Trang 10/11 ĐầuĐầu ... 8 9 10 11 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 91 tới 100 của 110

Mặc định Re: HOT Giải đáp hướng dẫn tất tần tật cho AE TD. Vì 1 Tiêu Dao ngày 1 lớn mạnh :D

Tùy ct server thôi bạn ạ bây h server mình tụi nó toàn hoa sơn , cb , thiếu lâm , thiên vương toàn các phái trâu tró tiêu dao vô ct trừ khi cl 250 >> còn không vô đi không nổi top 1 > 5

Mặc định Re: HOT Giải đáp hướng dẫn tất tần tật cho AE TD. Vì 1 Tiêu Dao ngày 1 lớn mạnh :D

Tớ muốn hỏi ngu câu này @_@... Giờ mình đang chơi 1 phái khác mà chán quá muốn sang phái Tiêu Dao ... tất cả cái cường hóa ở acc kia rồi có chuyển sang được k các bác !__! ... Giúp mình nhanh với

chào bạn, mình cũng chơi cùng sv với bạn, lúc trước mình chơi DM và mới chuyển sang TD được 2 ngày. Mình thấy TD có 1 skill là bài sơn đảo hải (Chuyển hóa sinh lực bản thân thành lực công kích), ma mình nhìn thấy bảng tiềm năng của bạn thì lại max sức + thân. Theo như mình nghĩ thì nếu max máu thì vừa trâu vừa dame cao phải ko, bạn giải thích giùm mình với

Quote Nguyên văn bởi BMW Xem bài viết
    chào bạn, mình cũng chơi cùng sv với bạn, lúc trước mình chơi DM và mới chuyển sang TD được 2 ngày. Mình thấy TD có 1 skill là bài sơn đảo hải (Chuyển hóa sinh lực bản thân thành lực công kích), ma mình nhìn thấy bảng tiềm năng của bạn thì lại max sức + thân. Theo như mình nghĩ thì nếu max máu thì vừa trâu vừa dame cao phải ko, bạn giải thích giùm mình với
    tùy vào đồ đạc và ngọc cảu bạn nữa. nhưng mà nếu < khiên 9 thì có lẽ nên build thêm vào máu

Quote Nguyên văn bởi BushIdol Xem bài viết
    tùy vào đồ đạc và ngọc cảu bạn nữa. nhưng mà nếu < khiên 9 thì có lẽ nên build thêm vào máu
    bạn có thể hướng dẫn cụ thể cho mình được ko, về cách build ngọc chẳng hạn

mình theo TD từ đầu sv đến giờ và vẫn TD solo hay hội đồng vẫn rất tốt vì đồ mình cũng khá là bt chỉ khiên 9 và mình solo các phái ko ngại 1 phái nào ngang đồ kể cả TL lẫn TV.Tùy cách pk của các bạn thôi

Mình thấy tiêu dao đánh cũng tạm đc, solo hơi mệt tí vì phải tỉa máu, còn hội đồng thì k còn gì để chê cả. Duy chỉ có 2 điều như thế này mình thấy khổ sở:
    Thứ nhất, đó là chiêu giật + định thân của phái võ đang, (Hình như thế). Đại loại là mình lao vào chơi combo rồi, ăn mạng rồi, tới lúc bay nhẩy tung tăng ra khỏi lòng địch để chờ delay chiêu vào chơi tiếp , đang bay cao bay xa thì ôi thôi . Chả biết thằng nào làm cái rụp 1 phát, thế là kéo thằng bé từ trên mây xuống đứng đực dưới đất . Và mình chỉ còn biết ngồi nhìn máu tụt về mo. Những lúc bị hành kiểu đó mình thường đập con chuột cỡ chục phát cho đỡ bực.
    Thứ hai là chiêu đẩy lùi, cái này thì miễn bàn, đang tưng tửng bấm F chọt zô thằng địch còn có 1/3 cây máu với hị vọng sẽ cho nó lên bảng đếm số. Thì Bỗng nhiên thằng bé bị đẩy lùi một cách thảm thương. Vừa bị đẩy lùi, vừa bị miss combo, thế là đành hậm hực bay ra ngoài vòng chiến đấu để hồi skills. Những lúc như thế mình thường rủa cái thằng vừa mới đấy mình ra rất ác. Ức quá mà, chờ mãi địch mới tụ lại 1 đám nhờ thằng thiếu lâm, tưởng ăn được vài mạng ai dè đâu, hụt hết cả hẫng.

Đấy là 2 điều cực ức chế khi mình đi hội đồng, tiêu dao chơi khá hay, nếu biết pk và quan sát cách pk của đối thủ cũng như đồ đạc thì sẽ nắm giữ phần thắng cao hơn. Mình thích kiểu tỉa cho nó hết máu rồi nó bỏ chạy, mình rượt theo làm cái mặt cười rồi buff kéo nó lại và chọt cho nó chết, đánh như thế k biết đội bạn có ức chế không chứ mình thì cực khoái
    Sống là không chờ đợi!

pk TD là phải bít lựa thời cờ trong 1v1 lẫn hỗn chiến.

mjnh moi xhuyen qua td ban cho mjnh xjn y kien ve cong diem tiem nang
    va cach pk cua td
    pk td co the auto k
    thank ad

Quote Nguyên văn bởi luan tq Xem bài viết
    mjnh moi xhuyen qua td ban cho mjnh xjn y kien ve cong diem tiem nang
    va cach pk cua td
    pk td co the auto k
    thank ad
    tiềm năng : Max sức , 3 thể 1 thân , ( máu càng nhiều dame càng cao )
    build đồ thì thiên về sinh lực , chú ý skill " Độc Ngã Duy Tôn " kích hoạt skill này hoàn mỹ nhất là lúc skill " Thám Cửu U " delay gần hết thì bấm " Độc Ngã Duy Tôn " chỉ cần bấm thôi ko cần biết nó có nhận hay không , vì khi " Thám Cửu U " tấn công thì cùng lúc " Độc Ngã Duy Tôn " nó sẽ tự kích hoạt đến mức hoàn mỹ nhất , nếu chuẩn ra phải nhìn skill " kim Phong Ngọc Lộ " sắp hết thì bấm cơ , nhưng nó ở phía trên rất khó nhìn , ae pk thường hay nhìn delay skill với 5 cái chấm nhỏ, khi lên 5 chấm nhỏ đó là thời cơ tốt nhất để combo . " độc ngã duy tôn " kích hoạt hoàn mỹ máu và chí mạng sẽ lên gấp 2 lần , nếu kích hoạt ko đúng thời điểm nó chỉ lên 1,5 lần thôi , skill 100 là để kết thúc tính mạng của địch , nếu miss thì khuyên bạn nên chạy để chờ combo tiếp theo .

đó là cách pk TD của mình ! mong anh em có gì hay hơn post lên học hỏi