Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 25 của 25

Mặc định Re: Hịch member TànSátJX - Sever Biện Kinh Thái Sơn!

"Khà khà, TànSátJX dù chỉ còn lại hơn 20 mem nhưng cũng đang chơi rất vui; 22/09/2013 vừa qua đánh 1 trận Lãnh Thổ Chiến cũng quậy các bạn Cuồng Sát gần 1 tiếng đồng hồ đã đời. Sorry các bạn Cuồng Sát, nói thật không phải vì mình thù ghét gì các bạn mà nếu không đánh các bạn thì mình cũng chẳng biết dẫn AE đi đánh lãnh thổ nào vì Cuồng Sát nắm nhiều lãnh thổ quá... "
    ...Câu này tớ nghe ko đc nhé )..xin lỗi bạn..lần trước Cuồng Sát bị 8 bang quây úp lãnh thổ ))..Còn về phần nhiều lãnh thổ...H các bang vào hùa ép Cuồng Sát thì nói thật là 1 ko thể đánh đc hết những 7 8 bang nhé )..Đừng tự hào vì 20 mem đòi quậy 1 trận gần 1h đồng hồ đã đời nhé..nghe buồn cười lắm
    HK.ListWish

Quote Nguyên văn bởi LoveList Xem bài viết
    "Khà khà, TànSátJX dù chỉ còn lại hơn 20 mem nhưng cũng đang chơi rất vui; 22/09/2013 vừa qua đánh 1 trận Lãnh Thổ Chiến cũng quậy các bạn Cuồng Sát gần 1 tiếng đồng hồ đã đời. Sorry các bạn Cuồng Sát, nói thật không phải vì mình thù ghét gì các bạn mà nếu không đánh các bạn thì mình cũng chẳng biết dẫn AE đi đánh lãnh thổ nào vì Cuồng Sát nắm nhiều lãnh thổ quá... "
    ...Câu này tớ nghe ko đc nhé )..xin lỗi bạn..lần trước Cuồng Sát bị 8 bang quây úp lãnh thổ ))..Còn về phần nhiều lãnh thổ...H các bang vào hùa ép Cuồng Sát thì nói thật là 1 ko thể đánh đc hết những 7 8 bang nhé )..Đừng tự hào vì 20 mem đòi quậy 1 trận gần 1h đồng hồ đã đời nhé..nghe buồn cười lắm
    HK.ListWish
    Cậu hiểu sai ý tớ rồi... Trường hợp này tớ muốn nhấn mạnh dù TànSátJX hiện ko nhiều người nhưng chơi cũng vẫn rất vui. AE vẫn có thể đi đánh Lãnh Thổ Chiến bình thường. Mà hôm đó nếu có TànSátJX quậy phá Dương Châu với Song Long Động thì Cuồng Sát cũng chả phải lăn tăn điều động nhân lực chạy đi chạy lại và như thế có thể thất bại cũng đỡ nặng nề hơn.

Kiểu gì thì cá nhân tớ vẫn luôn đánh giá Cuồng Sát vẫn là bang mạnh nhất, có chiến thuật tốt nhất ở sever Biện Kinh Thái Sơn cho tới thời điểm hiện tại!

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

@@..lãnh thổ bị chiếm..chả nhẽ ko cắt cử người sang cướp lại...Tàn Sát JX thử ko phá xem có phải lăn tăn điều động nhân lực chạy đi chạy lại ko...Lo def 4 -5 bang mạnh chưa xong..còn bị vài pt chọc khoáy..Haiz....Chả làm gì cũng bị ghét..thật tình rất vui )...................

Quote Nguyên văn bởi LoveList Xem bài viết
    @@..lãnh thổ bị chiếm..chả nhẽ ko cắt cử người sang cướp lại...Tàn Sát JX thử ko phá xem có phải lăn tăn điều động nhân lực chạy đi chạy lại ko...Lo def 4 -5 bang mạnh chưa xong..còn bị vài pt chọc khoáy..Haiz....Chả làm gì cũng bị ghét..thật tình rất vui )...................
    Hì hì...

Tớ thì cực cảm tình với Cuồng Sát chứ không có 1 tí nào gọi là ghét. Có thể nói Cuồng Sát là bang mà tớ có thiện cảm nhất ở cái game này, sever này đơn giản vì các bạn chơi rất đoàn kết, tác chiến rất bài bản, khoa học. Tính kỷ luật thì đã du lịch nhiều bang thấy Cuồng Sát vẫn là bang có kỷ luật tốt nhất...

Tuy nhiên, quan điểm của tớ và một số AE trong TànSátJX trước nay là luôn Anti với thế lực mạnh nhất vì điều đó giúp AE cảm thấy chơi game vui hơn. Hãy cứ nghĩ, nếu chả có ai Anti các bạn, chả có ai tranh giành với các bạn mặc cho các bạn muốn lấy đất nào thì lấy, muốn ăn boss nào thì ăn coi vài bữa các bạn có chán không? Các bạn đang ở thế dẫn đầu, đang ở ngôi cao nhất đương nhiên sẽ phải ghánh chịu những áp lực nhiều nhất so với các bang phái khác, bởi đơn giản họ muốn đứng thay chỗ các bạn... Chơi Game Online Kiếm Hiệp mà không có sự tranh giành, cướp bóc, chém giết thì thà ngồi xem phim cho rồi! Chúc các bạn luôn vững mạnh, phát triển và tiếp tục đoàn kết, gắn bó như bây giờ!

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

agel nói rất đúng ..chơi game phải như vậy mới vui ..nhưng thật sự long rất gét những thằng giả danh thầy tu đi ăn thịt chó như Sting chanh ...long biết ng` đó là ai là long sẽ làm cho ra lẽ ..rất gét hạng ng` này ...đồ sát giết ng` cướp bãi là chuyện bình thường nhưng giả danh ng` trong bang đi khiêu khích nhau mọi ng sẽ có cái nhìn k tốt về bang..