Trang 4/5 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 42

Mặc định Re: Một sự thật khủng khiếp về thiên vương mà chưa ai biết

chinh xac,TV rat manhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

Mình 87 , k6 , CL 157 , vào CT , mình cứ chạy quanh , buff Thiên Vương Chiến Ý vs Phá Huyết Cuồng Sát , thấy đám nào đang oánh nhau , khinh công vào ấn F , là kiểu rì cũng có 1 mạng , sau đó khinh công ra , nhưng mà chú ý phải đợi khiên bất tử hồi thì hãy nhảy vào , vì nhiều khi đc 1 mạng xong là cũng toi , hoặc nếu đang bị quây mà thấy lên buff bất tử , thì buff Phá Huyết Cuồng Sát , rồi ấn F , quay lại chọc , 80% la` sẽ có mạng

số đó la điểm ban a..hàng thứ 2 moi giết người

bạn khảm đồ cho thiên vương như nào?chỉ giáo mình với đc ko?tk

tv len 100 kiss của nó khủng thit ak..chọc 1 phát chí mạng từ 15000 den 22000 yk ct nhay vô dam dong bat kiss len trãm 1 luot 2 3 thang lun

-TV càng về sau càng mạnh,solo thì ít sợ ai,nhưng mà đi đấu trường thì chán lắm,nếu PK cũng rình xem có ai đi riêng rẽ lao vào ăn mạng. có bất tử 3s hồi máu đánh thấm lắm

mình cũng chơi TV bên Phú Hải, đang 86 công lực cũng cỡ 176, set đồ gần full 10 có vũ khí mới +9, full đá 3, chơi con ngựa chuẩn 5-3, không biết các bạn sao chứ mình là mình khá hài lòng với TV ở cấp độ hiện giờ, đi CT toàn top 10 liên tục, 1 trận cùi nhất cũng cỡ 70 mạng, cá biệt có 1 trận giết 12x thằng mà ở bên thua nên rớt xuống top 2 mất, cứ buff phá huyết xong lao vào đánh cỡ cái bang đường môn máu có 7k mình chơi 1 combo tiễn về thành liền, cái bất tử 3s theo mình thấy thế là vừa đủ rồi, vừa đủ để phát lực 3 lần có thể kết thúc từ 1-4 đối thủ trước khi khinh công ra ngoài tùy trình độ pk của các bạn, vì lúc này CM rất cao nên kết thúc đối thủ rất đã

Mình bên phú hải nè : acc LãNhịNương phái đào hoa CL 180 K8 đi chiến trường luc nào cũng top 2-10 bạn tên gì bang nào thế ?

khá hài lòng vs thiên vương hiện h. sau này k biết tnao chứ TV bg solo tốt hội đồng cg ok. ghét mỗi cái đánh hay miss + train cực lâu

mình chơi nga mi phuhai thử solo phát xem thienvuong thế nào mà các bạn tăng ghê vậy hix hix