Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Mặc định LỖi mỗi ngày bị mất 1 trận đi chiến trường

Mình acc -NgạoKiếm- sever châu giang 3 ngày nay mỗi ngày chỉ được đi chiến trường có 1 lần, mong mod kiểm tra và fix lại dùm mình. 1 ngày đi chiến trường có 2 trận mà mất mất 1 trận thì chán quá.

Mặc định Re: LỖi mỗi ngày bị mất 1 trận đi chiến trường

Nhân vật cấp 80 mỗi ngày chỉ có thể tham gia 1 lần chiến trường tử kinh quan và số lần tích lũy tối đa 14 lần
    Mình đã tổng hợp các ý kiến về vấn đề này và đã đề xuất lên BQT và NPH để sớm có thêm số lần tham chiến trường.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ.

cho mình hỏi thêm. 1 lần cho cả 2 chiến trường tử kinh và chiến trường công huân luôn hả. Acc mình cũng chỉ đi đc 1 lần (1 trong 2 ct đó), còn acc bạn mình thì đi đc cả 2, tính ra là 2 lần. Mình và bạn mình 8x hết rồi. Cho mình nói thêm nữa. Dạo này Game hay bị lỗi chỉ quay thưởng được 1 lần khi xong BC hoặc TVP. Rất là phiền, lâu lâu mở lại mới cho quay tiếp.

Các bạn bị lỗi game thì nói, anh em còn thông cảm, làm an phải thật thà nha các bạn, đừng lấp liếm. mình cũng biết chữ mà, post lên cho mod xem nha
    http://www.upanh.com/slider/?e=malih...rt=7vp16tfcekg

Admin đâu rồi giải thích đi chứ mình ở sv Thái Sơn cũng bị tương tự các bạn trên,1 ngày chỉ đi đc 1 chuyến CT trong khi các acc 8x khác vẫn đi 2 lần. mình muốn 1 lời giải thích và đền bù xứng đáng. game có mỗi hoạt động đó là vui mà giờ lỗi đi đc có 1 lần yêu cầu fixx lại

Bạn vui lòng xem thêm tại đây nhé: http://nkvs.vn/ngao-kiem-ky-thu/he-t...n-truong_.html
    Đẳng cấp 70-79, số lần chiến trường mỗi ngày tối đa tích lũy 2 trận, tối đa tích lũy tổng 14 trận.
    Sau đẳng cấp 80, mỗi ngày tối đa tích lũy 1 trận, tối đa tích lũy tổng 14 trận.
    Trường hợp này, có thể bạn ở cấp 80 và 1 ngày bạn chỉ được cộng 1 lần chiến trường.
    Nếu người khác đi 2 lần 1 ngày thì có thể do 2 trường hợp sau:
    - Nhân vật đó đang ở đẳng cấp dưới 79.
    - Nhân vật đó còn số trận tích lũy do ngày trước đó không tham gia chiến trường.
    Thân!

Mình chưa rõ 1 chỗ nữa. 1 lần cho cả 2 loại ct( tử kinh và ngũ trượng nguyện, hoặc công huân luôn hả). Nghĩa là 1 ngày chỉ đc đi 1 trong 2 loại ct trên và chỉ đc đi 1 lần phải ko

1 ngày chỉ đi đc 1 trong 2 thôi bạn,lựa chọn chiến trường nào mình thích mà đi.Ai pro thì đi Ngũ Trượng Nguyền, cúi mía thì Tư Kinh.1 ngày cho đi 1 lần là nó có cái lý của nó đấy

Nếu thế tại sao ko đề là 1 lần mà lại là 2.như vậy là treo đầu dê bán thịt chó à

Quote Nguyên văn bởi NgọcTrinh Xem bài viết
    cho mình hỏi thêm. 1 lần cho cả 2 chiến trường tử kinh và chiến trường công huân luôn hả. Acc mình cũng chỉ đi đc 1 lần (1 trong 2 ct đó), còn acc bạn mình thì đi đc cả 2, tính ra là 2 lần. Mình và bạn mình 8x hết rồi. Cho mình nói thêm nữa. Dạo này Game hay bị lỗi chỉ quay thưởng được 1 lần khi xong BC hoặc TVP. Rất là phiền, lâu lâu mở lại mới cho quay tiếp.
    Nhân vật 8x mỗi ngày tham gia 1 lần chiến trường ( Bạn chỉ có thể tham gia 1 trong 2 chiến trường ) Tối đa tích lũy 14 lần.
    trường hợp đi được hai lần là do người đó có tích lũy lần đi ( một ngày không đi lần nào được tích lũy là 1 lần và cái này có cộng dồn tối đa là 14 lần bạn nhé )