Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 18

Mặc định Thảo luận về FF3 của VD

Hnay mình quyết định dùng 20k Mobi để đập Kim Đản kiếm FF3, ai dè phát thứ 6 ra cái FF3 lun. Nhưng ra né, giảm hiệu suất định thân gì gì đó, ko có công cơ bản. Cái FF2 của mình công cơ bản 100 nên lực tay ngon hơn. Mình có tẩy thuộc tính vài lần nhưng thấy nó sao sao. Ace pro chỉ dẫn dùm cần những dòng nào thì ngon. với lại cái tẩy 1 thuộc tính mình cứ tưởng nó sẽ biến thành thuộc tính khác chứ. Giả sử cái FF3 có 4 dòng ngon 1 dòng cùi mình có tẩy cái dòng cùi thành dòng khác cho VD được ko. pro xin chỉ giáo

Mặc định Re: Thảo luận về FF3 của VD

chỉ tẩy dc tất cả thôi mà bỏ 20k ra mà phải quyết định nghe khiếp quá ông bạn

Ngta nạp 20k để đập KD mà.

Tốn hết 2 cái FF3 mới ra được như thế này

Quote Nguyên văn bởi Kiếm Khách Xem bài viết

Tốn hết 2 cái FF3 mới ra được như thế này
    thế muốn các dòng thuộc tính cao hơn thì mình mua 1 ff3 nữa ghép vào à bạn.
    mình có 1 cái công lực 9 mà các dòng chưa ưng ý muốn nó cao hơn làm như nào.tks bạn trc

thế này tạm chưa nhĩ

minh co ff4 dc 2 ngay roi.......................

Quote Nguyên văn bởi TằngKing Xem bài viết
    Hnay mình quyết định dùng 20k Mobi để đập Kim Đản kiếm FF3, ai dè phát thứ 6 ra cái FF3 lun. Nhưng ra né, giảm hiệu suất định thân gì gì đó, ko có công cơ bản. Cái FF2 của mình công cơ bản 100 nên lực tay ngon hơn. Mình có tẩy thuộc tính vài lần nhưng thấy nó sao sao. Ace pro chỉ dẫn dùm cần những dòng nào thì ngon. với lại cái tẩy 1 thuộc tính mình cứ tưởng nó sẽ biến thành thuộc tính khác chứ. Giả sử cái FF3 có 4 dòng ngon 1 dòng cùi mình có tẩy cái dòng cùi thành dòng khác cho VD được ko. pro xin chỉ giáo
    FF của VĐ cần phải có ~ opt như nội công %, công cơ bản %, kháng thổ, nguyên khí, thân pháp. Không thể tẩy từng opt vì như thế gamer sẽ dễ dàng có đc tất cả opt như ý, chỉ được phép tẩy tất cả opt cùng lúc, và tẩy max opt từng opt riêng biệt.

ngon thế mình không biết ép ff như nào

Chơi FF tốn kém ko tả được, tẩy cái ff 4 mãi vẫn chưa thấy ưng ý