Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 16 của 16

Mặc định Re: Bàn luận và nhận xét về skill 90 TV

Quote Nguyên văn bởi NhungXinh Xem bài viết
    thực sự mà nói thì e thất vọng về skill 90 của TV dã man luôn
    TV kết thúc đối thủ 80% nhờ vào Skill Huyết Sát : tăng 50% tốc độ ( chỉ đc trong 5 hit )
    vậy mà khi bật huyết sát rồi dùng skill 90 Huyết sát bị trừ đi 2 lần , có nghĩa chỉ còn đc 3 lần tăng 50% tốc đánh

e thấy skill 90 nhạt qá. đi train e mới dám ném vào bảng tự động. còn pk thì e ko bao h` để skill 90 rất thiệt thòi cho TV

Mod và Gm xem lại rồi fix dùm a e TV cho hợp lý vs các phái khác !!!
    bác này nói chuẩn nè. mình ko có gì phải hoạnh hết. đều là người thích chơi TV mà ẹ thế này thì TV thì tuyệt chủng mất

Quote Nguyên văn bởi BushIdol Xem bài viết
    Thằng Bẹp gà dạo này nhìu fan hâm mộ quá
    Còn bạn kia ơi. Ursa BKB + bật skill thì ko fai là bất tử đâu nhé. BKB 3k6 chỉ mất 1k6 cho ghost, hay là 2k350 cho cái FS thôi nhé
    Còn late game thì có bkb buff skill bị 1 phát bass2 hoặc bay giờ đa số skill xuyên BKB. thì cỡ ursa sông ko wa' 2-3s...
    bạn đọc kĩ rồi hẵng quote nhé . Nhìn thấy cái mở đóng ngoặc " trừ khi về late game ... " ko ?
    mà thôi cũng ko tranh luận về dota nữa. mong bạn đóng góp về phái thiên vương nè
    Lần sửa cuối bởi getbacker222; 23-09-2013 lúc 06:00 PM

các bác có chú ý về skill 90 ko nhỉ có xác xuất kéo về như thiếu lâm ấy
    đông đông mà tvb lao vào kéo mà dính là xác định đi cả bày nhá

skill 90 có vẻ như chỉ dùng để tích Kình Lôi Phá Thiên nhanh hơn tí khi đi train hay hoạt động thôi

Vậy tóm lại là skill 90 của TV có deplay, damge bé nhưng có hiệu ứng hút đối thủ về phía mình phải không?
    Quang skill vào auto pk thi đấu thì bị khựng lại.
    Thế còn giải quyết như thế nào? Đọc cả 2 trang ngoại trừ nói cái vấn đề của nó ra thì là tranh cải toàn về cái dota là sao trời. Nk khác dota mà sao lại lôi vào bàn tán ở đây?
    Thế giờ góp ý là skill 90 của TV phải bá đạo vừa mở ra là phải có 3-4 em nằm sấp như thế có được không mấy bác?

Theo mình nghĩ thì cần NPH chỉnh lại đừng cho skill 90 khi tung ra không bị khựng lại, để giữ cho TV combo liền mạch, như thế mới phát huy được cái hiệu ứng skill 90 mang lại.

Quote Nguyên văn bởi MrSupCua Xem bài viết
    Theo mình nghĩ thì cần NPH chỉnh lại đừng cho skill 90 khi tung ra không bị khựng lại, để giữ cho TV combo liền mạch, như thế mới phát huy được cái hiệu ứng skill 90 mang lại.
    Mình ủng hộ bạn, NPH cần xem lại tình hình, Skill 9x chủ yếu để đi train thì phí wa