Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Thumbs down SV ChauGiang HỏaLinhNhi tộc VôCực BC bang bách thắng ăn cắp đồ của bang

Bách Thắng 1 bang đã lừng danh ở sever Hoàng Sơn game Kiếm Thế đã được tạo ra 1 lần nữa bên game NKVS. Bang chủ vẫn là Đoàn Ngôn ( chủ acc 1 xe VoSong : HanLongKa KieuMyTien DoanThiBachGia...),do a này bận ko lo việc bang được nên đã tuyển 1 tộc được xưng là Đệ nhất gia tộc ,đó là Vô Cực đứng đầu là HỏaLinhNhi. Qua những lời thỏa thuận giữa Đoàn Ngôn và HỏaLinhNhi (Tộc Vô Cực giúp bang ổn định) và HỏaLinhNhi đã được lên làm bang chủ bang bách thắng.Sau 3 tuần bang bách thắng đã chiếm dc 4 map lãnh thổ , mà chiếm lãnh thổ được tài nguyên để đổi đồ hiếm,ko thông báo j với ae toàn bang, HỏaLinhNhi chờ đợi đêm khuya 2h - 5h ngồi rút điểm tài nguyên đổi đồ hiếm xài cho riêng mình.Sau 3 tuần rút đổi đồ đã bị ae trong bang phát hiện,và HỏaLinhNhi phán lại câu xanh rờn cả bang :"Tui tưởng đó là quà của BC".Thành quả của cả bang chiếm lãnh thổ đã bị HỏaLinhNhi rút hết xài 1 mình( cũng có thể chia cho các acc trong tộc Vô Cực) .mang danh Đệ Nhất gia tộc mà làm thế thật đáng xấu hổ phải ko các bạn...

Mặc định Re: SV ChauGiang HỏaLinhNhi tộc VôCực BC bang bách thắng ăn cắp đồ của bang

thật đáng hỗ thẹn cho " Đệ Nhất Gia Tộc "