Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Post Đền bù thỏa đáng.... Điểm cộng cho 1 NPH Trẻ

Qua sự việc khó đăng nhập hoặc đứt kết nối trong khoảng thời gian từ 22h45 trở đi, Cùng với việc Trung Tâm Giao Dịch Ingame xảy ra lỗi 1 cách thường xuyên khiến cho NPH của Ngạo Kiếm Vô Song đã tạo ra cho không ít Gamer những bức xúc và tỏ ra nghi ngờ việc NPH đang có vấn đề như những tiên đoán hay lời đồn đại trước đây.

Mặc dù ngay sau khi lỗi khó đăng nhập và đứt kết nối xảy ra cùng với việc các Gamer la ó và tỏ ra rất tức giận trên diễn đàn đã được đáp trả bằng 1 bài viết của 1 thành viên trong BQT Diễn Đàn thông báo về sự cố từ NPH và sẽ được sửa chữa nhưng các Gamer vẫn chưa tỏ ra hài lòng với sự việc này

Dường như hiểu rõ về sự bất tiện và những thiệt hại mà Gamer đã phải chịu do lỗi phát sinh từ mình. NPH Ngạo Kiếm Vô Song đã có 1 động thái rất đáng được hoan nghênh và điều đó cũng thể hiện được sự quan tâm, lắng nghe từ phía NPH dành cho các khách hàng của mình. Vào ngày 3/9/2013 trên chuyên trang của mình, NPH Ngạo Kiếm Vô Song đã có 1 thông báo riêng dành cho việc xin lỗi về sự bất cập do mình gây ra cùng với việc đề bù.

Mặc dù vật phẩm đền bù là không lớn nhưng nó đã phần nào làm dịu đi những bức xúc và khó chịu từ phía người chơi.

Là 1 người chơi mình xin được có lời khen và cũng là 1 mong muốn NPH luôn có những động thái quan tâm cũng như CSKH giữ vững phong độ như hiện nay.

Đây là chút vật phẩm dù không nhiều mà mình đã nhận được từ việc nhận lỗi và đền bù của NPH

Ai cảm thấy đúng thì Vote cho mình 1 phiếu và cả cho NPH nữa nhé ^^

Mặc định Re: Đền bù thỏa đáng.... Điểm cộng cho 1 NPH Trẻ

vote 1 phiếu cho NPH và vote nửa phiếu cho bạn

NPH quan tâm đến người chơi vậy là tốt rồi , làm như vậy chứng tỏ NPH k phải k biết lắng nghe người chơi , 1 vote cho NPH

mặc dù không nhiều nhưng cũng có cảm giác an ủi, NPH biết quan tâm tới gamer như vậy cũng khá ổn!
    + 1 vote cho NPH , thêm 1 vote cho bạn đã đăng bài

vote 1 phiếu cho NPH và cho riêng bạn 1 phiếu ^_^
    "Xin chào Huế một lần anh đến
    Để ngàn lần anh nhớ trong mơ
    Em rất thực nắng thì mờ ảo
    Xin đừng lầm em với cố đô"

Không đền bù có mà xơi cám à! tốt đấy! cứ thế phát huy. Khi NPH không quay đầu với ý kiến gamer thì không bao giờ gamer lại quay đầu với NPH. Tốt lắm, có bạc cường hóa

đền bù ít ỏi nhưng cũng là thành ý của NPH. cho NPH điểm cộng nhé

Vote cho bạn 1 phiếu và NPH 1 phiếu

chúc NPP ngày càng phát triển lớn mạnh đánh bật 3 tên đại gia làng game đi.cậy làm ăn lâu làm ăn toàn lôm côm không