Trang 3/9 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 82

Mặc định Re: Chia sẻ kinh nghiệm kiếm vàng khóa cho dân cày :)

bạn mãi bên em cho minh xin cái yahoo chat đi mình gialinhlinhl@yahoo.com có gì chỉ giáo hộ thank nha!

Quote Nguyên văn bởi Mãi Bên Em Xem bài viết
    Mình chính là chủ topic đó. Acc vừa chuyển nhượng nên phải dùng tài khoản này rep lại ae
    vậy bạn có thề cho mình biết tên nv và sv nào để mình học hỏi thêm tý được không??? chưa có thông lắm.. với lại cái vụ cường hóa đồ 3x 4x% nữa

hix giờ gia cụ lên NL 6 cai rồi ko biết máy bác có cách nào ngon ngon inbox em phát vs cái cường hóa 3x 4x thì em rớt 4 phát +9 rồi ko biết phát thứ 5 có lên ko

ban oi* cho minh` xin cai link dowload game di @@

Quote Nguyên văn bởi Tuyết Linh Tinh Xem bài viết
    mỗi người có mỗi cách chơi khác nhau, tk chủ thớt chia sẻ nhưng nói thật muốn được như thế thì cày hơi mệt đấy @@ mình chơi có 1 acc thôi mà nhiều khi hoạt động còn ko full, thời gian đâu nữa mà cày acc phụ, thôi thì cứ khi nào thiếu vàng khóa lại đập cái card, là có ngay và luôn 5-6 vạn vàng khóa
    Ua nap card roi doi vang khoa nhu nao ha bac chi e voi

Nạp vip năm đó bác

bạn nói acc phụ đi đào 2 người sao mà đi @@............
    Mình xin chia sẽ thêm cách nhận 5000 vàng khóa từ acc phụ....giớn giản là nhờ thành viên vip tiến cứ cứ 1 acc phụ là 2 acc víp mà tính tới ........ có vàng rùi thì mua thủy tính = truyện kí tích có khi cần dùng tới thì quăng ttgd để acc chính mua
    Trai ở bãi 7x 1 đêm cũng tầm 3k vàng khóa .....

Việc cường hóa đồ 3x % 4x% tùy vào vận may của bạn thui ...... cái chính và cốt lõi ở đây là từ bạc khóa chúng ta có thể chuyển sáng vàng khóa thông qua vc CH 3x 4x %....đơn giản là cường hóa xong và tách quăng lên ttgd tùy vào vận may của bạn thui...nhưng cũng phải quan tâm đến bạc khóa trong ng....bởi Ch cũng tốn kha khá bạc khóa nhé
    Lần sửa cuối bởi Key1236; 17-09-2013 lúc 05:30 PM

cái chính và cốt lõi ở đây là từ bạc khóa chúng ta có thể chuyển sáng vàng khóa thông qua vc CH 3x 4x % ????

Trai ở bãi 7x 1 đêm cũng tầm 3k vàng khóa .???

Em k hiểu mấy cái này

2 người chỉ đào được bảo đồ I thôi

Việc CH 3x 4x thì mình chỉ áp dụng cho :
    +Phòng cụ ( 32% - 37.48%)
    +tRANG sức( 42% - 58.37%)
    Tuyệt đối ko nên cường hóa ở mức 64% 10 phát thì đảm bảo sịt hết 6 7 phát ( ko tin các bác cứ làm thử )
    Và điều quan trọng sao đây là nên Ch ở gia viên của mình cũng như những chỗ ít ng ko lag ko delay :U

Mình train 1 mình ở map Dạ Lang phế khư 1 đêm cũng tầm 3k vàng khóa ( thũ lĩnh tinh anh có thể rớt ra vàng khóa , nguyên liệu 2 or 3 , tính vật tinh anh 1 đêm thì tầm 10 đến 15c , thủy tinh , rác v.v....)
    Đơn giản như vậy nhé là CH chúng ta phải tốn bạc nhưng nếu bạn CH may mắn thì đồ + của bạn sẽ cao => bán đc nhìu vàng khóa ở trung tâm gd ..........

Thêm 1 cách nữa để kiếm 12k vàng khóa từ acc chính đó là thông qua vân tiêu gia tộc ........
    Nếu bạn chưa hiểu về tình năng vận tiêu gia tộc mình có thể nói rõ hơn đó là nó cũng giống vs vận tiêu cá nhân or tổ đổi ở Tiêu đầu nhưng diểm khác biệt ở đây là Tiêu của chúng ta ko ra random mà là do Linh Khí tinh hoa từ các thành viên trong tộc đưa vào........1000 viên Linh Khí tinh hoa có thể nhận tiêu tím....2000 Viên thì có thể nhận tiêu xa hồng ( nhưng nghe ns phần thưởng của tiêu xa hồng cũng tương đương phần thưởng tiêu xa tím ) 1 tuần chúng ta có 2 ngày vận tiêu gia tộc là ngày thứ 7 và CN
    -Phần thưởng của tiêu xa tím cho thành viên đưa đủ 100 LKTH vào là 6000 vàng khóa ( nhưng lưu ý là vận tiêu gia tộc chỉ vận tiêu ở bản đồ kích chiến cho nên rất khó khăn nếu có 1 tộc hoặc bang nào có ý đính quấy phá )
    P/s: Linh khí tinh hoa kiếm từ việc nạp vip + đập rớt VK
    Lần sửa cuối bởi Key1236; 17-09-2013 lúc 05:51 PM

Thôi các bác đừng share nữa, NPH suốt ngày fix thôi. Vụ mua TTT bằng điểm rồi bán vào TTGD => fix

Chế đồ = 2NL + 4 5K hl bán được 2 3k vàng khóa => fix. Bây giờ chế đồ tốn cũng 4 5k bán lại chỉ được mấy trăm vàng khóa, quá vớ

vẩn