Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Mặc định Lỗi Nạp Thẻ VINAPHONE!

Mình vừa mua kái thẻ vina 50k về nạp sv Linh Giang nó bảo lần đầu là chưa kíck hoạt , mình nạp lại thì bảo mã thẻ không tồn tại hoặc đã sử dụng. Tức wá đt lên vinaphone thì bên đó bảo card chưa nạp , vậy là sao?

Mặc định Re: Lỗi Nạp Thẻ VINAPHONE!

Chào bạn !
    Vấn đề này bạn vào trang: hotro.duo.vn, Mục các vấn đề về thẻ nạp. Bạn làm theo hướng dẫn.
    Chúc bạn nạp thẻ thành công. Thân.

Mình cũng bị như vậy ! Không biết tại sao. Nạp lúc 12:02 phút. Thẻ 50k Vina cũng bị y hệt như trên Mong Mod Trả lời sớm ~ may là chưa vứt thẻ đi

làm ăn chán vãi loz.nhỡ hết việc.may mà mới nap 100 chứ mua 2 cái thẻ 500 xong về chắc là vui
    bảo trì thì thông báo 1 tiếng cho người ta mua thẻ khác .nản

nhanh giải quyết giùm cái.giờ là thẻ ko tồn tại hoặc mã thẻ đã sử dụng rồi.vãi quá
    Lần sửa cuối bởi Zed; 12-09-2013 lúc 12:40 PM

mình cũng vừa nạp sv mới lần đầu báo bảo trì lần sau báo thẻ đã sử dụng mà k ddc xu nào vcc

Mình cũng vậy mua 2 cái Vina 20k nạp đc 1 cái @@ còn 1 cái cứ báo hệ thống bảo trì với đã sử dụng

Các bạn thử thay đổi trình duyệt và thử lại sau 15 phút, nên kiểm tra lại chính xác số seri lẫn mã thẻ, phân biệt giữa O và 0 nữa nhé
    Chúc thành công

Chào bạn !
    Vấn đề thẻ nạp VinaPhone trưa nay đã được khác phục. Các bạn có thể vào nạp thẻ lại.
    Chúc các bạn chơi game vui vẻ. Thân

Mod ơi sáng nay e ms nạp 2 cái the vina 100k thì cũng bị lỗi chưa kích hoạt vậy . Mong mod xem xét vs giải quyết sớm dùm e

Lúc 14h30 mình có nạp 1 cái card vinaphone 50k nhưng không thể nào nạp được......mong admin khắc phục dùm