Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17

Angry Góp ý về chiến trường ( Nghĩa Quân - Triều đình )

Tôi xin được góp ý : hiện nay chức năng chiến trường hình như được phân bố random
    Tôi mong muốn người chơi có thể tự báo danh vào phe Nghĩa quân hoặc Triều đình thì hay hơn.
    " Tôi có 3 thằng bạn lâu lâu gặp nhau muốn đi cùng 1 chiến trường cho vui . thế mà vào mỗi thằng 1 phe , 1 thằng còn sang chiến trường khác . chán ơi là chán "

Chắc cũng sẽ có nhiều người đồng tình với mình

Thử Việc

Mặc định Re: Góp ý về chiến trường ( Nghĩa Quân - Triều đình )

Mình sẽ gửi ý kiếm của bạn đến BQT
    Chúc bạn chơi game vui vẻ

chuẩn lần nào cũng đi 1 mình.phải có sự lựa chọn cho người chơi chứ.

Mình rất đồng tình với ý kiến là cho chọn phe. Cái này cho phép người chơi được quyền tự chủ hơn khi tham gia TC.
    Nhưng mình cũng xin góp ý nho nhỏ với BQT game là nên kiểm tra đường truyền và chất lượng máy móc trước đã vì với số lượng người chơi như hiện tại khi tham gia TC là tương đối đông, hiện tượng giật, lag thi thoảng vẫn xảy ra vậy thì khi cho phép chọn phe số lượng acc tham gia sẽ tăng lên đáng kể (mình nói câu này chắc ai đã chơi VL sẽ hiểu).
    P/s: Mình rất thích nghe bài Người Phu Xe của Jimmy Nguyễn

Quote Nguyên văn bởi Choáng Ngộp Xem bài viết
    Tôi xin được góp ý : hiện nay chức năng chiến trường hình như được phân bố random
    Tôi mong muốn người chơi có thể tự báo danh vào phe Nghĩa quân hoặc Triều đình thì hay hơn.
    " Tôi có 3 thằng bạn lâu lâu gặp nhau muốn đi cùng 1 chiến trường cho vui . thế mà vào mỗi thằng 1 phe , 1 thằng còn sang chiến trường khác . chán ơi là chán "

Chắc cũng sẽ có nhiều người đồng tình với mình
    phân bổ CT như bây giờ theo mình là quá chuẩn, bạn nghỉ gi khi dc chọn CT cả 1 bang mạnh chọn giờ để đi=> cả bang vào 1 bên=> CT dành cho bang hội ko phải nơi thể hiện sức mạnh cộng đồng,
    P/S: bạn bè thì rủ nhau đi BC + TVP+ Danh khí + Xi vưu..... vào đó mà thể hiện

và điều wan trọng là - để phối hợp ăn ý với nhau - ko như hjen h mạnh ai nấy đánh
    Lệnh Hồ công tử _ Lệnh Hồ Xung

MÌnh có góp ý xin MOd gỡ bỏ dóng chiến báo bên phải màm hình, đang đánh nhau click 1 cái trúng ngay máy cái chữ, ức chế lắm.

Quote Nguyên văn bởi SatThu76 Xem bài viết
    phân bổ CT như bây giờ theo mình là quá chuẩn, bạn nghỉ gi khi dc chọn CT cả 1 bang mạnh chọn giờ để đi=> cả bang vào 1 bên=> CT dành cho bang hội ko phải nơi thể hiện sức mạnh cộng đồng,
    1/. 1 Bang vào 1 bên thì đó là quyền cá nhân của họ .Tại sao bạn ko biết rũ Bang của bạn vào ( bạn nghĩ thế nào về việc bạn muốn ăn " Phở giá 30k VNĐ " mà người ta đem " Bánh mì giá 30k VNĐ " cho bạn ? bạn có đồng ý ăn ko? )
    2/. Bạn nghĩ xem NKVS chỉ có 1 bang mạnh nhất và không có bang nào đánh lại sao ??
    3/. P/S mà bạn nói đi BC + TVP + Danh Khí + Xi vưu khi đi bạn có được tính thành tích ko? ,có ai ngưỡng mộ bạn ko? ,trong đó bạn có thể hiện được trình độ PK của mình ko ? , hay chỉ toàn Tanker NPC ?

Quote Nguyên văn bởi SatThu76 Xem bài viết
    vao dc ca bang co a cau nghi ca bang 1 luc no co the bao danh het slot mot ben khong, hon nua co bang nao online 24/24 dong du? 100% k va lai chien truong co nhieu tran chu dau phai 1 tran khi bao danh ben nay k duoc hon ben kia qua 3 nguoi dieu do se han che duoc ca bang vao 1 ben.vi du gioi han 1 chien truong moi ben 200 nguoi thi ben trieu dinh bao danh 3 nguoi thi nguoi thu 4 se khong bao danh duoc nua ma phai bao danh sang ben nghia quan cu nhu he do chenh lech 2 ben k qua 3 nguoi.ban choi vo lam thi ban se biet chien truong no the nao.cai minh muon gop y them ve cai chien truong la neu thay doi duoc cai map no quay ngang ra thi tot.theo 1 chieu tu tren xuong duoi thi ben trieu dinh nhin thuan mat hon k bi vuong cai ban? do nho?o goc phai tren man hinh.con ben nghia quan lan nao minh di cung thay rat nguoc mat rat vuong neu de y thi minh chak chan ben trieu dinh ty le thang se nhieu hon nghia quan nhieu

Quote Nguyên văn bởi Choáng Ngộp Xem bài viết
    1/. 1 Bang vào 1 bên thì đó là quyền cá nhân của họ .Tại sao bạn ko biết rũ Bang của bạn vào ( bạn nghĩ thế nào về việc bạn muốn ăn " Phở giá 30k VNĐ " mà người ta đem " Bánh mì giá 30k VNĐ " cho bạn ? bạn có đồng ý ăn ko? )
    2/. Bạn nghĩ xem NKVS chỉ có 1 bang mạnh nhất và không có bang nào đánh lại sao ??
    3/. P/S mà bạn nói đi BC + TVP + Danh Khí + Xi vưu khi đi bạn có được tính thành tích ko? ,có ai ngưỡng mộ bạn ko? ,trong đó bạn có thể hiện được trình độ PK của mình ko ? , hay chỉ toàn Tanker NPC ?
    1/. nếu mang bang hội vào CT thì 1 bên bang mạnh - 1 bên bang yếu=> CT bên nào thắng( khi đó CTchỉ là nơi thể hiện sức mạnh của bang hội)
    2/. đã là bang mạnh nhất thì đương nhiên ko 1 bang nào thắng dc ( đừng nói là 2 bang đánh 1 sẽ thắng nhé vì đây là CT)
    3/. tôi nói với chủ thớt là đi BC+TVP+danh khí mà thể hiện sự quan tâm giúp đỡ bạn bè, chứ ko phải đi để thể hiện bản thân.
    P/S: đi CT phân chia ngẫu nhiên như bây giờ là ok nhất vì thực lực 2 bên sẽ ko chênh lệch,nếu ai có thực lực+ PK tốt thì sẽ có tên trong top+ dc nhiều phần thưởng xứng đáng.XIN LỖI nói thẳng CT là nơi thể hiện sức mạnh bản thân+PK khéo léo+ phối hợp ăn ý cùng phe, chứ CT ko nên là nơi thể hiện sức mạnh CHÓ ĐÀN