Trang 8/11 ĐầuĐầu ... 6 7 8 9 10 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 71 tới 80 của 110

Mặc định Re: HOT Giải đáp hướng dẫn tất tần tật cho AE TD. Vì 1 Tiêu Dao ngày 1 lớn mạnh :D

Quote Nguyên văn bởi LăngVân Xem bài viết
    đi tiêu dao pk cần đầu tư :
    Nón - khảm kháng kim 70,sl 120 ; kháng hỏa 70, sl 120
    Áo - Kháng mộc 70,sl 120 ; kháng thủy 70, sl 120
    Đai - Kháng thổ 70, sl 120 ; kháng kim 70 , sl 120
    Giày - Di chuyển 9 %, sl 120 ; xác suất bị trạng thánh 5 hành giảm 21, sl 120
    Bao tay - ( nên dùng tê liệt giảm 125 + tàn phế 125 ) or chính xác 120,sl 120 + phòng chí mạng 12 %
    Vũ khí - ck mộc, tàn phế + chí mạng 30 - ckcb 30-30
    Nhẫn - ck mộc 160 + ngũ hành tương khắc yếu đi 150
    Dây chuyền - mình ko bik nên đi theo hướng nào hiện tại mình dùng ngũ hành tương khắc tăng mạnh 150 2 viên
    N.bội - Mình dùng sm 15 -hshsl 4 % + giảm né 30 - tp 11
    Hộ phù - Mình dùng 2 viên xs bị trạng thái 5 hành giảm 21 , ckcb 24-24
    FF3 - ngoại công 25 % , né 30 % , sl 15 % , kháng kim 115 , xác suất tạo ngũ hành 83

Set đồ như vậy pk ổn không nhỉ ? Ai có hướng đi khác chỉ mình với ? Hộ oản nên opt ngọc như thế nào ? , hiện tại set ở trên mình đang hoàn thiện 1 số ngọc
    Chụp hình lên cho AE coi bạn ơi. thích cái Ngọc bội với hộ phù 2 viên ngọc đẹp. còn server mình thì giá cao quá. chưa đụng vào đc

Mặc định Re: HOT Giải đáp hướng dẫn tất tần tật cho AE TD. Vì 1 Tiêu Dao ngày 1 lớn mạnh :D

Mình mới vừa chơi TD nên cũng k rành lắm
    Z theo đường pk thì nên max sức + thân à?
    Vẫn chưa bít combo ntn ...
    Cứ bấm lướt vào đám đông sau đó mình bấm F để tự động
    K biết z đúng k ?
    Ai show cái hình để các kĩ năng lên các nút để pk cho mình tham khảo với ...
    Lần sửa cuối bởi Ngốc Tử; 21-09-2013 lúc 06:32 AM

Quote Nguyên văn bởi VũHoàngMỹLinh Xem bài viết
    Cảm ơn VôGia nhé mà cho Linh hỏi công cơ bản 2k6 là VôGia có chúc phúc chưa Linh max sm mà cũng có 2k6 ép hết ngọc sm r...@@! chắc có lẽ tại Linh còn sài nhẫn 6x @@!
    ừm công mình chính xác thì 2k4 chắc hôm qua có chúc phúc kim, mình xài nhẫn thừa 80 +10 thôi, hihi ngọc SM trên ng mình cộng lại chính xác là 97 điểm

Linh k biết a Bush sao nhưng Linh để auto nhưng tự lướt vào rồi mới bấm F hai hành động đó làm chung 1 lần ai biết cách pk tay sao cho hoàn thiện chỉ Linh vs
    Có cùng câu hỏi ....
    Mà sao nội lực TD ít quá
    Cách pk tay và pk khi đi CT, auto chỉnh ntn @@
    Lần sửa cuối bởi Ngốc Tử; 21-09-2013 lúc 08:48 AM

Quote Nguyên văn bởi Tiêu Dao Già Xem bài viết
    ừm công mình chính xác thì 2k4 chắc hôm qua có chúc phúc kim, mình xài nhẫn thừa 80 +10 thôi, hihi ngọc SM trên ng mình cộng lại chính xác là 97 điểm
    Linh chưa chúc phúc là 2k6, số điểm sm linh thạch là 61 nè hihi Linh cũng sài nhẫn thừa mà 6x hihi

