Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Mặc định cái bang càng về sau càng ngon

mình chỉ mới tiềm long nhưng đi chiến trường đã hạng 1 và trong bảng cũng có 2 cái bang nữa

Mặc định Re: cái bang càng về sau càng ngon

CB lúc đầu đi CT rất nản, đôi khi thấy chán mún nghỉ để cày chơi phái khác, khi lên 8x rùi thì lại khác, CB như mình ko bao giờ rớt hạng trong top 10 cả
    đẳng cấp của CB mà mấy phái khác ko bao giờ có đc, chính là đẳng cấp pk tay đó

CB lúc đầu đi CT rất nản, đôi khi thấy chán mún nghỉ để cày chơi phái khác, khi lên 8x rùi thì lại khác, CB như mình ko bao giờ rớt hạng trong top 10 cả
    đẳng cấp của CB mà mấy phái khác ko bao giờ có đc, chính là đẳng cấp pk tay đó
    Lần sửa cuối bởi Xuân_Thành_47; 11-09-2013 lúc 11:37 AM
    ......
    Tộc : =Friend=
    Môn Phái: ........
    Sever: Biện Kinh - Thái Sơn

Không biết bạn này SV nào nhưng mình thấy bên Trường Giang cũng có 1 thời Cái Bang làm mưa làm gió trong Chiến trương.... đó là cái thời Tiềm Long đã là oai lắm rùi....Chứ còn bây giờ ra đường 1 đống Ngạo Thế thì mình thấy Top 10 của chiến trường may ra còn duy nhất 1 ông Cái Bang nhưng cũng thuộc vị trí thứ 3 trở xuống, mà ông Cái bang này là Đệ nhất Công Lực của SV nha....
    Trong khi đó mình thấy mấy ông ĐHĐ, Tiêu Dao cũng chỉ thuộc hàng ngũ Công Lực >180 thui nhưng lúc nào cũng có tên trong Top 10...... Võ đang thì khỏi bàn nha, KS mạng số 1 Top 10 thì bết nhất cũng phải 4 ông Võ Đang, 2 ông Hoa Sơn, chưa kể Nga mi lên Ngạo Thế hoặc gần Ngạo Thế cũng luôn có chân trong Top 5

ban oi, mjnh sv Truong Gjang-chjckengirl, ban co thay mjnh dj chjen truong nam duoi top 3 bao gio chua, mjnh top 5 cong luc-cb pk tuy nguoi ban oi, k che cb cui dc dau, mjnh choi cb thay rat tot

Sever biện kinh - thái sơn. Cái bang hầu như ko có cửa vào top CT. Trừ khi có một vài bác top công lực cái bang, nhưng cũng trả thấy lên top bao giờ. Còn CT thì chủ yếu là đào hoa, hoa sơn, võ đang vs nga mi. Nhất là bọn đào hoa. Đồ chúng nó cùu cùu khiên 7 8 công lực 18x 200 mà vẫn top đều. Chả bù cho sever có ông côn lôn ỷ thiên ko biết đánh đấm thế nào cuối trận rồi ko lên nổi "long hổ tranh đấu"

[QUOTE=Chjckengirl;1521771]ban oi, mjnh sv Truong Gjang-chjckengirl, ban co thay mjnh dj chjen truong nam duoi top 3 bao gio chua, mjnh top 5 cong luc-cb pk tuy nguoi ban oi, k che cb cui dc dau, mjnh choi cb thay rat tot[/QUOTE
    lậy thánh full +14 13 rồi trả thế, thêm lão gamezone,petromex12 nữa mỗi tội 2 lão này it đi chiến trường

gét nhất lão hoa sơn cachiva nhảy vào thì 1 đông nằm xuống mà vẫn thoát ra an toàn, hôm qua lãnh thổ chiến 1 mình hẵn vào ăn cờ tiền tuyến trong khi nửa bang vây đánh mãi mới chết( chắc hết máu)

nói chung cái bang thủ trâu né chí mạng 20%+ con ngựa 25 %_ toái phiến 12 %_ ff3 4 %= giảm 61 % dame chí mạng còn đánh đấm j
    - lên 100 lại còn dính thêm 2,3 dame rồng nữa, nhưng chỉ víp nhé bình bình k có cửa, +10 vk +8 chán quá chuyển qua đường môn đánh ks thấy tốt hơn. đợi up 100 xem thế nào
    Lần sửa cuối bởi kakalot; 23-09-2013 lúc 05:33 PM

Thiệt sự mà nói ở sever Thái Sơn lâu lâu mới thấy Cb vào được top 10, đang rất là chán, Liên hoa thì mạnh nhưng mất 24s, còn KLHH nếu ko phải vip thì ko ks được ai, cứ ra là chết chạy bắt mỏi tay, hên lắm đi ct lúc 16h đứng auto me me gần hắc phong trại thì còn được liên trảm 9 kill 28 mạng. Chắc có lẽ mình ko phải vip, đang si nghĩ chuyển qua HS chơi

Quote Nguyên văn bởi Sting Chanh Xem bài viết
    Sever biện kinh - thái sơn. Cái bang hầu như ko có cửa vào top CT. Trừ khi có một vài bác top công lực cái bang, nhưng cũng trả thấy lên top bao giờ. Còn CT thì chủ yếu là đào hoa, hoa sơn, võ đang vs nga mi. Nhất là bọn đào hoa. Đồ chúng nó cùu cùu khiên 7 8 công lực 18x 200 mà vẫn top đều. Chả bù cho sever có ông côn lôn ỷ thiên ko biết đánh đấm thế nào cuối trận rồi ko lên nổi "long hổ tranh đấu"
    Sting Chanh tên nhân vật trong game là gì vậy. Xác nhận lại là Mr.Kute top 1 Côn Luân chưa có lên Ỷ Thiên nhé. Và mình là Trần Cận Nam- Côn Luân. CL 215 thôi nhưng đi CT cũng top 10 liên tục, trận cao nhất top 2.
    CLAN TEARS
    KHI BẠN CẦN LÀ CHÚNG TÔI CÓ MẶT

CB ở gia đoạn 9x này chật vật quá ... bắt đầu nãn cb rồi .. đỗi sang thiếu lâm thì bựa hơn .. ôm bom cảm tử giờ toàn trâu ôm bom phản đòn chả si nhê

Chắc phải chuyển qua HS or Võ Đang

Quote Nguyên văn bởi Sĩ Tiến Xem bài viết
    CB ở gia đoạn 9x này chật vật quá ... bắt đầu nãn cb rồi .. đỗi sang thiếu lâm thì bựa hơn .. ôm bom cảm tử giờ toàn trâu ôm bom phản đòn chả si nhê

Chắc phải chuyển qua HS or Võ Đang
    Cũng có người hiểu nổi khổ của mình. CB giai đoạn 8x 9x quá chua cay