Trang 3/11 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 110

Mặc định Re: HOT Giải đáp hướng dẫn tất tần tật cho AE TD. Vì 1 Tiêu Dao ngày 1 lớn mạnh :D

khác quan mà nói td đánh sock dame tốt dm combo khủng 2 phái cũng ko khác nhau mấy tùy vào người và cách pk lựa tùy phái nhé bạn nêu thik thì chơi char tiêu dao rồi song tu wa đường môn 2 con này đều xài ngọc SM khác mổi ngọc hệ thôi

Mặc định Re: HOT Giải đáp hướng dẫn tất tần tật cho AE TD. Vì 1 Tiêu Dao ngày 1 lớn mạnh :D

Quote Nguyên văn bởi Hảilovemu Xem bài viết
    khác quan mà nói td đánh sock dame tốt dm combo khủng 2 phái cũng ko khác nhau mấy tùy vào người và cách pk lựa tùy phái nhé bạn nêu thik thì chơi char tiêu dao rồi song tu wa đường môn 2 con này đều xài ngọc SM khác mổi ngọc hệ thôi
    nó khác nhau xa lắm bạn à Bạn thử cầm 2 acc khiên 5 và 2 acc khiên 9 10 11 đánh nhau thử ko ĐM dễ chết hơn TD rất nhiều đó bạn

Quote Nguyên văn bởi BushIdol Xem bài viết
    nó khác nhau xa lắm bạn à Bạn thử cầm 2 acc khiên 5 và 2 acc khiên 9 10 11 đánh nhau thử ko ĐM dễ chết hơn TD rất nhiều đó bạn
    bạn phải bik tiêu dao là 1 phái phải nói là độ trâu sau TL và NM thôi tiêu dao trâu có khi còn hơn cả TV kháng cao sockdmae tốt
    nhưng DM và TD lại là 2 hướng đi khác nhau còn DM đánh với TD thì tùy vào người pk thôi đừng nói trước

cho mình hỏi skill Duy Ngã Độc Tôn tăng max mà vẫn thấy chỉ có bằng skill 1 điểm
    vậy có nên tăng max skill đó ko

nên bạn à
    Quote Nguyên văn bởi KhôngCóĐốiThủ Xem bài viết
    cho mình hỏi skill Duy Ngã Độc Tôn tăng max mà vẫn thấy chỉ có bằng skill 1 điểm
    nói chung Đm đánh dame to rất là thik mình đang chơi tiêu dao và song tu wa đường môn cũng thấy rất bá

uây mình đâu vip như lão Duy mabujin đâu

mình là Haters thôi
    về phần bác Bush thì đồ quá mạnh rồi, nên có auto hay là pk thì cũng thua bác 90%.
    mấy hôm vô gặp bác Bush thì người cầm acc là ông gì tên như cái Lâu đài ấy ông đó cũng đi 2 acc Tiêu dao.

bác nào chơi TD sv Châu giang mún giao lưu cách pk thì pm Ace.Haters.

spam té đi nhé.hay là ngu quá ko hiểu câu hỏi

Quote Nguyên văn bởi KhôngCóĐốiThủ Xem bài viết
    1 với 10 tất nhiên 10 nó sẽ có lợi hơn 1 rồi bạn. Có lẽ do dịch thuật hay là cái j đó mình ko biết. Còn bây giờ dồn exp vào up lên 95 đã. skill tăng công tốc thì bạn acc sao cho tốc vừa mốc 50 60 nhé. add dư chả đc j + cái kháng choáng với khách thổ mình thấy cũng cả cần thiết lắm. vì hệ thổ ủi 1 phát là toi rồi. còn ông VĐ nào khỏe thì gần chết

Quote Nguyên văn bởi Hảilovemu Xem bài viết
    nên bạn à

nói chung Đm đánh dame to rất là thik mình đang chơi tiêu dao và song tu wa đường môn cũng thấy rất bá
    Còn cái ông nào đọc kĩ câu hỏi của MinhDe đi. Vào spam loạn xa trong cái Box Tiêu Dao về ĐM làm j. ở đây vấn đề là Tiêu Dao. Ok ?

Anh Bush ơi em cũng chơi TD mới 84 khiên 7 sever Thiên Sơn em muốn hỏi anh cách pk sài cái duy ngã độc tôn á anh em canh hoài mà k quen đi CT thì đông quá k kịp ngồi đếm, cùi quá k kịp làm ij chết queo cố lắm chỉ đc top 3 chưa đc 1-2 ~~ TOP 10 thì chịu được cứ cố gắng như con trâu cui húc rồi chết em chưa pk khá lắm mong anh chỉ cho hihi
    FimCorn-♥VũHoàngMỹLinh♥ Tiêu Dao-Thiên Sơn

mỹ linh qua thiên sơn ko ở thái sơn nữa à e