Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Mặc định <Share> Hình thiên vương bang acc mình chơi theo cách tiết kiệm nhất !

Mình mới vô TV cũng mới hồi CB này thôi , ap test mình đi hoa sơn
    Và mình chỉ bỏ 350 k để mua cái vip 12 tuần hồi ap test thôi dưới đây là hình acc mình cũng mạnh hơn khối ng` nạp vào cả đống
    mình dùng ngựa ht 4 4 kỹ năng, (thừa, hiếm ) phòng cụ, trang sức +10-11-12 , vũ khí (thừa) áo (hiếm) + 9 , còn kiếm tiền = cách đi tvp,bc quay ra lam tt , vật liệu bán , tín vật , tvp , săn boss nhận lương của bang hội biết chi tiêu đúng cách 1 tý là đủ nuôi acc

[IMG][/IMG]
    Lần sửa cuối bởi ThiênHạ; 11-09-2013 lúc 03:33 PM

Mặc định Re: <Share> Hình thiên vương bang acc mình chơi theo cách tiết kiệm nhất !

acc mình íu hơn bạn mới nạp có 20k tv theo mình nghỉ max thân vì tv ko có cx dame cao cũng ko làm gì mà tv ko lo về dame

Mặc định Re: <Share> Hình thiên vương bang acc mình chơi theo cách tiết kiệm nhất !

acc tôi nạp gần 5 củ rồi mà chả hiểu tiền cứ đi đâu hết, yếu ko sao tả nổi. Đã thế tậu con ngựa HT 5 KN 4 lại ko có điểm công, bực quá có bác nào giải thích giúp ko?
    Lâm Xung múa bát xà mâu thúc ngựa nhắm thẳng Hỗ Tam Nương hét lớn:" Người đàn bà kia chạy đi đâu?"

thì tẩy skill con ngựa lại
    có sao đâu

Quote Nguyên văn bởi Hải Long Vương Xem bài viết
    acc tôi nạp gần 5 củ rồi mà chả hiểu tiền cứ đi đâu hết, yếu ko sao tả nổi. Đã thế tậu con ngựa HT 5 KN 4 lại ko có điểm công, bực quá có bác nào giải thích giúp ko?
    bạn f ngựa lên đến ngày hôm sau khác có công

Acc này nạp 10k để nhận thưởng lần đầu nạp card thôi, sắp lên ngạo thế rồi

Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 20-09-2013 lúc 04:17 PM

Thường thôi bạn ơi. Mấy acc ở sever đầu tận dụng một cơ số lỗi game hưởng lợi như buôn tử thủy tinh, chế gia cụ gia viên sll.... Nên chuyện lên đồ lên công lực cũng thường thôi. Mình nạp 150k giờ vẫn còn 2 tháng víp và vừa đủ ngạo thế.
    Quote Nguyên văn bởi Nghia CK Xem bài viết
    Acc này nạp 10k để nhận thưởng lần đầu nạp card thôi, sắp lên ngạo thế rồi

Quote Nguyên văn bởi Sting Chanh Xem bài viết
    Thường thôi bạn ơi. Mấy acc ở sever đầu tận dụng một cơ số lỗi game hưởng lợi như buôn tử thủy tinh, chế gia cụ gia viên sll.... Nên chuyện lên đồ lên công lực cũng thường thôi. Mình nạp 150k giờ vẫn còn 2 tháng víp và vừa đủ ngạo thế.
    Không biết cao danh quý tánh các hạ xưng hô thế nào, show 1 pic lên cho ae chiêm ngưỡng nào

phòng cụ sét 12 trang sức set 11 vk +9 áo +10 với tvb thế là đủ còn mấy bác top tvb thì khỏi bàn

hỗ trợ điểm chúc phúc thảo nào điểm cao thế .