngày tôi chỉ đập 3 món, thật kỳ diệu tỹ lệ xịt rất ít ko biết tại sao lun. Mình chọn thòi điểm cường hóa vào tầm 12h đêm vào gia viên cho yên tỉnh tỹ lệ thành công rất cao.
    khi nào có tiền có huyền tinh mình sẽ cộng cao hơn bây h chỉ có thế.

Trên đây là ý kiến của riêng mình nha!

anh em nào có cách cường hóa trang bị hay thì chia sẽ để anh ae cùng tham khảo nha.

mình chơi Hoa sơn lv81 sver Trường giang. Mong a e chỉ giáo xin đa tạ!

Mặc định Re: Chia sẽ cách cường hóa đồ

khi cường hóa thất bại bạn sẽ thấy nó ghi -0.16 ???
    Kinh nghiệm là bạn nên xem trong kênh bang, kênh gia tộc, kênh hảo hữu nếu thấy 2-3 người cường hóa bị xịt thì bạn vác đồ ra đập, vì khi họ ép xịt nó sẽ tích lũy điểm thành công tăng lên
    Bạn mình đập kiểu này toàn 30-40% mà lên +14, anh em cứ mắt tròn mắt dẹt nhìn, toát mồ hôi
    Hi vọng đây là bí kíp đúng, anh em thử và thông báo lại nhé, tôi cũng chưa có dịp test vì mới bít thôi, chứ đủ TTT
    Mong nhận phản hồi tốt của các bạn
    Chúc may mắn

cái mà cường hóa thất bại nó có -0,16 đó là do lỗi dịch thuật thôi bạn ạ. nếu bạn để ý thì nếu + thành công sẽ có icon mặt cưới [:-009] - thất bại mặt khóc là [:-016] . việc ép đồ thì hên xui thôi ko có chuyện vì người khác ép xịt mà tăng tỉ lệ cho bạn đâu . như thế thì ai dám ép . ép đồ phụ thuộc vào tỉ lệ và công thức. mà công thức và tỉ lệ này thì chỉ có nhà sản xuất game mới biết được

đồng ý với ý kiến của bạn .....................

vậy chỉ cần lấy mấy cái đồ đc cho lúc mới vào làm nhiệm vụ thì cường hóa lên là được hã ?

hay bạn nói hay cường hóa dc hay k do nhà sx game à chứ nếu cường hóa nhìn vào tỉ thi k bit dc

mình toàn đập đồ trên 80% cho nó có tí chắc chắn, số đen k chơi được kiểu dưới 50% @@

Cường hóa thất bại có bị mất đồ ko nhỉ? Mình mới chơi, ko hiểu gì luôn, chịu chết.

bao gio thi het code vay mn .

co lan dap vk +7 93% z muk kug rot bun ger