Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Talking Niềm vui khi chơi Thiếu lâm!

Trải qua bao trò chơi từ off đến onl bản thân nhận thấy mình hợp với phái đánh cận chiến. Và game NKVS tôi cũng chọn cho mình hệ phái TL, ban đầu bỡ ngỡ nhiều lắm, chả biết pk thế nào, đập đồ ra làm sao..., Thấy mình chưa vào đã bị ăn hành rồi, cận chiến mà, chấp nhận và cố gắng tham khảo cách pk của các bạn khác.
    Bữa nay trời mưa gió, pk chiến trường sv Thiên sơn đạt top 4 diệt 58 mạng ( vui quá), viết một bài để ae cùng chơi thấy rằng tương lai thiếu lâm rất sáng, người chơi thiếu lâm giỏi là những người biết 1 chữ NHẪN và vận dụng nó 1 cách hiệu quả, cũng mong ae bạn bè trên diễn đàn chỉ bảo thêm nhiều exp chơi thiếu lâm hơn nữa, cũng như các exp khác chơi game NKVS.
    P/s: Mình mong NKVS có đồ cho từng hệ phái quá, để tạo nét riêng cho từng phái, nhưng có lẽ không được, vì NSX đã làm ra vậy rồi. Hơi tiếc 1 chút.

Mặc định Re: Niềm vui khi chơi Thiếu lâm!

Khi xung quanh có nhiều kẻ địch TL rất trâu, còn đứng 1 mình thì ĐM CB cho 1 combo

Quote Nguyên văn bởi Nghia CK Xem bài viết
    Khi xung quanh có nhiều kẻ địch TL rất trâu, còn đứng 1 mình thì ĐM CB cho 1 combo
    moi phai co 1 cai hay rieng ........Thieu lam trau bo`...rieng ma danh' hoi dong... thi la suong nhat'....con pk 1vs 1 thi cung cha ngai cac phai khac' co dieu` la` danh' cu` cua kho dut diem dc...

tl đánh hội đồng gần được như hoa sơn về sống zai nhưng nếu đầu tư 1 chút thì dứt điểm hàng loạt kinh

Thích Thiếu Lâm máu trâu