Trang 7/11 ĐầuĐầu ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 61 tới 70 của 110

Mặc định Re: HOT Giải đáp hướng dẫn tất tần tật cho AE TD. Vì 1 Tiêu Dao ngày 1 lớn mạnh :D

Quote Nguyên văn bởi DontCare Xem bài viết
    Mình chơi trước HS , giờ là TD quả thật thấy skill đẩy của bọn CB và ĐHĐ quá khó chịu Lướt vào phát nhấn skill lia lịa nó đẩy ra thế là đánh không khí @@
    Ùm rất khó chịu bạn nhất là TD đánh phải theo combo mà lướt vào bị đẩy ra coi như tịt nòng rồi nè

Quote Nguyên văn bởi NhoxJin Xem bài viết
    đánh với CB khi hỗn chiến đôi lúc cũng rất bực mình, nhưng nếu solo thì khác, TD đánh cận chiến nên áp chế tốt, combo mạnh, có khiên + skill hút.
    vấn đề đi CT hay miss combo vì bị skill đẩy của CB chỉ có nước khi chuẩn bị combo thì quan sát kỹ, đứa nào cầm cây gậy ( bổng ) thì đừng lướt vào. ( cầm bổng có TL và CB, TL có phản dame cũng rất nguy hiểm khi combo trúng nó ).
    nếu CB nó đứng 1 mình thì cứ bay vào combo, chả sợ miss, nó đẩy ra chỉ cần nhảy vô lại là xong
    Ùm biết thế nhưng CB nó toàn đi 1 bầy lẻ tẻ nó cong đít chạy mất tiu mà TD lại đi bộ rất chậm tộc độ di chuyển có 14 à Linh chưa ép cục tăng di tốc ở giày nên chưa biết ép thì có khá hơn k
    FimCorn-♥VũHoàngMỹLinh♥ Tiêu Dao-Thiên Sơn

Mặc định Re: HOT Giải đáp hướng dẫn tất tần tật cho AE TD. Vì 1 Tiêu Dao ngày 1 lớn mạnh :D

Cái combo mà m.n nói là làm thế nào z ?
    K lẽ nhảy vào bấm F hả ???

Quote Nguyên văn bởi Ngốc Tử Xem bài viết
    Cái combo mà m.n nói là làm thế nào z ?
    K lẽ nhảy vào bấm F hả ???
    Linh k biết a Bush sao nhưng Linh để auto nhưng tự lướt vào rồi mới bấm F hai hành động đó làm chung 1 lần ai biết cách pk tay sao cho hoàn thiện chỉ Linh vs

a killer sv thái sơn này. sao e nỡ bỏ a mà đi

Quote Nguyên văn bởi kieuoanh Xem bài viết
    a killer sv thái sơn này. sao e nỡ bỏ a mà đi
    Tại chú Ghost đi nên em phải đi luôn giờ có quay về lại sv cũ cũng có được đâu em thành cùi bắp r đánh đấm ij nửa

Anh Bush ơi anh thấy lên 9x TD có khá hơn được không anh? bên em chưa mở 99......em không tính Song Tu chơi thuần một phái nghiên cứu cho kĩ nhưng thấy dạo này pk bị up sọt nhìu quá
    Lần sửa cuối bởi VũHoàngMỹLinh; 20-09-2013 lúc 03:06 PM

Z điểm Tiềm năng của TD nên ntn z bạn ?

Quote Nguyên văn bởi Ngốc Tử Xem bài viết
    Z điểm Tiềm năng của TD nên ntn z bạn ?
    Có nhiều cách tăng lắm bạn tùy theo acc mỗi người tùy theo điều kiện CH để mà build điểm nếu bạn đồ CH yếu bạn phải tăng máu để sinh tồn bạn thích crit thì max thân còn lại dồn sức, còn bạn thích dame to thì lại max sức dồn thân...
    Linh tăng max sức rồi còn lại thân hihi

Mình là VôGia đây Linh! Acc mình thì cũng cùi thôi... Đấu phái hay gặp bạn
    Acc nâng tiềm năng khác các bạn: Thể 200,Sức gần như max...khoảng thiếu 40-50, còn lại vào thân
    Mình tự tin rằng acc vô cùng cứng cáp với mức khiên 7
    Thông số: công cơ bản là 2k6_Hp:8200_Chính xác:1500 đủ xài_Chí mạng dừng ở mức ~300
    Điểm khác biệt kỳ diệu là buff DNĐT máu mình lên đến ~16k với 5 Kim Phong Ngọc Lộ
    Điểm yếu của mình là khó kết thúc đối thủ, nói vậy nhưng không phải là không thể:-D
    Tuy là chưa lần nào vào đc top 16 đấu phái nhưng tuần này có lẽ sẽ có cơ hội vì vừa lên k7
    Mình đi Ct thì top 10 không khó lắm... Nhưng top 1 thì cũng đc 1 lần, mà k phải kiểu như bác Syndra bỏ top 2 đến 5000 điểm hihi
    Pk mình có 2 cách:
    1-Đứng vị trí an toàn spam skill kéo vào hỗn chiến may mắn hoặc timing chuẩn thì ăn mạng là bt. Đồng thời hứng vài đợt damage để khiên vàng. Chọn thời cơ nhảy vào nhanh tay click chuột vào 1 mục tiêu trung tâm đám địch->ấn F và đếm liên trảm ( kỷ lục của mình là 0-11 đó ) có thể bạn không ăn đc mạng nào và nằm ngay tại điểm click chuột :O Cách out combat mà vẫn đứng là nhanh tay ấn số 4 hoặc số nào tùy bạn để nhờ quyền trợ giúp của DNĐT số KPNL lúc này tối thiểu là 2... Dư sức để tránh các thể loại stun slow silent hook trong 1-2 bước nhảy của bạn
    2-Có luc minh thích ra ngay điểm địch chờ ăn mồi lẻ ( Khôi Tự DTrại)
    vừa ra là bkb lên DNĐT ấy. Nhảy 1-2 phát để vừa né dame vừa định vị nơi combo, rồi canh trên không clik sẵn đáp ấn F, rồi lại KH.C thoát thân. Cách này khó làm nhưng kiếm mạng nhanh
    P/s:Xin các bạn nhận xét thoải mái. Tuy mình gà nhưng rất thíc nghiên cứu cũng như phân tíc
    Mình viết bài này = dt Nok5130 mỏi tay quá. Có vài chỗ sai chính tả mong ae thông cảm

