Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Mặc định Ai có kinh nghiệm đi chiến trường cho HS chia sẻ với

HS mình đi CT khó giết đc người quá. Toàn tụi bắn xa lủi vào chém nó ko chết thì mình chết. Một trận cố gắng lắm giết đc khoảng từ 10-15 mạng. Anh em ai có kn chia sẻ cách đi CT cho HS với nhé

Mặc định Re: Ai có kinh nghiệm đi chiến trường cho HS chia sẻ với

kinh nghiệm ít ỏi trước khi mình nghỉ game là:
    khi đi ra chỗ giao chiến mà thấy bên nó chụm lại 1 chỗ, bên mình đông đông và cũng tập trung thì bật skill 70 lên lao vào ^^ như vậy đỡ chết hơn.
    còn nếu không thì chạy lòng vòng chờ thời hoặc là đi đánh quái ở mấy điểm chuyển tiếp kiếm cái dame (tăng 2k chí mạng thì phải, rồi tăng dame tay...v.v., tuy nhiên là mình không hiểu tại sao nó được cái đó. bro nào biết chia sẻ giúp)
    có cái đó thì 70 lao vào đám đông ăn cũng được kha khá mạng đấy ^^

Mình cũng thế gần full+8 mà đánh quá yếu cũng chỉ đc 10-15 mạng cũng + full Tp và còn lại là Sức. Trong khi cùng hệ Mộc TD là đc ưu ái khá nhiều Thủ khỏe Damge tốt, Hs khá thiệt thòi trong class khác đi CT nhất, damge bé, thủ yếu, đánh cự ly gần. Hy vọng lên 8x xem skill 85 tăng tốc đánh nhanh chút chứ k tình hình này chả dám đi CT nữa hoặc đợi lên 90 song tu phái khác thôi

hỗ giao chiến mà thấy bên nó chụm lại 1 chỗ, bên mình đông đông và cũng tập trung thì bật skill 70 lên lao vào ^^ như vậy đỡ chết hơn.
    còn nếu không thì chạy lòng vòng chờ thời hoặc là đi đánh quái ở mấy điểm chuyển tiếp kiếm cái dame (tăng 2k chí mạng thì phải, rồi tăng dame tay...v.v., tuy nhiên là mình không hiểu tại sao nó được cái đó. bro nào biết chia sẻ giúp)
    có cái đó thì 70 lao vào đám đông ăn cũng được kha khá mạng đấy ^^
    Fake love nghỉ game luôn ah, đang cố lết lên 90 rồi song tu khi nào up 100 thì về lại. Chứ đi săn boss thì không ai chịu pt vì dễ chết mà đame iu . Đi hoạt động thì bọn nó ko mặn mà lắm với hoa sơn may mà đồ đạc mình cũng ổn ko thì...
    HS mình đi CT khó giết đc người quá. Toàn tụi bắn xa lủi vào chém nó ko chết thì mình chết. Một trận cố gắng lắm giết đc khoảng từ 10-15 mạng. Anh em ai có kn chia sẻ cách đi CT cho HS với nhé
    Bạn cố kiếm pt có nm nếu co cb thì càng tốt. Thấy đám đông trên map nhỏ bạn bật 70 lên rồi khinh công vào thẳng đám đông đó đánh chay vài phát lấy dame dồn từ skill 70 rồi nhắm thằng nào máu thấp nhất gần đó thì combo 10 + 60 làm tốt thì 100% bạn có 1 mạng hên thì 2-3 mạng xong phi khinh công ra ngoài. 1 lần ct mình chưa bao h giết dưới 30 mạng.

Quote Nguyên văn bởi MIbu Xem bài viết
    Fake love nghỉ game luôn ah, đang cố lết lên 90 rồi song tu khi nào up 100 thì về lại. Chứ đi săn boss thì không ai chịu pt vì dễ chết mà đame iu . Đi hoạt động thì bọn nó ko mặn mà lắm với hoa sơn may mà đồ đạc mình cũng ổn ko thì...

