Trang 11/11 ĐầuĐầu ... 9 10 11
Hiện kết quả từ 101 tới 110 của 110

Mặc định Re: HOT Giải đáp hướng dẫn tất tần tật cho AE TD. Vì 1 Tiêu Dao ngày 1 lớn mạnh :D

mình là mem mới của tiêu dao, pk có lẽ còn chưa được chuẩn xác lắm nhưng xin góp ý 1 chút như sau:

Hiện tại mình mới có 83 k7,8 full đá 3, nói trắng ra thuộc tiêu chuẩn mạnh hơn cùi mía 1 chút (so với thớt mới 90 đã gần k11) đi CT thì ngoại trừ gặp top 1 TD hiện giờ của Định Vân là game over là thua 100% ra còn lại luộc lên top 1 CT full 5 trận liên tiếp là bình thường,
    đặt skill Khiên >> Hút >> lao >> skill dame diện rộng (k nhớ rõ tên skill) bình thường trước khi lao vào mình sẽ bật khiên trước, sau đó nhìn map để tìm vị trí xông vào thích hợp rồi khinh công lại gần và bật combo chơi hết cả đám đó luôn, sau 3s mình sẽ nhảy ra (khiên có 5 tầng nên bạn phải canh 3 4s tức là bị phá 3 hoặc 4 tầng) lúc nhảy ra khiên đã có trạng thái màu vàng (tầng cuối sau đó nổ dame) canh 1 combo nữa sau đó lại nhảy lao vào, + với combo này khi bạn bị đánh sẽ nổ 1 lần dame siêu mạnh nếu như chỗ bạn xông vào là tuyến đầu chiến trường, có khi mình 1 lần như thế lên bảng 8-10 em, lúc lao vào lần 2 bạn sẽ có 2 trường hợp như sau;

TH1: lúc bạn lao vào lần 1 thì skill hồi máu khi còn 25% may mắn là chưa được kích hoạt thì bạn có xác suất 30% bị nằm lại lúc lao vào lần 2, 70% còn lại bạn sẽ tung hoành vài giây sau khi combo và an toàn nhảy ra ngoài và lúc này chỉ mới 2 lượt combo nên bạn có 4 cục Kim Phong, sau khi nhảy ra là ném skill hút vào 1 mục tiêu khác bạn sẽ có 5 cục kim phong và hãy buff Duy Ngã độc tôn lúc đó, sẽ tăng 600% sinh lực 100% chí mạng +hồi sinh lực .... cái skill đó x5 chỉ số tương đương 5 cục đó và thời gian duy trì 20s, bạn sẽ có tiếp 2 lần combo với trạng thái gần như là vô địch trong 20s đó, và sau đó skill bạn đã delay lại ban đầu (khiên + skill tăng máu 25%) tiếp tục vòng đời như trên;

TH2: bạn quá nhọ và để mất cái 25% hồi sinh lực ngay trong lần combo 1 thì lúc lao vào lần 2 bạn có 4 cục kim phong, thấy máu tụt kinh quá bạn có thể bấm Duy ngã độc tôn liền để gia tăng sinh lực lùi về sau, Duy ngã độc tôn KHÔNG phải skill bất tử nên khi buff đề nghị lui về, không ham đánh k là siêu nhân cũng vỡ mồm với quần chúng đó.

Kinh nghiệm pk mình có nhiêu đó thôi, 1 trận chiến trường map nhỏ trung bình mình hạ được 80-130 mạng, map rộng (tử kinh quan) thì 110 - 170 mạng, còn tùy vào tình trạng mạng của bạn nữa, nếu mạng ngon và biết pk đồ thì tốt 1 chút thì giết hơn trăm là bình thường, có ai như mình máy cùi mía bật chế độ đơn giản không thấy người + k thấy skill, mà đánh vẫn top 1 thì cũng đủ thấy tiêu dao bá đạo lúc còn bé như nào rồi đó :v

Mặc định Re: HOT Giải đáp hướng dẫn tất tần tật cho AE TD. Vì 1 Tiêu Dao ngày 1 lớn mạnh :D

9x thi thế ! 10x đi thi biết mua kiếm sẵn đi là vừa

TD nâng điểm tiềm năng sao bạn

td cong diem tiem nang sao ban

td cong diem tiem nang sao ban oi

td tang diem tiem nang sao ban oi
    Lần sửa cuối bởi JimMyTeo; 18-10-2014 lúc 07:43 PM

MAx sức - 250 the - còn lai vo thân ! ff co Cx hay giảm né thi tốt

Quote Nguyên văn bởi Hảilovemu Xem bài viết
    của bạn đó hết ý kiến ùi nhé

Ban cho minh hoi: ban sever nao the , hoang son ah`

adm cho hoi minh quen het thong tin nho moi mk cap 2 thi lam sao ma lay lai dc thong tin

các bạn cho mình hỏi bạc khóa có đổi được sang vàng khóa được không?
    đổi được thì đổi ở đâu thế?
    cảm ơn các bạn nhiều

Quote Nguyên văn bởi DUCNA Xem bài viết
    các bạn cho mình hỏi bạc khóa có đổi được sang vàng khóa được không?
    đổi được thì đổi ở đâu thế?
    cảm ơn các bạn nhiều
    Ra tạp hóa mua thỏi bạc rồi bán lên TTGD,50v đc 4k6 vàng khóa thì phải.

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Ra tạp hóa mua thỏi bạc rồi bán lên TTGD,50v đc 4k6 vàng khóa thì phải.
    Cảm ơn bạn rất nhiều . mới chơi nên gà quá

Các bạn ơi ! cho tôi hỏi cách sắp xếp skill trong : Tự động tấn công phái TD với
    Tôi sắp xếp thế này đúng ko, còn 2 buff : Sinh tử phù và Duy ngã độc tôn thì = tay. Được ko các bạn
    Lần sửa cuối bởi DUO990013034315; 16-02-2017 lúc 04:00 PM