Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định nội công cho thiên vương

máu thì nhiều nhưng đánh thì mau hết nội công, tức là cái dòng xanh dương ở dưới. anh em thường làm gì cho nó tăng hay phải mua gì kèm theo ăn cho mau hồi lại, chỉ mình mua ở đâu và tên gì luôn nhé.

Mặc định Re: nội công cho thiên vương

pác này chắc dưới 7x quá xin thưa với pác lên 7x-8x cắm train đánh thoải mái mà chẳng bao h hết nội lực từ thức ăn ( nội lực với nội công là 2 từ khác nhau nha bác )

Quote Nguyên văn bởi LăngVân Xem bài viết
    pác này chắc dưới 7x quá xin thưa với pác lên 7x-8x cắm train đánh thoải mái mà chẳng bao h hết nội lực từ thức ăn ( nội lực với nội công là 2 từ khác nhau nha bác )
    lạy bác luôn, người ta không rành thì chỉ giúp, sao lại đem 7x đến 8x ra đây khoe làm gì. Cái chính toi muốn hỏi anh em là khi tôi đánh thì luôn hiện chữ " nội lực ko đủ " vậy tôi nên mua gì kèm theo cho nó auto mà đủ nội lực để đánh hoặc có thể tăng gì mà ko cần mua thức ăn cho nó có đủ nội lực. Làm ơn những ai thật sự hiểu về Tv chỉ giúp chứ đừng có vào đây nói tào lao hay khoe khoang. Mọi chuyện rồi ai cũng sẽ rõ, nhưng quan trọng là chia sẽ cho mau phát triển thôi. thank những người có tâm.

Quote Nguyên văn bởi iphone4 Xem bài viết
    lạy bác luôn, người ta không rành thì chỉ giúp, sao lại đem 7x đến 8x ra đây khoe làm gì. Cái chính toi muốn hỏi anh em là khi tôi đánh thì luôn hiện chữ " nội lực ko đủ " vậy tôi nên mua gì kèm theo cho nó auto mà đủ nội lực để đánh hoặc có thể tăng gì mà ko cần mua thức ăn cho nó có đủ nội lực. Làm ơn những ai thật sự hiểu về Tv chỉ giúp chứ đừng có vào đây nói tào lao hay khoe khoang. Mọi chuyện rồi ai cũng sẽ rõ, nhưng quan trọng là chia sẽ cho mau phát triển thôi. thank những người có tâm.
    hỏi có nhiêu đó mà cả diễn đàn chẳng ai biết sao. mua gì để khi hết nội lực ta ăn vào sẽ tăng, và mua ở đâu vậy.

Thức ăn ở tiệm tạp hóa, mua = bạc khóa. Hình như màn thầu thì phải.

chạy đi hỏi người ta mà nói chuyện cái giọng cô hồn thế thì hỏi làm gì cho mệt, tự mình lập cả topic ngồi tự nói vãi cả tự kỷ,
    Đã mình tự trả lời là ngoại trừ dùng thức ăn ra rồi còn hỏi cái gì để tăng nội lực, xin thưa là game này chỉ có thức ăn tăng nội lực thôi còn mún tăng cao hơn thì đạt các mốc 7x,8x,10x thì sẽ chuyển sang các dạng thức ăn cao cấp hơn, Chơi thiên vương xưa giờ cây mana luôn luôn ở mức 70 % chả hiểu đánh kiểu gì mà nội lực lun hết thật vl` các hạ

Quote Nguyên văn bởi iphone4 Xem bài viết
    máu thì nhiều nhưng đánh thì mau hết nội công, tức là cái dòng xanh dương ở dưới. anh em thường làm gì cho nó tăng hay phải mua gì kèm theo ăn cho mau hồi lại, chỉ mình mua ở đâu và tên gì luôn nhé.
    chỉ có ăn hồi phục dược thôi
    TV lúc mới vào chỉ có tầm >200mana (buf chiến ý cái coi như hết )cho lên bị như vậy là bt bạn ah
    khi bạn lên đc 7x thì dược cũng cao hơn và chủ yếu cái áo 7x thì điểm nội lực to hơn khi ấy bạn sẽ có tầm >500 lúc ấy thì sẽ ko hết mana nữa