Trang 3/5 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 41

Mặc định Re: Số vàng khóa kiếm được trong 1 ngày của tôi

Quote Nguyên văn bởi DarkPine Xem bài viết
    Cái kiếm vàng dễ lắm,cái lúc mới úp tử thủy tinh bán = truyện ký tui kiếm vụ đó 1 ngày vài vạn vàng khóa là bt,chưa kể số vàng hằng ngày ae có đc như mấy bạn nói ở trên:rửa thủy tinh + rửa chi hôn ---> vô số vàng khóa ,có lẽ đây là vài mánh khóe riêng ko gọi là lỗi hay buff nhưng do biết tận dụng vài sơ hở của game
    Nói chung rất nhiều cách kiếm được vàng khóa nếu thông minh một chút. Chứ 2,3k vàng khóa thì làm NV linh tinh cũng có. Hồi up TTT bán được 2 ngày đầu, bán gia cụ thì 3 ngày đầu một mình một chợ, rửa chi hồn thì không ăn thua lắm @@ Đến giờ 12h đêm không kịp bán thì xác định để ngày hôm sau Không có cách nào cố định, tất cả phụ thuộc vào độ nhanh nhạy và vận may của bản thân thôi. Xác định là sẽ không bao giờ chia sẻ cách kiếm vàng nữa, tất nhiên trước sau gì thì mọi người cũng biết, nhưng đến lúc mọi người biết thì ta cũng chẳng còn kiếm được bằng những cách đó nữa. Keo kiệt một chút nhưng trò này chia sẻ = tự sát. Các bạn up set +8,+9 thấy kiếm một ngày 1 vạn vàng khóa là nhiều, nhưng lên chút nữa 2,3 vạn vàng khóa 1 ngày cũng chẳng thấm vào đâu.

Quote Nguyên văn bởi nhà nghèo Xem bài viết
    minh` ko bán được cái giường đồ gia viên bạn ơi ! chán quá
    12h đêm không bán nhanh thì xác định nhé. Làm gì có cách ngon ăn thế cho bạn Gia cụ mỗi loại chỉ bán tầm 30 cái là full, mà bạn nghĩ sv có bao nhiêu người ngóng 12h đêm để bán gia cụ??
    Lần sửa cuối bởi catngheo; 06-09-2013 lúc 09:17 AM
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    Vì vậy đừng có oang oang cái mỏ đòi công bằng trong game nếu:
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

nạp 100k thì quá thoại mái lên tiềm long bạn àh ! mình chơi ở sv Trường Giang ! Mình nạp có đúng 30k cũng CL 171 rồi !

Cái kiếm vàng dễ lắm,cái lúc mới úp tử thủy tinh bán = truyện ký tui kiếm vụ đó 1 ngày vài vạn vàng khóa là bt,chưa kể số vàng hằng ngày ae có đc như mấy bạn nói ở trên:rửa thủy tinh + rửa chi hôn ---> vô số vàng khóa ,có lẽ đây là vài mánh khóe riêng ko gọi là lỗi hay buff nhưng do biết tận dụng vài sơ hở của game
    tiền mua thủy tinh ép vũ khí xong tách ra bán, mua ép lại rẻ hơn ah`?

game này Gấu mới nạp 10k nhưng cũng đang tiềm long nè. Tuy là chậm và gà hơn người khác. Khiên 6 và chỉ xài con bôn tiêu ht4 max 4 cho 4 kỹ năng. Giờ chuẩn bị cho 10x. hjhj

mình bó tay với mấy ông kiếm vàng luôn...đang train ngon lành thì vào đội rồi đào bảo vô hầm...sáng dậy thì thấy đừng trơ trơ không đánh không làm gì cả...May mà NPH đã kịp fix cái lỗi này chứ không thì đứng chơi dài dài...Like NPH

Quote Nguyên văn bởi Level_z3r0 Xem bài viết
    vận tiêu tộc được 6k vàng khóa cũng giống như đào rương mà ra TTT thôi.Toàn bạc là bạc làm như 100% 6k vàng khóa ấy.
    vtgt thì 100 lkth bỏ vào dc 6k vàng khóa . khui boss trong gttl cũng bỏ dc lkth nha bạn

cho mình hỏi rửa chi hồn , gia cụ ntn vậy

cho mình hỏi rửa chi hồn ntn vậy

cho mình hỏi làm sao để rửa chi hồn với gia cụ nhỉ
    Lần sửa cuối bởi Xe BMW; 20-11-2013 lúc 06:06 PM

vận tiêu gia tộc mà bạn..bỏ vô 100 LKTH là đc 6k vàng khóa

Cày dữ vậy chủ thớt. mình mem mới chơi bỡ ngỡ quá

Có ai chơi SV Tuyết Sơn kéo vs Tên nv Vú Nó Có Độc
    Lần sửa cuối bởi Tuyết Mùa Hạ; 26-11-2013 lúc 11:43 AM

ghê quá @@ mới chơi chẳng bik j`