Quote Nguyên văn bởi Ngốc Tử Xem bài viết
    Có cùng câu hỏi ....
    Mà sao nội lực TD ít quá
    Cách pk tay và pk khi đi CT, auto chỉnh ntn @@
    Linh cũng chưa tim hỉu được cách hay nửa nhưng Linh làm kiểu canh tụi nó đang bị tank còn khoảng 2/3 máu là Linh lướt vào giữa bầy rồi bấm F nè đang nghiên cứu cách khác hehe mấy a TD top 1 CT k chịu chỉ đành phải mò thôi Linh đi chỉ đc 567
    Lần sửa cuối bởi VũHoàngMỹLinh; 21-09-2013 lúc 10:15 AM
    FimCorn-♥VũHoàngMỹLinh♥ Tiêu Dao-Thiên Sơn

Linh chưa chúc phúc là 2k6, số điểm sm linh thạch là 61 nè hihi Linh cũng sài nhẫn thừa mà 6x hihi

Linh cũng chưa tim hỉu được cách hay nửa nhưng Linh làm kiểu canh tụi nó đang bị tank còn khoảng 2/3 máu là Linh lướt vào giữa bầy rồi bấm F nè đang nghiên cứu cách khác hehe mấy a TD top 1 CT k chịu chỉ đành phải mò thôi Linh đi chỉ đc 567
    cũng tùy buổi nữa hehe, nhưng khủng như Syndra có lướt là có mạng, dạo này mọi người cũng biết mánh của TD rồi
    thấy khinh công vào là họ tản ra hết cốt là combo rồi chờ thời combo tiếp chứ ko thể đứng chọt chọt như TV đâu
    Mình BC train hay CT đều để 1 kiểu auto, quan trọng là các bạn ấn điểm mục tiêu chính xác thì ấn F sẽ lướt vào đúng mục tiêu đó

Thân

Quote Nguyên văn bởi Tiêu Dao Già Xem bài viết
    cũng tùy buổi nữa hehe, nhưng khủng như Syndra có lướt là có mạng, dạo này mọi người cũng biết mánh của TD rồi
    thấy khinh công vào là họ tản ra hết cốt là combo rồi chờ thời combo tiếp chứ ko thể đứng chọt chọt như TV đâu
    Mình BC train hay CT đều để 1 kiểu auto, quan trọng là các bạn ấn điểm mục tiêu chính xác thì ấn F sẽ lướt vào đúng mục tiêu đó

Thân
    Like cho bác Linh cũng thấy thế trước 6x 7x đi CT rất thích nhưng giờ thấy hơi chán vì:
    Nhìu người bắt bài TD quá như bác nói
    Rồi thêm nhìu khi lướt vào bị đánh đẩy lùi ra xem như mất combo mà k kịp chạy ra auto nó tự đi bộ vô thế là lại hit đất hihi
    FimCorn-♥VũHoàngMỹLinh♥ Tiêu Dao-Thiên Sơn

Like cho bác Linh cũng thấy thế trước 6x 7x đi CT rất thích nhưng giờ thấy hơi chán vì:
    Nhìu người bắt bài TD quá như bác nói
    Rồi thêm nhìu khi lướt vào bị đánh đẩy lùi ra xem như mất combo mà k kịp chạy ra auto nó tự đi bộ vô thế là lại hit đất hihi
    Mong A/e cùng tìm ra cách khắc phục thôi cũng như ăn "LẺ" thay vì ăn hên xui đám đông
    Vấn đề solo thì mình vẫn rất kém hihi acc vậy mà đấu phái cao nhất cũng đc hạng 19
    Khi solo mình có cảm giác rất mệt mỏi vì không hề dễ kết thúc đối thủ, chỉ vừa chạy vừa chat "chơi k bơm máu ko?" và mong 1 combo crit tuy thắng nhưng đó họ chửi nói mình bơm máu ( vì skill 75 hồi máu như fit ấy )

Chiến trường hiện tại thì tiêu dao khá là chua vì hiện tại mọi người tẩy hoa sơn , CB, đào hoa , võ đang khá nhiều nhất là cb với đào hoa đi toàn bị đẩy đi ct nào ít 1 tý thì lọt vào top 4 an toàn nhưng nhiều tý top toàn 15 >> , haìzz lâu lâu thọt trúng hoa sơn né cả 1 dọc .......... Mún ăn chỉ có nước dồn đập vũ khí + nhẫn lên hiếm max CH thì may ra dứt điểm trong 2 skill , chứ hiện tại tớ chí mạng thấy tụi nó vẫn sống nhăn ra máu thằng nào íu lắm cũng 9k ==!!

Cái set ở trên ở phòng cụ tớ đang gom từ từ tại phải lụm rác kiếm vàng chứ đâu phải nạp ào ào như các anh đại gia, hình thì mai tớ post nhá bush

skill buff miễn dịch là skill duy ngã độc tôn mà