Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Admin Làm Rỏ Cái

Mặc định Admin Làm Rỏ Cái

Níck trentroi111 Server Biện Kinh - Thiên Sơn Nhân Vật o0Trúc0o
    Tại Sao ác Đó Em Mua Lại 200k Mới Vào Được Hoài Chiều Mà Lúc 7h Vào Lại Là Tài Khoản Đã Bị Khóa Là Sao
    Mong Admin Phân giải Thích giùm

Mặc định Re: Admin Làm Rỏ Cái

Chào bạn !
    Về vấn đề này , có thể do chủ cũ của tài khoản này đã mắc phải 1 số vấn đề nào đó , dẫn đến trường hợp bị khóa tài khoản . Bạn vui lòng gởi thông tin đầy đũ về tài khoản của bạn và thông tin cần hỗ trợ vào http://hotro.duo.vn/ sẽ có người kiểm tra và trả lời cho bạn chính xác nhất !
    Chúc bạn chơi game vui vẻ , Thân !
    Nắng mưa là chuyện của trời, cày đêm là chuyện của đời gamer

Chẵng Lẽ Mua ác Về Chơi Lúc Đó Nạp 1 Triệu Đập Đồ Lên Tiềm Long Cũng Phãi Bị Chiệu Cái Lổi Nếu Game Cái Gì Cũng Lổi Thì Chẵng Lẽ Bỏ Tiền Bỏ Công Vào Chơi Rồi Nhận Lại Kết Cuộc Tài Khoản Bị Khóa Hay Sao Dù Ko Být Hoài Trước giờ Chủ ác Đó Làm gì giờ Em Buồn Lắm Nhận Kết Cuộc Như Vậy Mong Anh Mở ác Ra Cho Em Chơi Đua Cấp Được ko

Chào bạn!
    Nếu sau khi chuyển nhượng tài khoản, bạn đã thay đổi toàn bộ thông tin liên quan thì bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn và cung cấp để BQT kiểm tra
    Chúc bạn một ngày vui vẻ , Thân !
    Nắng mưa là chuyện của trời, cày đêm là chuyện của đời gamer

Quote Nguyên văn bởi Pa Hiệp Xem bài viết
    Chẵng Lẽ Mua ác Về Chơi Lúc Đó Nạp 1 Triệu Đập Đồ Lên Tiềm Long Cũng Phãi Bị Chiệu Cái Lổi Nếu Game Cái Gì Cũng Lổi Thì Chẵng Lẽ Bỏ Tiền Bỏ Công Vào Chơi Rồi Nhận Lại Kết Cuộc Tài Khoản Bị Khóa Hay Sao Dù Ko Být Hoài Trước giờ Chủ ác Đó Làm gì giờ Em Buồn Lắm Nhận Kết Cuộc Như Vậy Mong Anh Mở ác Ra Cho Em Chơi Đua Cấp Được ko
    mình hỏi bạn thế này nhé , mình mang acc ra hack+ abc.......xong khi bị khóa mình cũng kêu mới mua acc hôm trước hôm sau bị khoa mong AM mở khóa=> hết tội