Trang 3/5 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 42

Mặc định Re: Một sự thật khủng khiếp về thiên vương mà chưa ai biết

Quote Nguyên văn bởi Üÿ Vû Xem bài viết
    Như tiêu để mình đã ghi thì thiên vương ở NKVS thật là quá khủng khiếp.
    mình thường xuyên vào 4rum của thiên vương chúng mình xem các tin tức thì mình thấy 10 bài đăng đều 10 bài đăng lỗi khổ của thiên vương.
    nhưng mình lại thấy ngược lại hoàn toàn, mình cũng là 1 gamer thiên vương và mình cũng rất mãn nguyện về nhân vật của mình.
    Tại sao mình nói như thế, thiên vương lúc đầu mình công nhận là rất yếu nhưng để lên đc 8x thì 1 sự thật mới đc tiết lộ là thiên vương quá mạnh trong solo và team.
    mình đang chơi thiên vương lv hiện tại là 87 khiên +7 và công lực 175
    thứ nhất : là về chiến trường thì mình đi chưa bao giờ đi qua top 10 ( có nghĩa là top 10 đổ lại) và có 1 lần đi đc hạng 1 nhưng vì bên thua lên xuống hạng 2 còn đâu toàn hạng 5 6 7.. như vậy các bạn có thể hiểu phái cận chiến thiên vương chúng là không thua kém gì với những phái tầm xa về mặt chiến trường.
    thứ hai : là về solo, hiện tại mình solo với các phái = đồ = cấp = khiên ( và có cả khi hơn mình cũng thắng) cái này là sự thật chứ mình không tâng bộc nick của mình nhá.
    thứ ba : về pk team thì thiên vương là 1 dame chính và cũng là 1 con trâu cho team của mình.
    về đồ của mình thì 1 sét + 10 riêng vũ khí và áo mình mới +8 linh thạch thì mình khảm full linh thạch 3
    tọa kỵ của mình HT 4 4 skill ( max skill )
    điểm tiềm năng mình khuyên tất cả các bạn chơi thiên vương lên cộng như thế này
    Thể + 140 điểm
    Sức + max
    còn đâu tất thân
    đây là vài lời về thiên vương của mình.mình thật sự thấy thiên vương hiện tại là rất mạnh về mọi mặt
    Lật áo cho người xem lưng ít thôi bạn, tụi nó chuyển sang TV hết thì mua Ngọc hơi bị khổ đó
    Nói chung đánh TV thì phải nghệ thuật chứ không phải cứ nhảy vào càn hết thì chỉ có nuốt dame về làng ^^
    Lợn Lòi

mình củng vừa sang TV ở lv 107 thôi
    thực sự đồ thì củng tầm trung đi CT rất tốt .. pk chủ ngại áp sát solo vs cái bang mà thôi
    Còn nếu gặp DM thì chưa biết ai sẽ thắng đâu nhé .. do PK .. có khi gặp skill 100 của TV thì DM chết ko biết do luôn đấy .. và củng có khi ngược lại
    Tình trạng ở sv mình hoa sơn đầy ra .. nên kiếm mạng từ HS rất ngon

Chắc là thời gian sắp đến hệ Hỏa sẽ trở về với thời kì hoàng kim lúc đầu của nó !
    Game này quả thật hay .. hệ nào củng có 1 thời huy hoàng rồi đến các hệ khác

ài...game đánh pk cũng auto cũng chả hay gì phái nào cũng thế cả ...thiên vương đánh vs cái bang hơn mấy cũng chạy mà thôi

Quote Nguyên văn bởi Phạm Tuyên Xem bài viết
    ài...game đánh pk cũng auto cũng chả hay gì phái nào cũng thế cả ...thiên vương đánh vs cái bang hơn mấy cũng chạy mà thôi
    Cũng tùy chứ bạn,nếu chủ acc pk hay thì chưa chắc TVB đã thua CB đâu nhé.

Quote Nguyên văn bởi nguyenvanthan1412 Xem bài viết
    Cũng tùy chứ bạn,nếu chủ acc pk hay thì chưa chắc TVB đã thua CB đâu nhé.
    chuẩn rồi .. lúc CB đang thả lữa thì lao đầu vào chỉ có die ...
    còn lúc ko thả thì CB củng có thể phải chạy mất dép đấy ..
    Mình thấy TV tốc độ di chuyển chậm và khó thoát thân nên dễ die .. chứ mà nhanh thì vô đối

Mình thì auto pk quen rồi, cũng muốn pk tay lại như thời võ lâm cho linh hoạt. Bạn nào pro pk tay cho 1 bài hướng dẫn đi

Phân vân nhể. Kô bít oánh TV hay HS đây. Thích cả 2 fái

ai cho em hỏi nâng điểm tiềm năng sao vậy? nâng theo thớt máu ít qua có 6k đi bị giết hoài ah

ừ. mình cũng mới chơi TV 1 ngày thôi nhưng mình thấy TV có j đó tiềm ẩn

kệ mặc chơi TV có ổn k . nếu có đam mê thì cứ chơi cho thỏa

phái nào ít người chơi nhất ta càng muốn khám phá thử
    Lần sửa cuối bởi IP_Apple; 22-12-2013 lúc 07:37 PM

Minh` la` 1 gamer TV K7 lv80 . Minh` nang tiem nang cua thien vuong :
    max suc , 200 the , all than
    Ban dau TV danh rat chan nhung khi len lv 80 dame tro nen rat to , 1 lan dame co khi len 5k mau
    Di CT hay pk boss minh lao vao ai la chet nguoi do , cu' nhu la 1 vi than ^^ ( nhiu khi minh chet trong do lun )
    Minh` rat hai` long ve phai TV nay !