Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Hỏi về skill 8x

Mặc định Hỏi về skill 8x

Ai rành về skill này thì rep mình chi tiết nhé
    Mình ko biết lúc nào nó bỏ qua sát thương ???

Mặc định Re: Hỏi về skill 8x

Quote Nguyên văn bởi EricNguyen Xem bài viết
    Ai rành về skill này thì rep mình chi tiết nhé
    Mình ko biết lúc nào nó bỏ qua sát thương ???
    cái skill này giống y skill của võ đang kiếm bên kiếm thế @@! nếu như bạn bị đánh rút máu liên tục thì bạn sẽ thấy 1 khoảng time máu nó không bốc lên, lúc đó là bỏ qua sát thương, chắc skill này max là 6s

cái skill này là cứ cách 1 time thì sẽ bỏ qua sát thương phải nhận ( 100% né "kính thưa các thể loại" damage )
    và mình để ý là khi up skill thì sẽ giảm 0.7 giây . và nếu như ko có gì thay đổi thì theo tính toán của mình thì
    lv 1 : 12s
    lv 2 : 11.3s
    lv 3 : 10.6s
    lv 4 : 9.9s
    lv 5 : 9.2s
    lv 6 : 8.5s
    lv 7 : 7.8s
    lv 8 : 7.1s
    lv 9 : 6.4s
    lv 10: 5.7s
    đây là những suy đoán tính toán của mình thui nên nếu có gì ko phải thì cũng đừng có ném đá mình ( trúng đầu đau lém ) >"<

theo kinh nghiệm thì mốc 10 sẽ + nhiều hơn để làm tròn số đuôi 0 5 nên mình nghĩ là lv 10 sẽ còn 5s tác dụng thì thấy rất rõ rệt trong solo nhưng mà đi chiến trg thì hầu như chả biết nó hiện khi nào lúc đầu mình nghĩ có 8x r thì con đường max sức là chuẩn mực, nhưng có rồi mới thấy, né bao h cũng là tiêu chí để đánh giá khả năng pk của HS

mình thấy skill 8x thiệt thòi cho HS quá. Mấy phái khác skill 8x đều tạo ra bước ngoặt, HS solo với họ k né kịp thì chỉ có về nhì thôi

Có lẽ HS khi có skill 100 mới lên ngôi, máu ít mà cận chiến thiệt thòi quá chừng.

quá trâu quá nguy hiểm né vô đối k ai bem được kể cả khắc hệ