Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 30

Mặc định Re: Chia sẽ cách cường hóa đồ

Thấp thì nhiều TT Cao thì giá Trị TT ( Ai hiểu được sẽ Vip)

Quote Nguyên văn bởi TrieuDan Xem bài viết
    như các bạn đã biết nhân vật có mạnh mẽ và làm nên tên tuổi là nhòe vào việc cường hóa đồ đạc.
    Cái này thì chắc ko cần nói ai cũng biết rồi, mình xin mạo muội trao đổi cùng a e để a e cùng chỉ giáo.
    - cường hóa vk thì mình chơi chiêu cường hóa vk cấp thấp rồi chuyển cường hóa lên vk cấp cao cho chắc nhưng cũng chỉ lên được +7 hihi hết mẹ huyền tinh rồi.
    - cường hóa phòng cụ thì đơn giản mà cứ 65% - 80% đập tuốt cũng lên +9 vì mình nghèo nên chưa đủ khả năng
    - cường hóa trang sức thì cũng giống như phòng cụ 65-80% đập lun cũng chỉ được +8 hết huyền tinh nha.
    * điều quan trọng mỗi ngày tôi chỉ đập 3 món, thật kỳ diệu tỹ lệ xịt rất ít ko biết tại sao lun. Mình chọn thòi điểm cường hóa vào tầm 12h đêm vào gia viên cho yên tỉnh tỹ lệ thành công rất cao.
    khi nào có tiền có huyền tinh mình sẽ cộng cao hơn bây h chỉ có thế.

Trên đây là ý kiến của riêng mình nha!

anh em nào có cách cường hóa trang bị hay thì chia sẽ để anh ae cùng tham khảo nha.

mình chơi Hoa sơn lv81 sver Trường giang. Mong a e chỉ giáo xin đa tạ!
    Nghe theo một số pro khác chia sẻ thì tầm 0h sáng lên Ly Ưu Đảo đập đồ thì tỉ lệ xịt rất thấp thừ +10 trở lên nhưng toàn đập từ 30-50% vẫn đậu . 1 ngày chỉ đập 3 món thôi nha vs lại quả thật mình thấy mấy pro trong tộc toàn đập như thế có hôm thấy ông tộc trưởng đập có 3 mấy % vẫn lên cây vk +13

34% La bem.
    Cut Xuong Dia nguc

Ý kiến chỉ để tham khảo con tùy vận may của mình lúc đó nữa, nói chung ai yếu tim thì đừng nên đập đồ theo kiểu đó, cứ 100% ma phang đeeee

bữa nào thử mới dc. nhưng cần phải có money thần chưởng mới dc.

ép sao cũng dk tùy thuộc vào mình thoy bạn à

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    khi cường hóa thất bại bạn sẽ thấy nó ghi -0.16 ???
    Kinh nghiệm là bạn nên xem trong kênh bang, kênh gia tộc, kênh hảo hữu nếu thấy 2-3 người cường hóa bị xịt thì bạn vác đồ ra đập, vì khi họ ép xịt nó sẽ tích lũy điểm thành công tăng lên
    Bạn mình đập kiểu này toàn 30-40% mà lên +14, anh em cứ mắt tròn mắt dẹt nhìn, toát mồ hôi
    Hi vọng đây là bí kíp đúng, anh em thử và thông báo lại nhé, tôi cũng chưa có dịp test vì mới bít thôi, chứ đủ TTT
    Mong nhận phản hồi tốt của các bạn
    Chúc may mắn
    Ok ... Kinh nghiem 1 nam minh dong y voi ban . Ben nay CH ap dung cong don . Khi nguoi khac ti le 40% thanh cong , luc do ban co Bo 80% do cung xit chac . Do luc do ti le cua ban con la 20% Chu khong phai 80 . No + don lai ti le

cu 100% cho an tam bac ah,30 may phan tram ma dap dc chac mang lag

it mẹ đập đồ mà cú 90 đến 100% thì có mà bán nhà lấy tiền nạp vào cho thăng nkvs ah

Cường hóa đồ Ngạo kiếm thấy hên sui!... E cứ đập Pink 91 hoặc 117 là lên thấy vậy