Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 27

Mặc định Côn Luân đi Chiến Trường đã cải thiện !

Chào các đồng môn, hôm nay đi CT đánh thấy khá hơn so với hồi trước 80. Nên mạo muội làm cái pic đi CT lên ủng hộ ae CL chúng ta
    Acc : CL LV 85- Sv Thái Sơn - Max kill. Vũ khí 10. Ngọc linh tinh. Bí tịch + 7. ^^
    Mặc dù được có top 14. Nhưng do mình ở bên thua nên tụt hàng. Cũng chém được 62 mạng, không hề thua kém các top trước. Liên trảm 28 ^^.

Không hiểu sao em chưa up được ảnh @@
    Sẽ có ngay cho ae xem. Có bác nào pro CT vào share kinh nghiệm cho ae với nhé !
    CLAN TEARS
    KHI BẠN CẦN LÀ CHÚNG TÔI CÓ MẶT

Mặc định Re: Côn Luân đi Chiến Trường đã cải thiện !

Bình thường ...trước 8x đã vào top 10 từ thời nào rồi...biết cách tóp 1 còn đc

^
    Vâng ! nghe trong gió có tiếng thét của em , bạn làm cái top1 cho mình xem đi bạn , ngưỡng mộ bạn vãi luôn , ng ta đi thế là hay r kêu bt vl , từ hồi chơi cái sv châu giang đến nay chưa thấy bác CL nào vào top 10 cả , bạn đánh hay vcd'' ra cho xin 500 đ cái hình đi thánh tự tin ??

Quote Nguyên văn bởi futuristiclove Xem bài viết
    ^
    Vâng ! nghe trong gió có tiếng thét của em , bạn làm cái top1 cho mình xem đi bạn , ngưỡng mộ bạn vãi luôn , ng ta đi thế là hay r kêu bt vl , từ hồi chơi cái sv châu giang đến nay chưa thấy bác CL nào vào top 10 cả , bạn đánh hay vcd'' ra cho xin 500 đ cái hình đi thánh tự tin ??
    Đa số là top 10, không được top 1 vì đồ đạc còn hạn chế@@ Chứ đánh cẩn thận top 3,4 là bình thường. Nói chung ngang đồ thì côn luân đi chiến trường cũng không thua kém ai mấy, chỉ có cái là vất vả hơn thôi. Trần Cận Nam chắc cũng không lạ gì Massage nhỉ nhìn đi nhìn lại côn luân có vài mống...

Võ đang kiếm trừ hơn đồ quá nhiều, chứ không đi CT VDK luôn được ưu tiên xử trước

Thứ tự ưu tiên đó là DHD>>ĐM>>VDK>>CB

Còn lại đa số là tránh đánh đánh, trừ thằng hoa sơn cậy có mắt đuổi hoài<<< thể loại này không sợ vì Vip thì nó không bao giờ đuổi côn luân tàng hình, còn lại HS tầm 7,8k máu thì combo 80% là chết.
    Lần sửa cuối bởi catngheo; 06-09-2013 lúc 05:04 PM
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    Vì vậy đừng có oang oang cái mỏ đòi công bằng trong game nếu:
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

Mình kỹ năng còn hạn chế nên chỉ được có vậy . Nếu bạn pro hơn thì cứ cho ae xin 500 hình chiêm ngưỡng. Sv Biện Kinh Thái Sơn, trong những trận mình đi cũng ko thấy CL vào top 10 bao giờ. Cảm ơn bạn đã ghé thăm và đáp gạch
    CLAN TEARS
    KHI BẠN CẦN LÀ CHÚNG TÔI CÓ MẶT

Quote Nguyên văn bởi __Marlboro__ Xem bài viết
    Mình kỹ năng còn hạn chế nên chỉ được có vậy . Nếu bạn pro hơn thì cứ cho ae xin 500 hình chiêm ngưỡng. Sv Biện Kinh Thái Sơn, trong những trận mình đi cũng ko thấy CL vào top 10 bao giờ. Cảm ơn bạn đã ghé thăm và đáp gạch
    Mai rảnh mình sẽ cho bạn xem hình. Còn bạn đừng nghĩ là côn luân không đi CT được.
    Còn nếu muốn chứng minh ngay thì đây.

Chỉ những người top 4 mới có điểm 115,120 nhé bạn.
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

^

Hì , thật sự không muốn đưa hình lên , mình bên Châu Giang , đi CT không khi nào lọt khỏi top 10 . Bạn nói cũng có cái đúng , từ lúc mở sever tới giờ mình chưa thấy côn lôn nào nằm trong top 10 , có khi ngoi ngoi được hạng 12 . Chơi côn lôn mà không đam mê rất dễ nản .
    Thanh Niên Cứng
    Côn Lôn ngày xưa này đã là hoa sơn Châu Giang
    Đồng bọn của Nhà Quê , Vietnamese .
    Gia tộc :Trùng Phùng
    Bang : Khí Phách

Mình bán hàng, và trận này mình chỉ đánh khoảng gần 20p. Trận này khá may mắn vì bên kia ép sân, nếu thực sự nghiêm túc trận này mình có thể hạng 1. Tin hay không tùy bạn, nhưng côn luân không hề yếu!
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

^
    đây nếu mún hình thì có hình cho bạn ... bạn tự tin bạn pro nhất CL à cho bạn cái hình mà về nhà tự kĩ này ... nói thẳng mình chưa bao zờ biết chém zó là zì.. nói luôn là đi CT lần đầu thì còn top20 chứ về sau chưa biết <10 là zì
    PeZyn chắc massage có ấn tượng nhĩ

Lần sửa cuối bởi Zyn; 09-09-2013 lúc 03:14 AM

Quote Nguyên văn bởi Zyn Xem bài viết
    đây nếu mún hình thì có hình cho bạn ... bạn tự tin bạn pro nhất CL à cho bạn cái hình mà về nhà tự kĩ này ... nói thẳng mình chưa bao zờ biết chém zó là zì.. nói luôn là đi CT lần đầu thì còn top20 chứ về sau chưa biết <10 là zì
    PeZyn chắc massage có ấn tượng nhĩ

Không ấn tượng sao được, tuần này hi vọng gặp lại thử xem sao ^^. Nói chung pk côn luân luôn mang một cảm giác rất Yomost, không khác gì chơi Dota với LOL... mai up 9x rồi, dame côn luân lại lên 1 tầng mới, 9x không có chiêu tăng thủ cho bất cứ phái nào. Hy vọng côn luân sẽ là nỗi ác mộng cho thập đại phái. Và có lẽ MrKuteo sẽ bị lật đổ hi vọng thế

Ở tầm hiện tại, với ~9k5k máu, kháng lôi lên đến 55% mà vẫn bị sốc chết @@ thật sự dame côn luân chẳng bé tẹo nào.
    Lần sửa cuối bởi catngheo; 09-09-2013 lúc 08:54 AM
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    không có tiền
    không chịu cày quốc.