Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định Re: Chào các Pro NM cho em hỏi xíu ạ

Em thích chơi NM từ nhỏ ns chung game nào cũng chơi Nm luôn vừa nhàn mà thích pk thì chuyển , em mới test thử thì có 2 đường chính là max thể và max thân . Vậy xin các pro chỉ giáo nếu như NM 6x muốn lấy tân nhân vương thì nên theo đường nào ạ , khởi đầu game có 4v vàng khóa và 2v vàng không khóa

xin luôn các pro là cách up điểm của NM lluôn và các skill thì hiệu ứng là gì lợi và hại ở đâu , em tham khảo lun . Đợi ra sv mới thì quyết làm 1 supper NM

Quote Nguyên văn bởi ThiênMa Xem bài viết
    Em thích chơi NM từ nhỏ ns chung game nào cũng chơi Nm luôn vừa nhàn mà thích pk thì chuyển , em mới test thử thì có 2 đường chính là max thể và max thân . Vậy xin các pro chỉ giáo nếu như NM 6x muốn lấy tân nhân vương thì nên theo đường nào ạ , khởi đầu game có 4v vàng khóa và 2v vàng không khóa

xin luôn các pro là cách up điểm của NM lluôn và các skill thì hiệu ứng là gì lợi và hại ở đâu , em tham khảo lun . Đợi ra sv mới thì quyết làm 1 supper NM
    Ai bảo bạn là NM chỉ có 2 đường chính là max thể và max thân ? Thế khí bạn vứt đâu
    Thể và Khí (nhất là Khí) rất quan trọng cho NM , kể cả chiến hay buff đều vậy.
    - Thể : liên quan skill buff máu Từ Hằng Phổ Độ , Thể càng cao buff phát đầu càng nhìu và giới hạn máu càng nhiều thì giật máu lên nhiều hơn. Skill Thiên Phật Thiên Điệp tăng 120% máu (từ Thể) khiến cho NM tăng Thể lợi thế hơn các phái khác tăng Thể.
    - Khí : Liên quan tới skill Phật Từ Tâm Hựu , tạo ra 1 khiêng máu = mana * 600% , mana càng nhiều thì càng trâu. Tăng thêm dame cho NM.
    - Thân : tăng để đánh chính xác và crit nhiều hơn , thêm 1 ít né tránh nữa. Nên tăng 1 ít , riêng mình mình ko tăng vì mình thấy hiệu quả ko rõ rệt.

Mình cũng đang rất thắc mắc về vấn đề điểm Thân. mình cảm thấy nó ko có hữu hiệu và tác dụng vs NM..tăng max Thân > 5xx điểm vẫn miss dài dài + né cũng ko hơn là bao.. Ko biết có phải lỗi gì ko

Hiện tại mình đang có 1 bé NM bên Thái Sơn
    Lv 84....đồ đạc cũng tàm tạm Khiên 6 - Tiềm Long....
    Mình thì + max Khí còn nhiêu cho vô Thân.....đi oánh nhau cũng khá ổn....

Theo mình NM mạnh nhất là cái skill manashield đó... skill đó chính là trung tâm của toàn bộ skill đánh và cũng là lá chắn phòng ngự quan trọng nhất của NM hiện nay. Nâng max khí để hỗ trợ skill đó chính là mục tiêu chính của NM chiến (phụ là dame ^^)