Xin chào ae , mình là 1 chú Lăng Vân chuẩn bị Tiềm Long cùi tại sv Châu Giang , tên 4rum = tên trong game . Hn mình mạn phép trình bày ý kiến như sau :

Tiềm năng :

_ Với côn luân , máu thì là máu giấy , tất cả vốn liếng để chúng ta dựa vào chính là dame tay đc x999 khi tàng hình và thân pháp cao + kháng cũng khá , tránh đc đột tử .

_Vì thế tôi ưu tiên + vào sức mạnh 5 điểm , thân pháp 4 điểm , thể chất 1 điểm ( max sức , còn lại vào thân ) để lấy đc dame tối đa + thân pháp tối đa , thêm 1 ít máu củng cố thôi

Ép ngọc :

_Càng về sau các phái càng khó dứt điểm vs chỉ 1 hit hoặc 2-3 hit , nhất là vs hệ mộc và hệ kim , vì vậy chúng ta cần những j` để đánh nhanh thắng nhanh ?

_Sức mạnh : ưu tiên tìm các ngọc tăng sức mạnh và công kick như Nộ Diệm A Phong . Tây Môn Liệt Xuyên , Cố Lỗi . chúng giúp chúng ta tăng cao dame 1 cách tối đa .

_Thân pháp : để tránh đột tử nhanh , nâng cao khả năng né tránh cũng như chính xác , các bạn nên tìm ngọc có dòng tăng thân pháp , giảm né , tăng chính xác , xác suất giảm trạng thái .

_Chúng ta là máu giấy , solo lại kém dame hơn xác phái khác ( = cấp = đồ mình phái nào dame cũng cao hơn mình ) , nên tôi xác định là chơi Côn Luân sát thủ , 1 chiêu ko lấy mạng đối phương thì bay ngay lập tức ko dây dưa chứ ko đứng cò cưa solo .

PK :

Tàng hình -> buff Ngự Lôi -> chém -> chết thì thôi ko chết bắn ra Phản Nghi để làm chậm đối thủ , nếu gần chết thì nhồi thêm mấy chém , ko thì bay ngay khinh công ra chờ cơ hổi tàng hình thịt tiếp .

Có j` ae góp ý thêm , đừng