Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định Đường Tam sever Tương Dương :D

Lướt qua vài 2pic rao bán cũng như các stt mới thấy hài vl, cái acc của mình đây, từ khi CB chỉ nạp đúng 10k để nhận thưởng nạp card lần đầu, ấy thế mà cũng lên được tiềm long vậy mà có vài người rao bán hay cmt là acc tiềm long tốn hơn củ. Có lẽ nào mình tài dzữ vậy ta, mình phục mình quá đi mà, muhahaha

Mặc định Re: Đường Tam sever Tương Dương :D

Bán phá giá đi ông, hehehe.

Quote Nguyên văn bởi Fake Love Xem bài viết
    Bán phá giá đi ông, hehehe.
    hồi h t chơi game nào cũng vậy, chưa từng có ý định bán acc nào, không chơi nữa thì cho nó ngủ đông, ko share cũng ko bán, vì nếu bán hoặc share cho người khác thì họ làm mất cái hay do mình gầy dựng bao lâu nay

Box ĐM đã thấy 2 pic của ông này khoe hàng. Nhiều người ko bỏ đồng nào nhưng công lực họ đã 16x mà họ còn chưa khoe. Chắc Box ĐM này sẽ phải bái ông làm "Thánh Khoe" quá.

có gì đâu là hay.vào tương dương trường giang đi bạn.pm acc minh cho xem đồ mình ko nạp bất cứ card nào nhé.chỉ ae trong tộc cho mượn card 10k nạp vào lấy quà rồi trả vàng lại.zậy mình có set đồ + 10 vu~ khi' + 9.tiềm long công 146 nhé.

Quote Nguyên văn bởi ĐộcTôn Xem bài viết
    có gì đâu là hay.vào tương dương trường giang đi bạn.pm acc minh cho xem đồ mình ko nạp bất cứ card nào nhé.chỉ ae trong tộc cho mượn card 10k nạp vào lấy quà rồi trả vàng lại.zậy mình có set đồ + 10 vu~ khi' + 9.tiềm long công 146 nhé.
    công 146 thì k cần xem vì hiện tại công mình gần 16x

Quote Nguyên văn bởi BátĐạtNhĩĐa Xem bài viết
    Box ĐM đã thấy 2 pic của ông này khoe hàng. Nhiều người ko bỏ đồng nào nhưng công lực họ đã 16x mà họ còn chưa khoe. Chắc Box ĐM này sẽ phải bái ông làm "Thánh Khoe" quá.
    pic này chụp mấy ngày trc r, hiện công mình cũng sắp 16x, rảnh thì làm cái 2pic thôi mà

cha này chơi ĐM hợp nè... quăng bom đúng chất luôn ...mùi thuốc súng nồng nặc