Trang 1/5 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 41

Cool Số vàng khóa kiếm được trong 1 ngày của tôi

Cái Bang lv80 sét 8,9,10.
    - Ngày đào bảo đồ dc 8-10 viên lục. 1,2 viên lam ( có lần dc tử thủy tinh ) tính ra ~1,5 vàng
    - mở túi phúc ~ 200-300 vàng
    - 2 bí cảnh 8x 2 TVP 8x dc vật liệu sống, thủy tinh, toái phiến dem bán ~ 1k vàng
    - 2 trận chiến trường dc gần 4k truyền ký đem mua thủy tinh hoặc vật liệu sống đem bán dc ~ 70)
    -mua 10 món của hành cước thương nhân (cái này hên xui có bữa mở dc 5 món vật liệu 4)bán lại kiếm lời 200-300 vàng
    -làm nv sự kiên dc hoạt lực khóa chế gia công hợp quyển bán dc ~ 200 vàng

Tổng hợp dc 3k-3k5 vàng khóa / ngày.
    Nếu đến giai đoạn thay đồ như 79 80. đồ thừa cũ đem bán phòng cụ dc 1k8 trang sức dc 3k8 vàng. mỗi tuần kiếm dc 4-5k sư môn đem mua ff2 dám định ngon thì dùng, đểu thì đổi 8 nhập vi kính đem bán dc 4k vàng.
    Nói chung chơi vui mới đầu tư 200k mua vip 2 tuần vs hoạt lực chế đồ mặc, còn đập đồ toàn tự kiếm thủy tinh vs vàng khóa mua về đập. ngày kiêm dc tần ấy vàng nhưng đến đâu hết đến đấy ko đập đồ thì mua toái phiến, mua tụ luyên đan ủy thác.

Mặc định Re: Số vàng khóa kiếm được trong 1 ngày của tôi

Đồ mặc rồi cũng bán ra được vàng khóa hả bạn .Mình toàn bán vào tạp hóa lấy điểm truyện kí . OMG @@
    à cho em hỏi bác không đi học hay đi làm gì à

kiếm vàng khóa ép đồ rất dễ với những ai chịu khó còn đợt trước các bác out tập thể là do muốn vip mà không chịu bỏ tiền, cày từ từ thì sợ lâu ko ăn thua đủ dc với người ta

Quote Nguyên văn bởi To Giang Xem bài viết
    Đồ mặc rồi cũng bán ra được vàng khóa hả bạn .Mình toàn bán vào tạp hóa lấy điểm truyện kí . OMG @@
    à cho em hỏi bác không đi học hay đi làm gì à
    bạn mặc đồ ký biểu sao ko bán vào tạp hóa, chế đồ thừa mang khi không mang nữa có thể bán lại kiếm ít vàng khóa

có ai biết về kinh nghiệm + dồn sau khi max cấp và max kinh nghiệm không cho em hỏi với
    trả là em max cấp + exp
    sau đó em trian x4 tu luyên + làm nhiệm vụ ( 1 ngày + uy thác nữa)
    ngày hôm sau tiếp em thấy có 1 skill 3x chưa + max lên em + mất có 240000
    mà tự dưng kinh nghiêm em tụt xuống 98%
    em không hiểu ( 1 ngày trian x4 tu luyện trâu + uy thac cấp 3 + làm nhiệm vụ thì kinh nghiêm đó đi đâu ạ
    mọng cả nhà giúp em vơis

không dùng quán đỉnh phù thì chắc mất

Quote Nguyên văn bởi Songhy Xem bài viết
    có ai biết về kinh nghiệm + dồn sau khi max cấp và max kinh nghiệm không cho em hỏi với
    trả là em max cấp + exp
    sau đó em trian x4 tu luyên + làm nhiệm vụ ( 1 ngày + uy thác nữa)
    ngày hôm sau tiếp em thấy có 1 skill 3x chưa + max lên em + mất có 240000
    mà tự dưng kinh nghiêm em tụt xuống 98%
    em không hiểu ( 1 ngày trian x4 tu luyện trâu + uy thac cấp 3 + làm nhiệm vụ thì kinh nghiêm đó đi đâu ạ
    mọng cả nhà giúp em vơis
    khi max cấp sẽ không đc cộng dồn kn dù cho bạn có nhận thêm kn nữa hay ko,khi bạn học skill 3x nó sẽ trừ đi 2% tương ứng với kn mà bạn đem ra học skill 3x,rút kn cho lần max 79 tiếp sau nha bạn

Cách kiếm vàng khóa của tui cũng tương tự bạn. Nhưng kiếm dc ngần ấy cuối cùng cũng mua thủy tinh đập đồ hết, hên thì lên, xui thì 80% cũng miss > ức chế Tui chơi dc 9 ngày, nạp 80k, ĐM 78 set thừa +8. Game này có nhiều cách làm giàu chỉ vs 1 ít vốn nhưng phải chịu khó tìm hiểu. Bây giờ tui đang tích góp vàng khóa, truyền ký để chuẩn bị công cuộc up mấy món 8x NKVS này chơi hay, ko quá tốn kém, tui kỳ vọng là với khoảng 100k VNĐ, tui sẽ có acc tiềm long Biết là vậy còn hơi nhiều vs 1 số pro cày game nhưng vẫn cố gắng hết sức

Mình k nạp vào game vẫn đang ở tiềm long game có hỗ trợ rất nhiều nhé,ngoài những cái bạn ở trên nói,1 tuần bạn được nhận 1 lần 5k vàng khóa từ vip,đi vận tiêu gia tộc 2 ngày 1 ngày 6k,2 ngày 12k,những ngày trong tuần 1 ngày 5k trung bình thì 1 tuần sẽ kiếm được tầm 40k 50k vàng khóa đủ để ae đập đồ từ từ

Quote Nguyên văn bởi HiếuDLouis Xem bài viết
    Mình k nạp vào game vẫn đang ở tiềm long game có hỗ trợ rất nhiều nhé,ngoài những cái bạn ở trên nói,1 tuần bạn được nhận 1 lần 5k vàng khóa từ vip,đi vận tiêu gia tộc 2 ngày 1 ngày 6k,2 ngày 12k,những ngày trong tuần 1 ngày 5k trung bình thì 1 tuần sẽ kiếm được tầm 40k 50k vàng khóa đủ để ae đập đồ từ từ
    vận tiêu tộc được 6k vàng khóa cũng giống như đào rương mà ra TTT thôi.Toàn bạc là bạc làm như 100% 6k vàng khóa ấy.