Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định Góp ý giá cả Trân Bảo Các!!

Mình không bàn về chuyện giá cao hay thấp, cái mình nói ở đây là giá của Trân Bảo Các có cái gì đó không hợp lý, thiếu thực tế..và mình chỉ nói đến những người chơi có điều kiện kinh tế trung bình Ví dụ: giá hoạt lực 1: 50v được 500 điểm, giá hoạt lực 2: 150v được 1500 điểm, vậy là giá gấp 3, điểm cũng gấp 3..vậy thì nó đâu có tính kích thích người chơi mua hoạt lực 2, khi họ chỉ đc phép mua 1 trong 2 loại..theo mình nghe nên chỉnh lại giá 1 số vật phẩm trong Trân Bảo Các,ví dụ: giá trị khi dùng vật phẩm cấp 2 = 3 lần vật phẩm cấp 1, thì giá tiền không nên gấp 3, mà thấp hơn 1 tý..
    - Và mình nghỉ nên đưa 1 số vật phẩm về dạng có thể mua bằng vàng khóa như Loa, Chúc phúc..
    Mình chỉ đứng trên góc cạnh của 1 người chơi kinh tế trung bình nhận xét thôi..có gì bỏ qua nhé..Hiiii

Mặc định Re: Góp ý giá cả Trân Bảo Các!!

Cám ơn bạn đã góp ý.mình sẽ gửi góp ý của bạn đến BQT.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ !

Hoạt lực như thế là hợp lý mà bạn, nếu điều kiện 1 ngày su dụng bao nhiu cung dc thì ý bạn là hay, còn ở đây một ngày chỉ được tối đa 5 bình. ai mún nhìu thì mua hoat luc cấp 2 vậy thôi

Quote Nguyên văn bởi Skyo Xem bài viết
    Hoạt lực như thế là hợp lý mà bạn, nếu điều kiện 1 ngày su dụng bao nhiu cung dc thì ý bạn là hay, còn ở đây một ngày chỉ được tối đa 5 bình. ai mún nhìu thì mua hoat luc cấp 2 vậy thôi
    mình đâu có nói chuyện dùng bao nhiêu..
    bạn phải thấy cái khác giữa bán sỉ và bán lẻ chứ..ý mình là vậy đó