Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Cần AD Xem Xét !!

Mặc định Cần AD Xem Xét !!

chào ad !! AD giúp mình !! mình chơi sever Biện Kinh - Thái Sơn !! mình lỡ ép ra 2 cái Thư Đài Miên Bố !! Muốn bán lại trong TTGD 1 cái !! mà toàn thấy full !! doi tới 00:00g mà vẫn full !! ko có resert lại de mình bán à !!! mong ad giúp đỡ !! Name Acc : MaBuLe

Mặc định Re: Cần AD Xem Xét !!

Cái này bạn nên bán lúc 23h59ph, tức là lúc cái bảng sự kiến nhấp nháy về bản đồ kích chiến ấy, lúc đó là đảm bảo nhất đó bạn
    Chúc bạn thành công

thank bạn nha !! để mình cố gắng !! mà bán lúc 23h59 de vào rồi thấy 0h0 là nhấn bán à hay sao !!!

TTGD sẽ Reset lúc 23h59' lúc đó các vật phẩm đều trở về mốc 0
    Nhưng 1 só vật phẩm hot và bán có giá => thu về lợi nhuận cao thì các Gamer khác sẽ ngồi chờ đợi đến 12h đêm và tung ra bán đồng loạt với số lượng lớn => Full chỉ sau chưa đầy 10s Reset

Tương tự với vật phẩm Thư Đài Miên Bố giới hạn bán: 100 cái và đó là 1 món đồ hot => muốn bán đi được bạn cần phải nhanh tay hơn ^^
    "Xin chào Huế một lần anh đến
    Để ngàn lần anh nhớ trong mơ
    Em rất thực nắng thì mờ ảo
    Xin đừng lầm em với cố đô"

Bây giờ Bạn không cần phải ngồi canh nữa. Vì sẽ chẳng có ai chế bán shop nữa đâu. NPH ngày càng chèn ép người chơi. Sáng nay bảo trì xong đào 50 cái TBĐ đc đúng 2 viên LTT. thua

NPH làm thế cho anh em từ từ lên đồ, từ từ mà cảm thụ game , thích thế còn gì

Từ từ hay muốn chế thì đập vnd