Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định Xin cao thủ chia sẻ điêm tiềm năng hiện tại của mình !!!

Con VD của em vừa được 83. Điểm tiềm năng của 3 hiện tại trên bảng là như sau. Các cao thủ thấy được không? Không được thì xin chỉ giáo cho các anh em nghiên cứu nha.

Thể: 101
    Khí: 532
    Thân: 400

Đồ đạc + linh thạch máu trên người được 7k9. Xin các cao thủ chỉ giáo để e biết đường học hỏi. Thanks nhiều.

Mặc định Re: Xin cao thủ chia sẻ điêm tiềm năng hiện tại của mình !!!

83 mà máu thế hơi ít , mình cũng 83 máu minh 9k6 lực tay 3k1

thím chắc thuộc hạng đồ ngon rồi

Các bác mặc đồ chắc víp quá hay sao chứ em cũng có 1 acc VĐ cấp 83 tăng Max khí còn đâu cho hết vào TP, set đồ 6x+7x up +6, ngọc thì khảm + khí với + 2 ->3 đồ khảm sinh lực mà máu e có được 4k5, chẳng hiểu thế nào nữa. Đi CT nói chung ăn cũng được nhiều nhưng chết cũng tương tự. Mỗi lần đi pb thì để auto bơm 75% thì máu nó uống như nước lã có khi đi được nửa đường đã hết máu (mặc dù trong PT đã có NM bup). Nản quá, có bao giờ nên tẩy lại tăng thêm vào thể chất cho thêm ít máu ko các pác

Quote Nguyên văn bởi Mãi Xem bài viết
    Các bác mặc đồ chắc víp quá hay sao chứ em cũng có 1 acc VĐ cấp 83 tăng Max khí còn đâu cho hết vào TP, set đồ 6x+7x up +6, ngọc thì khảm + khí với + 2 ->3 đồ khảm sinh lực mà máu e có được 4k5, chẳng hiểu thế nào nữa. Đi CT nói chung ăn cũng được nhiều nhưng chết cũng tương tự. Mỗi lần đi pb thì để auto bơm 75% thì máu nó uống như nước lã có khi đi được nửa đường đã hết máu (mặc dù trong PT đã có NM bup). Nản quá, có bao giờ nên tẩy lại tăng thêm vào thể chất cho thêm ít máu ko các pác
    tớ y chan cậu
    nhưng ctr top là vui rồi cậu, chơi đi, cho khô máu củng chơi !!