Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định Nga Mi mạnh hay yếu !!

Có lẽ là một game thủ trong đầu ai cũng nghĩ nga mi là cave buff ^^!!
    Trong những game đình đám như VLTK, Kiếm Thế, Thiên Long Bát Bộ không ai có thể phủ nhận được vai trò của nga mi. Nếu không có nga mi liệu đi phụ bản tốn bao nhiêu bình máu và đánh boss bao giờ mới chết. Không đi phụ bản không đi boss lấy đâu nguyên liệu để ef đồ, lấy đâu mạnh. Nạp car mua đồ ai có thể vỗ ngực ta là đại gia đây, có thể là một ai đó chứ mình chỉ lầy game để giải trí.Trở lại vai trò của nga mi trong ngạo kiếm vô song mình thấy nga mi thuần theo 2 đường:buff, pk
    BUFF:max thể
    100 thân pháp
    Cộng nốt vào khí
    Chiến:max khí
    Thể 150
    Cộng nốt vào thân
    Cả hai đường đều có ưu nhược điểm riêng và mỗi người đều có cách chọn cho riêng mình . Đã có ai thử kết hợp 2 đường chưa mình thấy khá ốn đấy.
    Với ngạo kiếm vô song dưới 8x mình khuyên các bạn nên an phấn thủ thường làm một người hỗ trợ tốt. Nhưng lên 8X nhưng ai chơi NM sẽ thấy thoải mái hơn với skill dame lan của NM. Và khi lên 9x NM sẽ có kill tăng dame cho liễu kiếm , 85 có skill tăng tốc đánh thì bàn tay của nga mi sẽ con vươn dài nữa trong Ct .Đừng nản sẽ có ngày Nm khiến nhiều phái phải thốt lên trâu quá, dame to the ^^! cố lên các chiến hữu

Mặc định Re: Nga Mi mạnh hay yếu !!

- Vote 1 phiếu cho NM. Mình theo dòng pk nên đi BC or TVP trong Team bảo NM Buff gì mà được có tẹo máu .

tụi nó chỉ xem buff đầu ko biết skill nm tăng máu từ từ ! máu tăng nhiều tăng ít là do lượng máu của mỗi người thui !

thế nga my chiến + skin như nào thế ?

các phái khác thường cho nga my là chỉ có nhiệm vụ buff. Mà cũng ngộ nha. Kill buff hay kill gì cũng có delay. Mới buff xong rồi sao buff dc nữa. Thế là chửi nga my ko buff. Còn kill hồi sinh thì delay 45s. Thà chết 1 lúc thì còn hồi sinh 1 lúc. đằng này người này chết vừa hồi sinh xong chưa dc 2s người kia chết sao hồi sinh kip. Thế là chửi nga my này nọ. Vui ác.
    Đa số đi chiến trường thì bỏ nga my phía sau. Mạnh ai nấy chạy.
    Gấu chơi nga my. Tuy leo, đua chậm so với người khác nhưng có thua kém ai đâu. Khi sv cao nhất là khiên 6 thì Gấu mới khiên 4. Thế là Gấu thường bị kick ra khỏi pt dù cho pt đó là của gia tộc. Toàn người gia tộc. Buồn lắm chứ!
    Gấu và ox chơi game do ko đầu tư như các vip khác nên xác định lâu dài là bây giờ chịu khó sau để có vốn đầu tư sau này. Giờ Gấu đầu tư đồ 9x vk 100. Đều do tích góp từ dưới. Lúc ở dưới cũng có thua kém ai đâu. Buff cũng >4k máu >10k. Chỉ có vài người thân quen là ko chê đồ thấp. Họ khiên 6 mà cho khiên 4 như mình đi. Kêu là ưu tiên. Mà số người đó ít quá.
    Tất nhiên ai mà ko muốn có team vip, mạnh đi cho khỏe để có phần thưởng ngon v.v.... Nhưng ai biết chơi nga my cũng khó khăn lắm chứ sướng gì đâu.
    Ức nhất là cứ la nga my ko buff trong khi kill nó đang delay.!!!!!!!

bạn Gấu thông cảm đi nhiều người chưa thấy được sự lợi hại của NM ^^

to nghi nm nen tang than 150 max the con lai khi cac bac thu duong nay chua chi mang tot buff tot va kiem luon tank tot
    Độc Cô Sầu