Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Mặc định Cách tăng điểm tiềm năng TD

Minh 82 bên Thái sơn. acc full set cam 8x , còn lại đồ hiếm , thừa. vk +8 y phục +8, còn lại set 10. mình dồn sức rồi thân. dame dc 3k, ngọc thì khảm 3 4, nhưng ko khảm CH đồ yếu hơn nhưng vẫn rất khó đánh. lúc thắng lúc thua. Bây h muôn tẩy lại max thân rồi sức, ngọc khảm lại công cơ bản với sức mạnh max. Chứ acc top 8 công lực TD mà đấu phái sao thọt quá. đc mỗi CT ah

Mặc định Re: Cách tăng điểm tiềm năng TD

bác cho e hỏi làm tnao để e tăng lại điểm cho TD thế, e bh 6x rồi nhưng ko biết làm tn

Luc tay 3k co ah.Char ban ten gi.Ban co bit ASacVuong ko? Minh do.minh cung max suc roi than phap + ma dao thach nua ma luc tay co 2k6 ne.

vũ khí +8 mà dame tay lên được 3k cơ à

bạn này chắc ko để ý + cả buff cầu phúc vào rồi
    AnGaVôĐịch
    Gia Tộc: Over_Night
    Bang: -[Omega]-
    Sever: Thái Sơn

Tiêu Dao theo mình mới nghiên cứu thì mình đã tăng Max Thể + 50 Thân. Còn lại thì dồn vào Sức. Sau mỗi lần lên cấp thì chia 5:5 Thể và Sức thôi. Đánh cũng tạm ổn. Do mình đọc được và cảm nhận có 1 cái skill chuyển hóa sinh lực thành công kích. Mà sinh lực thì liên qua đến Thể.

vũ khí +8 mà dame tay lên được 3k cơ à . này thì 30 kí tự nháaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaâ

Quote Nguyên văn bởi HitWoman Xem bài viết
    bác cho e hỏi làm tnao để e tăng lại điểm cho TD thế, e bh 6x rồi nhưng ko biết làm tn
    Về Phái của bạn rồi đi đảo tẩy tủy

Ai chỉ dùm mình cách pk thằng CB vs pk hoài nó ko chết