Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Mặc định CÔng tốc nm có phải là nhìu nhất ko?

Như tiêu đề, lúc NKVS ra đến jo mình chỉ chơi 2 phái là NM và DM nên ko test cac phai khác, mà bảng skill của diễn đàn ko ghi con số cụ thể nên các pro cho ý kiến xem nm phải là công tốc nhìu nhất ko?
    p/s: ko nói đến phái VND nhé!

Mặc định Re: CÔng tốc nm có phải là nhìu nhất ko?

Sức đánh + số lượng đòn tung ra của NM thấp hơn nhiều so với các phái khác cho nên việc công tốc cao là điều dễ hiểu (tức nhiên tỉ lệ ra trạng thái ngũ hành củng sẻ cao hơn.) Mặc dù đam bé nhưng khả năng sinh tồn của nga my thuộc hạng số 1 và khi late cấp 100+ trở lên thì bạo kích nga my có thể so sánh với hoa sơn vì đam bạo kích cực kỳ lớn. Nhưng nếu so sánh DPS (Damage per second) thì Nga my ko = ai cả. Về mặt này thì cái Bang là số Dzách rồi...(tung ra 4 đòn mỗi hit và có tới 2 chiêu đánh - cho dù khắc hệ mà ăn đủ mấy món đó thì củng chịu ko nổi...)

Quote Nguyên văn bởi LụcHổPhiKính Xem bài viết
    Sức đánh + số lượng đòn tung ra của NM thấp hơn nhiều so với các phái khác cho nên việc công tốc cao là điều dễ hiểu (tức nhiên tỉ lệ ra trạng thái ngũ hành củng sẻ cao hơn.) Mặc dù đam bé nhưng khả năng sinh tồn của nga my thuộc hạng số 1 và khi late cấp 100+ trở lên thì bạo kích nga my có thể so sánh với hoa sơn vì đam bạo kích cực kỳ lớn. Nhưng nếu so sánh DPS (Damage per second) thì Nga my ko = ai cả. Về mặt này thì cái Bang là số Dzách rồi...(tung ra 4 đòn mỗi hit và có tới 2 chiêu đánh - cho dù khắc hệ mà ăn đủ mấy món đó thì củng chịu ko nổi...)
    cám ơn bạn rất nhìu, nêu như vậy nm kị hệ 100+ còn ăn ko đc thì phế rồi, con đường nm mịt mù tăm tối!

cac phai khac thap hon nga my 10 diem

theo cảm nhận của mình công tốc có vẻ cao nhưng đánh lại thấy rất chậm
    công tốc hiện tại của mình 70 nhưng so voi cái bang 50 có vẻ chậm hơn rất nhiều

di solo cam thay chi thua Vo dang hon nua khieng va Con lua thua 1 khieng, con lai hon dc 1 den 2 khieng hoa may ms danh chet dc nm con solo hoa son tranh cai skillgima xoay xoay quanh nguoi la dc chu cm cua combat cua hs ko giet nm
    Độc Cô Sầu

game này hiện tại chưa có hoạt động nào dành cho solo bạn cảm thấy mình solo bá đạo thì được cái gì ? bạn chắc mới thử VĐ, CL, HS
    thôi sao bạn thử với thiếu lâm , thiên vương, tiêu dao chưa = khiên thôi ko cần hơn đâu

công tốc NM cao nhất hiện nay là 90

con đường nga my tối tăm ? vậy theo bạn thì sv sẽ ko ai chơi nga my đâu. Ko tối tăm đâu mà là còn tùy vào cảm nhận và cách chơi mà.

AI NÓI CON ĐƯỜNG NGA MY TỐI TĂM LÀ SAI RÙI!!!NGA MI LÊN 9X THÌ CHỈ SỢ NHẤT LÀ CON LUÂN THUI!!!MÀ CÔN LUÂN BUFT BÙA MISS THÌ CÔN LUÂN CÓ KHẢ NĂNG DIE