Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 13 của 13

Mặc định Re: Ai có kinh nghiệm đi chiến trường cho HS chia sẻ với

cứ ngồi chơi với giáo úy, chờ đến khi có buff chiến trường thì chạy thật nhanh đến tiền tuyến. và mình chưa bao giờ ngoài top 20

chiến trường ai cũng biết có cánh phải-cánh trái-giữa
    mình nghĩ Hoa Sơn đánh đơn+ đánh nhóm 3-4 người lao vào nhau là lợi thế, chứ cả trăm người lao vào nhau ko có cửa mà phô diễn skill 7x rồi bồi kill gì gì đó+ chém chay để oánh đâu
    nghe các cao thủ nói khá hay nhưng nếu bay vào đám đông mà chém cố rồi bồi thì bạn nằm mà chém chưa chết thằng nào là rất cao, thật đó
    Kinh nghiệm thì mình hay đi chạy cánh, gặp tóp 3-4 người vẫn cân 2 là bình thường
    còn lao thẳng lên theo nhóm ở giữa thì rình rình tụi nó mất máu đã hẵng lao skill 7x vào, chứ nó đang full máu lao vào là nằm 100% vì ở giữa cực kì đông, dame bạn dính lên tới cực hạn rùi, và có lao vào thì nhanh chóng lao ra trong thời hạn né của mình đang đc buff cao, cố ở lại chém ko nổi đâu
    Lao thẳng ở giữa mình nhận ra là toàn chết bởi skill choáng của VĐ+ hút lửa của CB dính nó khing công không kịp, chiến trường rất hỗn loạn ko giống pk đơn ít người đâu, nên nếu bạn đi giữa cố gắng rình, lao vào rồi chạy ra
    Đi cánh thì ko ngán rồi, ít người Hoa Sơn cân hết

Mình thì vừa ms nhớm lên khiên 7 công 184 đi CT tầm 45-60 mạng thỉnh thoảng vào top 10....ngọc khảm linh tinh nhưng cũng ok....M thấy chỗ nào đông bật Huy DỰc Kiems pháp lên, Sau đó nhắm thẳng vào đánh Bạch Hồng qUÁN Nhật sau đó là Tiên Nhân Chỉ Lộ lao vào. kiểu j cũng ăn liên trảm hên thì có lần đc 4 Lien trảm sau đó thì bay ra ngay...ko thì loan quanh ở ngoài thấy thằng nào mà còn tầm nửa huyets thì xốc 1 cái rồi bày ra thôi...hoa sơn dram ko cao nhưng đc cái né tốt.....ở giữa 1 đám ngịt nguời mà nó hiện 1 dọc né...né...né...né..........kinh ng thật