Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định < Hướng dẫn > PK thiên vương trong CT

Cái này mình chỉ hướng dẫn anh em lợi dụng skill bất tử 3 s của tv tối đa nha

Điều đầu tiên là anh em phải theo hướng full sức , còn lại nhiu tăng hết vô thân pháp và duy trì lượng máu tầm 6k5 >

Vô chiến trường anh em đừng ham xung phong lên quá , mà nên lựa đi những đường ít người { mún đi cửa giữa thì máu phải tầm 9 k > }, lúc pk thì nên đứng ở 2 bên đường đi lựa chọn những pác hệ mộc hoặc canh những lúc có ngami hay các pác cb chịu dame bay lên thọt 2-3 cái rồi lui về gấp...

Có thể lợi dụng skill bất tử 3 giây để ăn nhiều mạng nếu bác thao tác khéo,

Điều thứ 2 là các bác nên đứng ở những nơi mà có con tướng của 2 phe đứng những con quái nào đánh nó khoảng 2 phút thì nó tặng cho bạn 1 cái buff khiên khá là ngon , có cái buff này rồi thì bạn chỉ việc lợi dụng bất tử xung phong liều chết thôi

Tổng hợp những quan điểm trên thì bạn lợi dụng tối đa bất tử có thể gây liên trảm khoảng 20-30 người 1 trận còn khéo léo thì tầm 40-50 mạng 1 trận => hạng ct 3 trở xuống còn 1-2 thì khỏi ham trừ khi nào đồ của bạn ch 12-13 khiên 8-9

Mặc định Re: < Hướng dẫn > PK thiên vương trong CT

Đầu tiên mình xin phát biểu " ý kiến riêng"
    TV max sức không thật sự phát huy sức mạnh của TV.
    1 TV max thân có lẽ là đúng hơn. VÌ sao mình nói vậy:
    Thứ 1 : skill CHiến hồn phá quân với tỉ lệ chí mạng cao --> Thân pháp nhiều các cậu sẽ có tỉ lệ đánh trúng cáo -> tận dụng đc ưu điểm này
    Thứ 2: Kình lôi phá thiên: chồng lên công kích bản thân -> thân pháp nhiều sẽ ít miss-> chồng được nhiều lần -> đame to hơn
    Thư 3 : phá huyết cuồng sát: với tốc độ + 50 thêm thì thân pháp nhiều là một lợi thế

Đối với đi CT thì Thân pháp nhiều -> giảm né đòn + tăng chí mạng. Các bạn nên phân tích sự lợi và hại giữa max sức hay max thân. Tăng thêm 300 lực tay chẳng nghĩa lý gì khi bạn đánh miss
    kinh nghiêm chiến trường của mình rất đơn giản:
    - Bắt gà lẻ ---> sai lầm vì đame TV khó kết thúc đối thủ với 100% máu của họ
    - Cái này mới gọi là bắt gà lẻ ( theo quan điểm của mình) : chạy lòng vòng ... chờ em nào đang giao tranh còn 50% máu --> lao vào lụm xác
    - Cái này là yếu tố tạo nên pentakill của TV nè: Các em CB bên mình xài skill Liên Hoa Lạc Trận gom lại 1 cục, mình lao vào cục đó, Penta kill là điều rất rất có thể xảy ra
    Với những điều đó mình luôn đi TK với hạng 4->7 ( có lẽ TV chỉ ngang này thôi) khó ks vs các phái khác nếu cùng đồ đạc
    Tuy nhiên hên hên vẫn có hạng 1 2 ( đã được 4 lần)
    Nhưng chưa bao giờ không có trong top 10

Hãy vì 1 TV vững mạnh.
    Thân
    GP_BeBep Bang: Khí Phách Tộc: Ma Giáo
    GP_BeBep Bang: Khí Phách Tộc: Ma Giáo Sv: Biện Kinh - Thái Sơn

Quote Nguyên văn bởi BeXinh Xem bài viết
    Đầu tiên mình xin phát biểu " ý kiến riêng"
    TV max sức không thật sự phát huy sức mạnh của TV.
    1 TV max thân có lẽ là đúng hơn. VÌ sao mình nói vậy:
    Thứ 1 : skill CHiến hồn phá quân với tỉ lệ chí mạng cao --> Thân pháp nhiều các cậu sẽ có tỉ lệ đánh trúng cáo -> tận dụng đc ưu điểm này
    Thứ 2: Kình lôi phá thiên: chồng lên công kích bản thân -> thân pháp nhiều sẽ ít miss-> chồng được nhiều lần -> đame to hơn
    Thư 3 : phá huyết cuồng sát: với tốc độ + 50 thêm thì thân pháp nhiều là một lợi thế

Đối với đi CT thì Thân pháp nhiều -> giảm né đòn + tăng chí mạng. Các bạn nên phân tích sự lợi và hại giữa max sức hay max thân. Tăng thêm 300 lực tay chẳng nghĩa lý gì khi bạn đánh miss
    kinh nghiêm chiến trường của mình rất đơn giản:
    - Bắt gà lẻ ---> sai lầm vì đame TV khó kết thúc đối thủ với 100% máu của họ
    - Cái này mới gọi là bắt gà lẻ ( theo quan điểm của mình) : chạy lòng vòng ... chờ em nào đang giao tranh còn 50% máu --> lao vào lụm xác
    - Cái này là yếu tố tạo nên pentakill của TV nè: Các em CB bên mình xài skill Liên Hoa Lạc Trận gom lại 1 cục, mình lao vào cục đó, Penta kill là điều rất rất có thể xảy ra
    Với những điều đó mình luôn đi TK với hạng 4->7 ( có lẽ TV chỉ ngang này thôi) khó ks vs các phái khác nếu cùng đồ đạc
    Tuy nhiên hên hên vẫn có hạng 1 2 ( đã được 4 lần)
    Nhưng chưa bao giờ không có trong top 10

Hãy vì 1 TV vững mạnh.
    Thân
    GP_BeBep Bang: Khí Phách Tộc: Ma Giáo
    bạn cho mình cái điểm tiềm năng đc ko, mình đang tăng chơi theo kiểu max sức mạnh và all vào máu

Hiện tại mình lv 83. đang tăng được ~600 tp còn lại sức mạnh. thể = nguyên khí = 50. Lực tay đang 3k7 máu 9k
    GP_BeBep Bang: Khí Phách Tộc: Ma Giáo Sv: Biện Kinh - Thái Sơn