Quote Nguyên văn bởi Tiêu Dao Già Xem bài viết
    Mình là VôGia đây Linh! Acc mình thì cũng cùi thôi... Đấu phái hay gặp bạn
    Acc nâng tiềm năng khác các bạn: Thể 200,Sức gần như max...khoảng thiếu 40-50, còn lại vào thân
    Mình tự tin rằng acc vô cùng cứng cáp với mức khiên 7
    Thông số: công cơ bản là 2k6_Hp:8200_Chính xác:1500 đủ xài_Chí mạng dừng ở mức ~300
    Điểm khác biệt kỳ diệu là buff DNĐT máu mình lên đến ~16k với 5 Kim Phong Ngọc Lộ
    Điểm yếu của mình là khó kết thúc đối thủ, nói vậy nhưng không phải là không thể:-D
    Tuy là chưa lần nào vào đc top 16 đấu phái nhưng tuần này có lẽ sẽ có cơ hội vì vừa lên k7
    Mình đi Ct thì top 10 không khó lắm... Nhưng top 1 thì cũng đc 1 lần, mà k phải kiểu như bác Syndra bỏ top 2 đến 5000 điểm hihi
    Pk mình có 2 cách:
    1-Đứng vị trí an toàn spam skill kéo vào hỗn chiến may mắn hoặc timing chuẩn thì ăn mạng là bt. Đồng thời hứng vài đợt damage để khiên vàng. Chọn thời cơ nhảy vào nhanh tay click chuột vào 1 mục tiêu trung tâm đám địch->ấn F và đếm liên trảm ( kỷ lục của mình là 0-11 đó ) có thể bạn không ăn đc mạng nào và nằm ngay tại điểm click chuột :O Cách out combat mà vẫn đứng là nhanh tay ấn số 4 hoặc số nào tùy bạn để nhờ quyền trợ giúp của DNĐT số KPNL lúc này tối thiểu là 2... Dư sức để tránh các thể loại stun slow silent hook trong 1-2 bước nhảy của bạn
    2-Có luc minh thích ra ngay điểm địch chờ ăn mồi lẻ ( Khôi Tự DTrại)
    vừa ra là bkb lên DNĐT ấy. Nhảy 1-2 phát để vừa né dame vừa định vị nơi combo, rồi canh trên không clik sẵn đáp ấn F, rồi lại KH.C thoát thân. Cách này khó làm nhưng kiếm mạng nhanh
    P/s:Xin các bạn nhận xét thoải mái. Tuy mình gà nhưng rất thíc nghiên cứu cũng như phân tíc
    Mình viết bài này = dt Nok5130 mỏi tay quá. Có vài chỗ sai chính tả mong ae thông cảm

Cảm ơn VôGia nhé mà cho Linh hỏi công cơ bản 2k6 là VôGia có chúc phúc chưa Linh max sm mà cũng có 2k6 ép hết ngọc sm r...@@! chắc có lẽ tại Linh còn sài nhẫn 6x @@!
    Lần sửa cuối bởi VũHoàngMỹLinh; 21-09-2013 lúc 04:16 AM

đi tiêu dao pk cần đầu tư :
    Nón - khảm kháng kim 70,sl 120 ; kháng hỏa 70, sl 120
    Áo - Kháng mộc 70,sl 120 ; kháng thủy 70, sl 120
    Đai - Kháng thổ 70, sl 120 ; kháng kim 70 , sl 120
    Giày - Di chuyển 9 %, sl 120 ; xác suất bị trạng thánh 5 hành giảm 21, sl 120
    Bao tay - ( nên dùng tê liệt giảm 125 + tàn phế 125 ) or chính xác 120,sl 120 + phòng chí mạng 12 %
    Vũ khí - ck mộc, tàn phế + chí mạng 30 - ckcb 30-30
    Nhẫn - ck mộc 160 + ngũ hành tương khắc yếu đi 150
    Dây chuyền - mình ko bik nên đi theo hướng nào hiện tại mình dùng ngũ hành tương khắc tăng mạnh 150 2 viên
    N.bội - Mình dùng sm 15 -hshsl 4 % + giảm né 30 - tp 11
    Hộ phù - Mình dùng 2 viên xs bị trạng thái 5 hành giảm 21 , ckcb 24-24
    FF3 - ngoại công 25 % , né 30 % , sl 15 % , kháng kim 115 , xác suất tạo ngũ hành 83

Set đồ như vậy pk ổn không nhỉ ? Ai có hướng đi khác chỉ mình với ? Hộ oản nên opt ngọc như thế nào ? , hiện tại set ở trên mình đang hoàn thiện 1 số ngọc