Trang 9/11 ĐầuĐầu ... 7 8 9 10 11 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 81 tới 90 của 110

Mặc định Re: HOT Giải đáp hướng dẫn tất tần tật cho AE TD. Vì 1 Tiêu Dao ngày 1 lớn mạnh :D

Lúc Trước bên sv Thái Sơn chơi Đường Môn vì ngỡ ĐM là hệ mộc ( bởi vì mình yêu thích hệ mộc từ võ lâm 1 ). Nhưng ko ngờ lại hệ hỏa nhưng cách pk ĐM rất hợp vs mình ( sát thủ _ Tung skill tất sát ). Chơi đến lv 90 thì ép vk + 10 xịt 6 lần trong 1 đêm ( 68%), bán acc nên qua sv mới là Linh Giang chơi lại Tiêu Dao là hệ mộc là mình yêu thích. Và đây là trận CT đầu tiên.
    http://upanh.com/view/?id=fva6eq2ucel
    Lần sửa cuối bởi MjssCary; 22-09-2013 lúc 11:45 AM

Mặc định Re: HOT Giải đáp hướng dẫn tất tần tật cho AE TD. Vì 1 Tiêu Dao ngày 1 lớn mạnh :D

Quote Nguyên văn bởi LăngVân Xem bài viết
    Chiến trường hiện tại thì tiêu dao khá là chua vì hiện tại mọi người tẩy hoa sơn , CB, đào hoa , võ đang khá nhiều nhất là cb với đào hoa đi toàn bị đẩy đi ct nào ít 1 tý thì lọt vào top 4 an toàn nhưng nhiều tý top toàn 15 >> , haìzz lâu lâu thọt trúng hoa sơn né cả 1 dọc .......... Mún ăn chỉ có nước dồn đập vũ khí + nhẫn lên hiếm max CH thì may ra dứt điểm trong 2 skill , chứ hiện tại tớ chí mạng thấy tụi nó vẫn sống nhăn ra máu thằng nào íu lắm cũng 9k ==!!

Cái set ở trên ở phòng cụ tớ đang gom từ từ tại phải lụm rác kiếm vàng chứ đâu phải nạp ào ào như các anh đại gia, hình thì mai tớ post nhá bush
    Sao thấy post dàn ngọc thấy ghê quá. Mà quan điểm và cách ép ngọc mỗi ng mỗi khác. Bush thích trong phù và ngọc bội của lăng vân thôi. Server Bush 2 cái đấy nó giá trên trời

Quote Nguyên văn bởi MjssCary Xem bài viết
    Lúc Trước bên sv Thái Sơn chơi Đường Môn vì ngỡ ĐM là hệ mộc ( bởi vì mình yêu thích hệ mộc từ võ lâm 1 ). Nhưng ko ngờ lại hệ hỏa nhưng cách pk ĐM rất hợp vs mình ( sát thủ _ Tung skill tất sát ). Chơi đến lv 90 thì ép vk + 10 xịt 6 lần trong 1 đêm ( 68%), bán acc nên qua sv mới là Linh Giang chơi lại Tiêu Dao là hệ mộc là mình yêu thích. Và đây là trận CT đầu tiên.
    http://upanh.com/view/?id=fva6eq2ucel
    chúc mừng bạn. Nhưng ở mốc lv này thì đi ct fai giết gấp đôi số mang ng đứng nhì mới đc gọi là thành công. đây là giai đoạn huy hoàng của TD
    Lần sửa cuối bởi BushIdol; 22-09-2013 lúc 01:37 PM

Quote Nguyên văn bởi BushIdol Xem bài viết

chúc mừng bạn. Nhưng ở mốc lv này thì đi ct fai giết gấp đôi số mang ng đứng nhì mới đc gọi là thành công. đây là giai đoạn huy hoàng của TD
    Thế a nghĩ là sau này cấp cao Tiêu Dao sẽ lép vế hơn vs mấy phái khác hả, CT thấy ổn nhưng solo vs CB ngang đồ ủi vào không tài nào giết đc ....
    Mà a phân tích giùm e kinh nghiệm chơi TD của a thời gian qua.. ưu điểm và Nhược điểm, đánh giá tiềm năng của TD sau này đc ko ...
    thanks

Quote Nguyên văn bởi MjssCary Xem bài viết
    Thế a nghĩ là sau này cấp cao Tiêu Dao sẽ lép vế hơn vs mấy phái khác hả, CT thấy ổn nhưng solo vs CB ngang đồ ủi vào không tài nào giết đc ....
    Mà a phân tích giùm e kinh nghiệm chơi TD của a thời gian qua.. ưu điểm và Nhược điểm, đánh giá tiềm năng của TD sau này đc ko ...
    thanks
    TD sẽ thọt dần đều so với lúc cấp nhỏ. Nhưng mà trong pk tổng. TD vẫn là 1 nuker cục khủng. sau này hi vong cái skill sinh tử phù sẽ mạnh 1 tí giúp TD solo. Và bạn nên nhớ răng TD ko fai là phái dùng để solo Còn thằng nào rủ bạn solo thì cứ câu damage nó

TD sẽ thọt dần đều so với lúc cấp nhỏ. Nhưng mà trong pk tổng. TD vẫn là 1 nuker cục khủng. sau này hi vong cái skill sinh tử phù sẽ mạnh 1 tí giúp TD solo. Và bạn nên nhớ răng TD ko fai là phái dùng để solo Còn thằng nào rủ bạn solo thì cứ câu damage nó
    Thế Lúc đầy cứ tưởng TD cầm thương như 1 chiến Binh solo thực thụ chứ, như vậy là có lẽ lép vế hơn trc những Hoa Sơn pk tổng ổn, solo cũng khá là bá rồi......

muốn solo khủng có 1 cách tẩy max thể rồi thân đi Xong rồi ép ngọc với skill ngựa hiệu suất hồi SL và cộng %SL vào rồi đứng chọt nó may mắn nó hết máu thì thắng

Anh chỉ dùm em tăng điểm TD vs..định wa TD chơi

Tiềm năng cho TD thì đã có nhiều 2pic trong box rồi bạn có thế tham khảo Riêng mình thì không nhất thiết phải max sức mạnh... nên bồi vào thể 1 ít vì máu lên cũng có một tí tấn công và skill 80 (duy ngã độc tôn) dựa vào máu gốc x2.2 (+120%) nên rất có lợi. Còn lại cho vào thân để tăng thêm CX và Chí mạng Chính xác gốc tầm 1k1 - 1k2 + thêm skill của ngựa nữa lên tầm 1k5-1k6 là ổn ( vẫn miss như thường )

Ngọc đấy tớ cũng phải gom lâu lắm mới được bush à ! Hiện tại bush đã 95 chưa post cái ảnh skill 95 tiêu dao cho tớ xem với
    Chán ghê đành đợi mở thêm lần phụ tu phái vì tớ sài hết lần rồi đang kẹt lại ở thiên vương (chính) hoa sơn (phụ) skill 95 hoa sơn khá ngon @@~ tăng thêm ck cơ bản 80% - ck mộc 80 % phụ trợ cho kiếm trận xoay xung quanh đi CT khá là đáng sợ nếu up kiếm lên 12-13

Sao thấy post dàn ngọc thấy ghê quá. Mà quan điểm và cách ép ngọc mỗi ng mỗi khác. Bush thích trong phù và ngọc bội của lăng vân thôi. Server Bush 2 cái đấy nó giá trên trời

Bác nói quá chuẩn , em đi CT trận nào là hạng 1 trận ấy @@