Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định Re: Thông báo Event "Hướng dẫn hay, nhận ngay Vô song lệnh"

Nội Dung : Quý nhân sĩ tham gia viết bài chia sẻ về các cách làm giàu trong Ngạo Kiếm Vô Song, để có thể có được một nhân vật ưng ý mà chi phí bỏ ra thấp . Mình chỉ nói 1 số ý để tiết kiệm vàng khóa 1 cách tối thiểu thôi nha vì ai củng biết đi hoạt động là kiếm thủy tinh mà nên mình không nói ở đây .

1 . Chi phí 1 tháng của mình là khoảng 120k để mua đủ 4 tuần víp nhận được 2 vạn vàng khóa .

2 . Nên làm Nhiệm vụ thương hội để có bạc ép đồ , nên tạo 2 ặc để đi TVP nha rất dể kiếm lệnh bài để làm NV , và bán kiếm tiền củng được còn ặc kia thì để săn TVTL . 1 ngày hên xui 2 ặc mình được 1 cái 4 hoặc 1 cái 5 có khi được 2 3 cái đem bán kiếm tiền mua Víp tiếp đở tốn .

3 : còn về túi vật liệu 2 . mở túi phúc , làm nhiệm vụ ra mình không để dành ép đồ 3* trước mà để đó bán kiếm vàng khóa . Vì nếu mà ép 1 sét 3* thì lên 4* củng phải ép lại 1 sét rất tốn . Nên để TVL 3 ép lun sét 4 thừa thì nó đở tốn .
    4 : đừng nên ép đồ vội quá giống như mới vô không nên ép đồ trước đợi có đồ 3* thì ép nha . Càng để về sau thì càng đơ tốn thủy tinh . Như Mình đồ 60 trở lên mới ép + 6 còn đồ dưới 60 thì không ép hơi yếu 1 xíu mà về sau nó mạnh . đở tốn kha khá 1 số thủy tinh chuyển dịch .

5 : Hình như tỉ lệ bây giờ ép đồ khó hơn trước rất nhìu 80% rớt như điên nên khuyên AE 96% hãy ép cho đở ức chế .
    6 . 1 ngày nên mua 10 món ở TBTN nha . không xài thì bán lại kiếm củng được 100 200 vàng .

7 . AE nào rãnh thì siêng năng đi đào bảo vật để có thêm thu nhập nha .)) .

Chấp nhận quy định của diễn đàn !!!!

Thử Việc

bạn này có vẻ đọc chưa kĩ cách tham gia event

sai nội dung hả ADD @@ ===== > bạn này có vẻ đọc chưa kĩ cách tham gia event

Thử Việc

bạn post bài sai thư mục và nội dung chưa đáp ứng đúng yêu cầu của BTC đề ra

Pha Lê ơi bao giờ thì được nhận code nhỉ ^^