Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 26 của 26

Chủ đề: Cảm nhận

Mặc định Re: Cảm nhận

Quote Nguyên văn bởi Tử Thần Bật Khóc Xem bài viết
    Các bạn ko nhìn thấy hướng phát triển của sv hoàn toàn sai lầm à.
    Đồ đạc ép thì lên quá dể + thủy tinh + đồ hiếm đánh boss ra cũng nhiều.Level thì lên nhanh.
    ----> kéo theo giá trị game ko cao.Acc tiềm long chắc đáng giá vài trặm bạc.
    Vậy càng chơi thì kết quả ra sao.Bạn có chắc chơi lên càng cao thì giá trị acc càng cao ko.
    Điều mà VLTK hay Kiếm thế làm dc thì game này ko có.Nói chung game này chơi cho vui thì dc.Chứ muốn phát triển như VL KT thì NPH càng phải tính toán lại nhiều.
    Tiếc cho 1 game hay bị NHP phát triển y chang game web.
    Nói thật bạn nói câu nào ra mình nghĩ bạn là 1 con người "nhác" mà đòi khủng.Đồ dễ thì bạn làm set 10 nhanh chóng coi nào , TT + đồ hiếm dễ thì bạn trang bị vài món coi nào , LV lên nhanh hả , cả sever đang nôn lên 90 mà chẳng đc kìa , ngồi đó mà nhanh.Điều cuối cùng đây là Ngạo Kiếm Vô Song chứ k phải VLTK hay KT .

Quote Nguyên văn bởi MRChao Xem bài viết
    Nói thật bạn nói câu nào ra mình nghĩ bạn là 1 con người "nhác" mà đòi khủng.Đồ dễ thì bạn làm set 10 nhanh chóng coi nào , TT + đồ hiếm dễ thì bạn trang bị vài món coi nào , LV lên nhanh hả , cả sever đang nôn lên 90 mà chẳng đc kìa , ngồi đó mà nhanh.Điều cuối cùng đây là Ngạo Kiếm Vô Song chứ k phải VLTK hay KT .
    Mình nói thiệt lòng với bạn mình cũng khiên 8 gần 9 nhưng cảm giác chơi game mà nhìn những thằng theo sau bán acc vài trăm ngàn là mình thấy khá bất ngờ rồi.
    Một game dù có mất giá trị thế nào thì đâu có mất giá tới vậy.
    Level ko nhanh sao? bạn nghĩ khi mở giới hạn thì bao nhiu ngày max cấp độ.Vs mình là chưa tới 1 tuần cho 1 lần mở giới hạn.
    Bạn nên nhớ game này hiện tại giới hạn level 99 nha.Vậy là ko nhanh thì phải nói bạn luyện quá chậm
    Cái mình cần nói là game phát triển theo hướng ai cũng giống ai.Đập đồ bõ tiền triệu nhưng lúc nào đó bạn nghĩ nó còn giữ giá trị đó ko?

chắc lại mấy chú cày tiền trong game lao vào khóc đây mà, không đú được thì phắn, lăn tăn làm gì chú. Lên 9x xem lên đồ và up level co nahnh không nhé, game thì chưa mở hết tính năng mà cứ oang oang. Ghét cái thể loại chơi game mà kiếm tiền.

Quote Nguyên văn bởi ChuongMai Xem bài viết
    chắc lại mấy chú cày tiền trong game lao vào khóc đây mà, không đú được thì phắn, lăn tăn làm gì chú. Lên 9x xem lên đồ và up level co nahnh không nhé, game thì chưa mở hết tính năng mà cứ oang oang. Ghét cái thể loại chơi game mà kiếm tiền.
    Chắc bạn là đại gia nên vô tư ném tiền vào game mà không cần lăn tăn vấn đề bạc trong game hay ngoài game nhỉ. Thể loại chơi game mà dell biết suy nghĩ tính toán như bạn cũng nên lượn đi

Quote Nguyên văn bởi ChuongMai Xem bài viết
    Bạn vào game xem acc mình xem có phải là dân chơi hay là cày tiền.Mình chĩ góp ý cho game có giá trị hơn thôi.
    Chứ việc đầu tư thì ko quá khó.Mình nghĩ 1 số bạn vip cũng cùng quan điểm.Ném tiền vào game nhưng phải có đầu óc chứ ko phải ném rồi nhận lại cái acc xài xị nha bạn.

Quote Nguyên văn bởi Thay Trời Hành Hạ Xem bài viết
    Tiếc là mình k có acc VD hay phái khác tiềm long để tỷ thí với bạn.
    Bạn chơi game này từ khi test 1 phải k ạ? Thế bạn có thể bật mí cho mình 1 chút về cách kiếm tiền trong game này là gì k? Chơi game mà cứ biết cào và cào... có gì thú vị trong đó, bạn vui k? Không phải là mình tiếc tiền, mà tính năng trong game k đáng để mình bỏ tiền ra.
    hì nói bạn nghe thì mình có phải đại gia đâu mà cào cào acc mình chỉ mới nạp 150k vnd thôi Công lực 177 có thể qua sv thiên sơn tham khảo nha còn việc bạn nói chút cách kiếm tiền thì k đc bạn à nói rồi thì làm s còn kiếm đc ???