Trang 2/6 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 51

Mặc định Re: Hướng dẫn về tọa kỵ có thể những điều bạn chưa biết

Quote Nguyên văn bởi KentLegent Xem bài viết
    Mình đang xài con HT5 3 skill Tinh võ, bá thể, cường thân, đã ép tinh võ đến cấp 5, còn skill bá thể vs cường thân k biết ép sao..
    thấy bán mã bài BT HT5 1 skill trên TTGD, mà mở mã bài ra skill ngẫu nhiên hay mua con BT HT5 2 skill có skill thứ 2 là skill bá thể mình mới ép được? Mem nào rành chỉ hộ với
    Skill 2 3 4 của ngựa khi là hên xui khi bạn mở thẻ bài nhé. Để có ngựa cùng skill với ngựa sẵn có của bạn, thì bạn phải đổi skill mới được
    Ngạo Kiếm Vô Song - Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp
    Trang chủ: http://nkvs.vn/
    Diễn Đàn: http://diendan.duo.vn/forums/742-ngao-kiem-vo-song
    Fanpage: https://www.facebook.com/nkvs.vn
    Hỗ trợ: http://hotro.duo.vn/gui-yeu-cau

Hỗ trợ gamer về Ngạo Kiếm Vô Song

Quote Nguyên văn bởi Jenny Xem bài viết
    Skill 2 3 4 của ngựa khi là hên xui khi bạn mở thẻ bài nhé. Để có ngựa cùng skill với ngựa sẵn có của bạn, thì bạn phải đổi skill mới được
    Vớ vẩn nhé, không cần thiết cùng skill mới đập được mà chỉ cần cùng huyết thống, ngựa cho vào đập skill càng nhiều thì % lên càng lớn, ví dụ dòng dòng lôi đình mình cần tăng lên, lấy con 1 skill tinh võ cùng huyết thống cũng đập lên đc

A/e cho hỏi làm thế nào để có tọa kỵ tiến hóa vậy ? thank !

cho mình hỏi sao mình trùng sinh con ngựa mình đã lịch luyện ở quản lý tọa kỵ các thành thì nó hiện ra dòng chữ "Không tìm thấy mã bài số huyết thống kỹ năng tương ứng" là sao???? mong các bác giúp với

cái bồi luyện vẫn chưa hiểu lắm

Quote Nguyên văn bởi Đại Tướng Xem bài viết
    cái bồi luyện vẫn chưa hiểu lắm
    tọa kỵ ht5 đổi thành tọa kỵ bồi luyện ép cho ngựa ht6* số lượng tọa kỵ bồi luyện đổi được tùy thược vào phẩm chất cuar ngựa.ví dụ ht 5 4skill sẽ đổi thành tọa kỵ bồi luyện ht6 sẽ nhiều hơn là đem ngựa ht 5 3 skill đi đổi.tọa kỵ bồi luyện cũng gióng như m đem ngựa đi tăng cấp skill thui nhưng chỉ có điều ném shop dc bạc khóa còn ngựa ht kia thì dc vàng khóa.và ép lên skill cho ngựa cũng sẽ khác nha.ví dụ 1 con ngựa ht6 1skill ép skill cho ngựa ht 6 4 skill thì chỉ dc 5% chẳng hạn.thì 1 con ngựa bồi luyện sẽ k được thế mà phải cần tận 10 con ngựa bồi luyện mới dc 5%.tọa kỵ bồi luyện mình đổi để giảm tình trngj khan hiếm tọa kỵ để mình ép kill,các bạn cũng có thể làm như sau.là lấy accc phụ và đổi tọa kỵ bồi luyện ép cho con ngựa ở acc phụ rồi tách ra ta sẽ được tọa kỵ mình cần và phi shop rồi acc chính mua lại.hơi mất công 1 tý nhưng còn hơn là mua lót tay vất vả mà dễ bị lừa

Quote Nguyên văn bởi ngọalong Xem bài viết
    cho mình hỏi sao mình trùng sinh con ngựa mình đã lịch luyện ở quản lý tọa kỵ các thành thì nó hiện ra dòng chữ "Không tìm thấy mã bài số huyết thống kỹ năng tương ứng" là sao???? mong các bác giúp với
    con tọa kỵ bạn ép nó chưa đủ cơ số ngựa để trùng sinh.lúc đó bạn nên ép tiếp cho nó 1 2 con nữa rồi tách thử lại

Quote Nguyên văn bởi Sát Nhân Bệnh Hoạn Xem bài viết
    A/e cho hỏi làm thế nào để có tọa kỵ tiến hóa vậy ? thank !
    bạn ép skill ngựa bôn tiêu ht5 4skill bôn tiêu ht5 3 skill bôn tiêu ht4 4 skill lên công 10 là tiến hóa.ngựa u minh phiên vũ ht 6 4skill ht 7 4skill ht 7 5 skill công lên 22 là tiến hóa

cho e hỏi là giờ e đang có con ngựa ht 5 w 1 skill tv, đc nâng cấp 3 r, v e có thể ép thêm skill cho nó đc k ạ?

Trùng sịnh tọa kỵ thì làm sao, hướng dẫn với

hỏi ngoài Luồng chút- Ai bít chỉ dum mình:: Cái Dây Cương Ngựa nó ghi là Lực Công +5% mà sao đeo vào nó không lên Lực Tay vậy??