Trang 1/11 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 110

Mặc định HOT Giải đáp hướng dẫn tất tần tật cho AE TD. Vì 1 Tiêu Dao ngày 1 lớn mạnh :D

Như tiêu đề thôi... AE cứ để lai câu hỏi mình sẽ trả lời sớm nhất

Mặc định Re: HOT Giải đáp hướng dẫn tất tần tật cho AE TD. Vì 1 Tiêu Dao ngày 1 lớn mạnh :D

cho hỏi 1 câu mình thắc mắc từ lâu....Với độ trâu bò + cái chym rất dài như vậy thì phái nào háng đủ rộng máng đủ sâu để Tiêu Dao nhà ta thông nuột nhất

Mặc định Re: HOT Giải đáp hướng dẫn tất tần tật cho AE TD. Vì 1 Tiêu Dao ngày 1 lớn mạnh :D

Quote Nguyên văn bởi anharry Xem bài viết
    cho hỏi 1 câu mình thắc mắc từ lâu....Với độ trâu bò + cái chym rất dài như vậy thì phái nào háng đủ rộng máng đủ sâu để Tiêu Dao nhà ta thông nuột nhất
    Đọc sơ là hiểu bạn thế nào rồi. khỏi trả lời nhé

Em thấy đi CT tụi Tiêu Dao nó giết người nhiều thế, em định chuyển qua chơi Tiêu dao, anh tư vấn cho em cách nâng điểm tiềm năng với nên khảm ngọc gì nhé

Hơi ngoài lề và phiền bạn xíu, nhưng mà bạn có thể post lại bảng skill của tiêu dao không? ý mình là các thông số cụ thể của mỗi skill chứ không phải là chung chung ấy. nếu có thời gian thì up lên, coi như để mọi người tham khảo luôn đang tính chơi 2 phái, 1 là HS rồi, còn lại thì chưa biết chọn ai trong những ứng cử viên sáng giá TD DM CB VD

mình thanks trước!
    http://diendan.duo.vn/image.php?type=sigpic&userid=1500493&dateline=1378  793703

Mình không hiểu cái skill Bắc Minh Thần Công lắm, nó là 1 skill khá imba của tiêu dao, có thể giết >5 ng khi nổ ra.. Vậy a giải thích cho e là khi nào nó nổ ra. Khi đúng thời điểm nào đó hay là bị 1 lượng đame vừa đủ nó sẽ nổ..
    p/s : chủ thớt hồi bữa rao bán acc ĐM mà, chuyển qua TD rồi à

Quote Nguyên văn bởi MjssCary Xem bài viết
    Mình không hiểu cái skill Bắc Minh Thần Công lắm, nó là 1 skill khá imba của tiêu dao, có thể giết >5 ng khi nổ ra.. Vậy a giải thích cho e là khi nào nó nổ ra. Khi đúng thời điểm nào đó hay là bị 1 lượng đame vừa đủ nó sẽ nổ..
    chắc rao hộ chứ bush cùng sever tớ, tiêu dao từ đầu

tên nv tớ là MingDe, cùng sever với bush, cho mình hỏi cách để skill ở ô tự đánh và cách pk khi đi CT với, tớ đi CT mở tự động đánh ấn hụt mục tiêu cái là lao ngay vào quái, đến nản
    Lần sửa cuối bởi MingDe; 10-09-2013 lúc 11:28 PM

Quote Nguyên văn bởi MjssCary Xem bài viết
    Mình có 2 acc mà bạn
    Skill bắc minh thần công thời gian duy trì của nó là 45s, và 5 lần hộ thuẫn có 2 cách để sử dụng skill này đến múc tối đa.
    1: là bạn canh thơi gian gần hết hộ thuẫn trên thanh Status rồi kết hợp combo skill
    2: vì có 5 lần hộ thuẫn. nên khi buff lên bạn chay wa chay lại cho ăn 3 lần damage khi này khiên bắt đầu chuyển màu vàng. bạn chỉ việc lướt vào combo. Vừa ăn combo vừa ăn damage của khiên nổ ra... Tự hiểu kakaka

Quote Nguyên văn bởi Fake Love Xem bài viết
    Hơi ngoài lề và phiền bạn xíu, nhưng mà bạn có thể post lại bảng skill của tiêu dao không? ý mình là các thông số cụ thể của mỗi skill chứ không phải là chung chung ấy. nếu có thời gian thì up lên, coi như để mọi người tham khảo luôn đang tính chơi 2 phái, 1 là HS rồi, còn lại thì chưa biết chọn ai trong những ứng cử viên sáng giá TD DM CB VD

mình thanks trước!
    Như bạn yêu cầu...
    Lần sửa cuối bởi BushIdol; 11-09-2013 lúc 03:32 AM

BushIdol

xin lỗi bạn ảnh mờ quá mình không nhìn rõ công tốc của bạn la 50 à

Quote Nguyên văn bởi BushIdol Xem bài viết
    Mình có 2 acc mà bạn
    Skill bắc minh thần công thời gian duy trì của nó là 45s, và 5 lần hộ thuẫn có 2 cách để sử dụng skill này đến múc tối đa.
    1: là bạn canh thơi gian gần hết hộ thuẫn trên thanh Status rồi kết hợp combo skill
    2: vì có 5 lần hộ thuẫn. nên khi buff lên bạn chay wa chay lại cho ăn 3 lần damage khi này khiên bắt đầu chuyển màu vàng. bạn chỉ việc lướt vào combo. Vừa ăn combo vừa ăn damage của khiên nổ ra... Tự hiểu kakaka

Như bạn yêu cầu...
    ý mình là thông số của từng skill ấy, chứ nhìn hình thế này có thấy gì đâu
    http://diendan.duo.vn/image.php?type=sigpic&userid=1500493&dateline=1378  793703