Bạn cố kiếm pt có nm nếu co cb thì càng tốt. Thấy đám đông trên map nhỏ bạn bật 70 lên rồi khinh công vào thẳng đám đông đó đánh chay vài phát lấy dame dồn từ skill 70 rồi nhắm thằng nào máu thấp nhất gần đó thì combo 10 + 60 làm tốt thì 100% bạn có 1 mạng hên thì 2-3 mạng xong phi khinh công ra ngoài. 1 lần ct mình chưa bao h giết dưới 30 mạng.
    đồ khá thì được, HS max sức + thân hay max thân + sức thì cũng không nên dành tí điểm tiềm năng nào cộng vào máu, tuy nhiên vẫn phải đảm bảo máu 5k trở lên mới sống lâu lâu để cái skill 70 nó dồn lên tới dame cuối, lần trước đồ mình cường hóa cũng gà gà thôi, vẫn được 5k8 máu do khảm đá. (không có bùa chúc phúc thủy đâu nhé) nếu bỏ cái ff 200 máu ra thì vẫn còn 5k6 máu.

còn sever này chơi thử lúc hè thôi, bạn bè chưa chơi nên cũng không nhiệt tình lắm, tính sắp tới ra sever mới anh em đủ cả thì mới chơi, mà bác chơi ac nào nhỉ?

@.@ haiz ... phe mình đông ... thì buff 7x ... vì có 2 skill tăng né ... máu để 100% bơm hoặc 95% ... rồi lao 6x vào giữa đám bồi thêm BHQN lúc đó ... đã rút đc kha khá máu của 1 vài thành phần bên kia ... skill 7x vẫn còn quay nên hên xui ra crit sẽ đc vài mạng ... hết skill 7x thì nhảy ra ... còn bị dính định thân hoặc tê liệt thì cũng xem như xác định ...

Cái đó là chưa có buff của ct ... còn nếu có buff thì thật sự 1 HS có thể chăn đc 2 pt nếu biết đánh đó bạn ^_^ ...

Ta đi ct lúc nào cũng đc lấy một địch trăm

Ai biết làm sao để có buff chiến trường không ?

kinh nghiệm là canh me thấy tụi nó đang giáp lá cà, bên địch thấy mấy cây máu nữa nữa, bật 70 phi vào nhôi máu > đỉnh cao mình hoa sơn CT 45 mạng còn lại lèo tèo 25~30 mạng.

mình đi CT toàn chọn VĐ với CL nhằm giết hoặc chọn đám nào dính skill hút của CB mà lao vào , đặc biệt là mình rất thích bật skill 7x lao vào đám đông mỗi lần lao vào là có thằng chết mình đi CT thường thường toàn 45-50 mạng đỉnh điểm là 54 mạng hạng 6

cơ bản để đi chiến trg tốt HS phải có trang bị tốt cơ
    nhưng mà với 1 set +8 thì chỉ cần thêm mắm muối khoảng 30k vàng khóa nữa là có thể đi chiến trg ngon r. cụ thể là nâng max viên kháng mộc thủy hỏa hoặc thổ thủy hỏa cho 3 đồ là mũ áo và đai lưng. Nếu có tiền thì chơi kháng + máu . Quan trọng nhất là 2 viên tăng ngũ hành tương khắc ở dây chuyền và viên công kick mộc ở nhẫn, 3 viên này nên nâng max khi có thể, các slot khác thì op tùy điều kiện thôi, nhưng mà cũng rẻ, miễn là k phải ngọc vip cày kéo 30k vàng khóa mất khoảng 1 tuần tích cóp nhưng cứ lên như vậy bạn sẽ thấy sự khác biệt ngay mình đi ct trong mặt bằng sv nhiều cb vd dm ( sv trường giang ) thì đa số những lần lao lên bật 7x đều an toàn chạy về và ăn từ 1 đến hơn chục mạng có 1 điều cần chú ý để đánh giá khả năng đi chiến trg của char hs là nếu có thể kết thúc 1 vd op 3 viên kháng mộc trong từ 3 đến 5s, thì việc ăn mạng trong chiến trg đạt tầm vừa đủ để chơi r ( là mình nói trong tầm đầu tư khoảng 2 300k vào game thôi )