Trang 1/5 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 42

Mặc định Một sự thật khủng khiếp về thiên vương mà chưa ai biết

Như tiêu để mình đã ghi thì thiên vương ở NKVS thật là quá khủng khiếp.
    mình thường xuyên vào 4rum của thiên vương chúng mình xem các tin tức thì mình thấy 10 bài đăng đều 10 bài đăng lỗi khổ của thiên vương.
    nhưng mình lại thấy ngược lại hoàn toàn, mình cũng là 1 gamer thiên vương và mình cũng rất mãn nguyện về nhân vật của mình.
    Tại sao mình nói như thế, thiên vương lúc đầu mình công nhận là rất yếu nhưng để lên đc 8x thì 1 sự thật mới đc tiết lộ là thiên vương quá mạnh trong solo và team.
    mình đang chơi thiên vương lv hiện tại là 87 khiên +7 và công lực 175
    thứ nhất : là về chiến trường thì mình đi chưa bao giờ đi qua top 10 ( có nghĩa là top 10 đổ lại) và có 1 lần đi đc hạng 1 nhưng vì bên thua lên xuống hạng 2 còn đâu toàn hạng 5 6 7.. như vậy các bạn có thể hiểu phái cận chiến thiên vương chúng là không thua kém gì với những phái tầm xa về mặt chiến trường.
    thứ hai : là về solo, hiện tại mình solo với các phái = đồ = cấp = khiên ( và có cả khi hơn mình cũng thắng) cái này là sự thật chứ mình không tâng bộc nick của mình nhá.
    thứ ba : về pk team thì thiên vương là 1 dame chính và cũng là 1 con trâu cho team của mình.
    về đồ của mình thì 1 sét + 10 riêng vũ khí và áo mình mới +8 linh thạch thì mình khảm full linh thạch 3
    tọa kỵ của mình HT 4 4 skill ( max skill )
    điểm tiềm năng mình khuyên tất cả các bạn chơi thiên vương lên cộng như thế này
    Thể + 140 điểm
    Sức + max
    còn đâu tất thân
    đây là vài lời về thiên vương của mình.mình thật sự thấy thiên vương hiện tại là rất mạnh về mọi mặt

Mặc định Re: Một sự thật khủng khiếp về thiên vương mà chưa ai biết

thiên vương mạnh mà t võ đang solo lần nào cũng mệt riêng cái khoản khi gần chết thì thiên vương như tó dại miễn dịch 3s crit cái về làng bị hội đồng cũng khó chết máu cứ tầm tầm hơn 10k

Quote Nguyên văn bởi Üÿ Vû Xem bài viết
    mình thường xuyên vào 4rum của thiên vương chúng mình xem các tin tức thì mình thấy 10 bài đăng đều 10 bài đăng lỗi khổ của thiên vương.
    nhưng mình lại thấy ngược lại hoàn toàn, mình cũng là 1 gamer thiên vương và mình cũng rất mãn nguyện về nhân vật của mình.
    Tại sao mình nói như thế, thiên vương lúc đầu mình công nhận là rất yếu nhưng để lên đc 8x thì 1 sự thật mới đc tiết lộ là thiên vương quá mạnh trong solo và team.
    thứ nhất : là về chiến trường thì mình đi chưa bao giờ đi qua top 10 ( có nghĩa là top 10 đổ lại) và có 1 lần đi đc hạng 1 nhưng vì bên thua lên xuống hạng 2 còn đâu toàn hạng 5 6 7.. như vậy các bạn có thể hiểu phái cận chiến thiên vương chúng là không thua kém gì với những phái tầm xa về mặt chiến trường.
    thứ hai : là về solo, hiện tại mình solo với các phái = đồ = cấp = khiên ( và có cả khi hơn mình cũng thắng) cái này là sự thật chứ mình không tâng bộc nick của mình nhá.
    thứ ba : về pk team thì thiên vương là 1 dame chính và cũng là 1 con trâu cho team của mình.
    về đồ của mình thì 1 sét + 10 riêng vũ khí và áo mình mới +8 linh thạch thì mình khảm full linh thạch 3
    Thể + 140 điểm
    Sức + max
    còn đâu tất thân
    đây là vài lời về thiên vương của mình.mình thật sự thấy thiên vương hiện tại là rất mạnh về mọi mặt
    mĩnh cũng nghĩ TV càng về sau mới mạnh. à ban cho mình hỏi là đi CT toan thấy top 1,2,3 giết người tính bằng nghìn không biết đấy là số người giết được hay là điểm mà thấy khủng quá. chẳng nhẽ 1 trận giết đc mấy nghìn người sao

Lightbulb Re: Một sự thật khủng khiếp về thiên vương mà chưa ai biết

Đó là điểm bạn ơi..còn số người mình giết là bên cạnh nhá

Unhappy Re: Một sự thật khủng khiếp về thiên vương mà chưa ai biết

Quote Nguyên văn bởi Üÿ Vû Xem bài viết
    Thể + 140 điểm
    Sức + max
    còn đâu tất thân
    nhung ma minh cung chua bao h dc top chien truong ca, TV minh choi dag lv 78, khien 6, lc= 130....saver minh choi toan cai bang nen minh bi lep ve qua, sao ko han che tao acc nhi?, co nhu vay thi moi tranh truong hop bi khac nhau..hic

Quote Nguyên văn bởi nguyen duc hau Xem bài viết
    thiên vương mạnh mà t võ đang solo lần nào cũng mệt riêng cái khoản khi gần chết thì thiên vương như tó dại miễn dịch 3s crit cái về làng bị hội đồng cũng khó chết máu cứ tầm tầm hơn 10k
    di chien truong tu kim quan thi ko ngon nhu vay dau, 3s vo dich ko an thua gi trong chien truong ca?...

Các bạn đi lầm sao ý chứ.mình đi vẫn top bt mà.chẳng qua là chưa đc top 1 thôi.chứ bt đi vẫn giết tầm hơn 50 mang đấy.có lần cao nhất là đc 78 mạng.

vô te 1 phiếu cho bài viết.
    Mình hoàn toàn đồng ý với ý kiến của chủ thớt, mình ko khủng như bạn, cl mới ~130 thôi. Nhưng thực sự đi chiến trường mình cũng ko quá hãi hùng mặc dù dm và cb rất nhìu. Theo mình thì về sau này, khi tốc độ đánh của TV dc cải thiện thì viêc ks là rất dễ dàng. Độ trâu của TV thì hiện tại mình rất bằng lòng.
    Vì 1 TV hùng mạnh!!

= đồ = cấp = khiên , vậy có bằng linh thạch 3 + con ngựa + ấn hok bạn , còn cách PK nữa , bạn PK mà gặp mấy thằng toàn F thì kiểu gì mà không thắng

Thiên vương = đồ = cấp ép cái bang cũng chết nhưng đi CT thì càng lên cao càng khó vì sao ? Vì Ct càng lên cao ngạo thế, tiềm long càng nhiều ! tụi nó dồn dame 1 lần là chết đột tử có khi không áp sát được hồi xưa mình đi tv toàn trong top 10 h thì đi toàn ngoài top 10 =]]~~ thấy skil 90 của TV lấy mạng khá là ghê

TV lên càng cao càng mạnh thì các phái khác cũng thế thôi Quan trọng biết cách pk tốt và nâng đồ cao thì cho dù kỵ hệ cũng tiễn nó lên đường