Trang 2/11 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 110

Mặc định Re: HOT Giải đáp hướng dẫn tất tần tật cho AE TD. Vì 1 Tiêu Dao ngày 1 lớn mạnh :D

bạn tạo 1 mình mà xem fake love ơi. cái đấy ông làm đc mà

Mặc định Re: HOT Giải đáp hướng dẫn tất tần tật cho AE TD. Vì 1 Tiêu Dao ngày 1 lớn mạnh :D

-Cách kết thúc khi solo của TD với phái khác.Mình vừa chuyển qua TD và pk còn gà.Đi CT thì top 10 là bt` nhưng sao solo với VD yếu hơn 1 khiên thì ko kết thúc được.
    -Đấu phái dùng Duy Ngã Độc Tôn với để kim phong ngọc lộ pk solo cái nào có lợi hơn
    -Cái DNDT nó bị lỗi dịch thuật ah Bush?Mình tăng max dam + máu thì từ 12k + 5 kim phong --> 24k máu.Còn ko tăng thì từ 8k--9k dù max kim phong vậy là sao?

Quote Nguyên văn bởi Level_z3r0 Xem bài viết
    -Cách kết thúc khi solo của TD với phái khác.Mình vừa chuyển qua TD và pk còn gà.Đi CT thì top 10 là bt` nhưng sao solo với VD yếu hơn 1 khiên thì ko kết thúc được.
    -Đấu phái dùng Duy Ngã Độc Tôn với để kim phong ngọc lộ pk solo cái nào có lợi hơn
    -Cái DNDT nó bị lỗi dịch thuật ah Bush?Mình tăng max dam + máu thì từ 12k + 5 kim phong --> 24k máu.Còn ko tăng thì từ 8k--9k dù max kim phong vậy là sao?
    -Lết thúc thì bạn dùng 1 combo chuẩn là té võ đang. crit là chết thôi. còn nêu ko chết thì phải canh thời gian cho chuẩn giữa combo và lúc khiên nổ damage. thử vài lần sẽ wen.
    -Còn cái skill kia + 120% là cái điểm bạn cộng vào máu ấy. Base Vit. bạn tăng max Str và Vit thì nó tăng 120% là fai rồi. còn bạn tang Max Str + Agi thì bạn buff lên nó chỉ + chỉ số base vit lúc này lv 90 hình như là 72 thì fai.
    PS: các bạn nhớ nhé % cộng vào là % chỉ số cơ bản của bạn. chứ ko fai bạn có 10k máu +120% là thành 22k máu đâu nhé @@

Bushldol chia sẻ cách để skill ở ô tự động đánh và cách pk ở CT với đi môn phái đi, mình chơi cùng sever tên MingDe, khiên 6 gần 7 đi CT chỉ lẹt đẹt top 10~30, boss thì toàn bị kick do bọn nó tuyển CB và VĐ nhiều, bắt đầu nản dần với tiêu dao, lên 9x mà k khá khẩm hơn chắc mình chuyển đường môn đánh

của bạn đó hết ý kiến ùi nhé

bác Bush này với lý do đồ đạc ghê quá nên chả thấy bác ấy pk hay chổ nào, vô đấu với ông ấy thì chục đứa như một, combo và nhảy tưng tưng.
    các bạn muốn chơi TD tốt thì có thể hỏi thêm nhưng người khác, ví dụ như mình

Quote Nguyên văn bởi NhoxJin Xem bài viết
    bác Bush này với lý do đồ đạc ghê quá nên chả thấy bác ấy pk hay chổ nào, vô đấu với ông ấy thì chục đứa như một, combo và nhảy tưng tưng.
    Bác này là MaJinBu đúng k nhỉ? lần trc pm bác trog game có thấy trả lời đâu

Quote Nguyên văn bởi Hảilovemu Xem bài viết
    của bạn đó hết ý kiến ùi nhé
    Bác cho xin cái hình skill 9x, e mới cấp 89 chưa có skill đó
    Lần sửa cuối bởi MingDe; 12-09-2013 lúc 04:55 PM

Quote Nguyên văn bởi MingDe Xem bài viết

Bác cho xin cái hình skill 9x, e mới cấp 89 chưa có skill đó
    à bạn nhìn cái skill đầu tiên ấy du long thương pháp hình đầu tiên dòng thứ 3 tăng sát thương thợi bạn à thức thứ 3 đánh ra hình con rồng

Quote Nguyên văn bởi MingDe Xem bài viết
    Bushldol chia sẻ cách để skill ở ô tự động đánh và cách pk ở CT với đi môn phái đi, mình chơi cùng sever tên MingDe, khiên 6 gần 7 đi CT chỉ lẹt đẹt top 10~30, boss thì toàn bị kick do bọn nó tuyển CB và VĐ nhiều, bắt đầu nản dần với tiêu dao, lên 9x mà k khá khẩm hơn chắc mình chuyển đường môn đánh
    Bạn mà chơi ĐM liên đấu thì chắc 15s là đột quỵ... pk solo thì skill kéo trc' còn bk chiến trường thì lướt trước. thế thôi.

Quote Nguyên văn bởi NhoxJin Xem bài viết
    Đánh từ từ cũng ý kiến. Đánh nhanh cũng ý kiến. Đánh thua cũng nói. Đánh win cũng nói. Mình giải thích với bạn luôn là LĐ môn phái mình đi 2 acc 1 lúc. Acc VinhThien và acc BushIdol. acc Bush mình cho auto tự đánh bạn ạ.
    1 tuần nay mình ko vào game rồi. còn mấy kì liên đấu gần đây nhờ ông BD- Thành cầm acc dùm.

Quote Nguyên văn bởi BushIdol Xem bài viết
    Bạn mà chơi ĐM liên đấu thì chắc 15s là đột quỵ... pk solo thì skill kéo trc' còn bk chiến trường thì lướt trước. thế thôi.
    Bạn cầm cả 2 acc tiêu dao và đường môn cho mình hỏi nhận xét khách quan về 2 phái này được không? với mình thì đấu phái k quan trọng bằng đi CT với đi boss