Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Mặc định Đi chiến trường 1 ngày 1 lần????

Cho hỏi bây giờ 1 ngày dc đi mấy lần chiến trường?? nho lúc trước 1 ngày đi dc 2 lần

Sau khi update phiên bản mới. Mình nhìn vào lịch sự kiện thì gồm có CT Tu kinh Quan, CT Ngũ trương, CT Công Huân.

Sau khi mình đi 1 lần CT Ngũ Trượng thì lập tức dc thông báo là hết lần đi trong ngày. 3 sự kiện đó trở nên kết thúc

Theo mình đọc hướng dẫn, thì 1 ngày di dc 2 lần CT. Bất kỳ CT gì, cũng dc 2 lần. Vậy mà giờ chi di có lần

Mong mod giải thích
    Sàng tiền minh nguyệt quang
    Nghi thị địa thượng sương
    Cử đầu vọng minh nguyệt
    Đê đầu tư cố hương

Mặc định Re: Đi chiến trường 1 ngày 1 lần????

Đẳng cấp 70-79, số lần chiến trường mỗi ngày tối đa tích lũy 2 trận, tối đa tích lũy tổng 14 trận.
    Sau đẳng cấp 80, mỗi ngày tối đa tích lũy 1 trận, tối đa tích lũy tổng 14 trận.

Quote Nguyên văn bởi Ngạo Xem bài viết
    Đẳng cấp 70-79, số lần chiến trường mỗi ngày tối đa tích lũy 2 trận, tối đa tích lũy tổng 14 trận.
    Thanks mod !!!

Ngày 1 lần thì đúng là chả bõ bèn gì. Game này tiết kiệm vãi . Chắc để kéo dài thoi gian
    Sàng tiền minh nguyệt quang
    Nghi thị địa thượng sương
    Cử đầu vọng minh nguyệt
    Đê đầu tư cố hương

Lãnh thổ+ săn boss là nơi thể hiện sức mạnh của bang hội , Chiến Trường là nơi thể hiện sức mạnh của cá nhân=> vậy mà cũng bị hạn chế vãi quá, mong NPH ko hạn chế lần vào CT mà chỉ hạn chế nhận thưởng 1 lần/ngày=> những lần sau chỉ dc exp (Nên bỏ cái cộng dồn đi=> ai 1 ngày ko chơi thì phải chịu thiệt chứ, ko lẽ ko chơi lại đòi công bằng với người chơi)

1 ngày 1 lần là hợp lý rồi, cho những ai không có thời gian thì vẫn không tụt hậu,vì đi 1 lần tới 2k diem truyền kì, 1 ngày 2 3 lần chắc chừng 1 tháng cả sv lên set +10 hết quá. Mấy bạn thích PK thì mỗi ngày từ 6h chiều 1 số map dã ngoại có tự động chuyển thành PK bang, cứ tụ tập ra đó mà quánh nhau

Quote Nguyên văn bởi ngạo Xem bài viết
    đẳng cấp 70-79, số lần chiến trường mỗi ngày tối đa tích lũy 2 trận, tối đa tích lũy tổng 14 trận.
    mình 8x đi vẫn còn 7 lần tích lũy và đạt 5 trận có điểm cao nhất. Bg mình đi k đc điểm chiến trường nữa.? Giải thích cho mình nhé?