Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Mặc định Bàn luận và nhận xét về skill 90 TV

Ở đây mình có 1 sự buồn man mác nhẹ khi thấy "hơi" thất vọng về skill 90 của TV.
    Lý do tại vì nó tồn tại nhiều sự bất cập:
    1/ ko thể kết hợp vào chuỗi PK. Ý của mình ở đây là " mỗi khi ra skill 90 thì nhân vật sẽ bị "khựng lại" và muốn tiếp tục phải kích lại vào nhân vật. Tạo ra 1 sự mất cơ đô gj tương đối
    2/ thứ 2 nếu theo chiều hướng này thì khi nâng lên 10 thì xác xuất kéo chủ 25% và đame gây ra rất là bé. Đã test và đame chỉ có 900 vào người và rất hay bị né đòn mặc dù chính xác của mình đã 3000

Hay NPH đã nerf TV chúng ta bằng cách ko cho skill 90 kết hợp đc vào chuỗi PK chứ mỗi lần ra skill bị khựng lại rats ức chế.
    P/s : TV quá mạnh trong solo ko cần đến skill 90 vẫn còn ngon chán. Skill 90 như thế này thà thay vào 1 skill bổ trợ còn hơn
    GP_BeBep Bang: Khí Phách Tộc: Ma Giáo Sv: Biện Kinh - Thái Sơn

Mặc định Re: Bàn luận và nhận xét về skill 90 TV

Đồng quan điểm. Lúc nhập môn được đánh skill 90 liên tục không delays làm mình háo hức để lên 90.
    Sau khi lên 90 thì thật sự thất vọng về skill 90 hiện tại.
    Nếu như dùng ĐHT xong thì đánh skill 1x liền thì giờ đây, sau khi đánh skill 90 xong lập tức bị khựng lại. Combo không còn liền mạch nữa.
    Thật sự mình chưa nghĩ ra skill 90 để làm gì ngoài tác dụng train quái :/

thật sự thì skill 90 đã nằm trong dự đoán thế nào cũng có delay. Mình chỉ buồn skill 85, max chỉ + 10 tốc, quá ẹ. Còn đâu thời thiên vương tung hoành, đánh chậm quá, thật ra skill 80 thì cũng đã + 50 tốc nhưng time nhanh quá, chưa đã tay đã mất, phải chi nó là mãi mãi

lại 1 sự nhầm lẫn rồi các bạn ạ
    skill 90 không phải skill pk hay là train quái gì cả.
    skill 90 nó không khác gì skill ĐHT ( cách dùng skill)
    các bạn để skill 90 vào phần auto ý.kiểu pk của nó là như thế.
    đồng quan điểm với chủ thớt là skill gây dame quá bé.900x3=2k7 k ăn thua

skill 9x của đường môn gần như là ko delay. nó combo 1 lần ~ 9k máu .TV xác định . giờ đánh với võ đang cũng chật vật.
    thiên vương có bộ skill gần như là giống skill con ursar trong dota1. chồng dame + tốc độ đánh cực nhanh trong 1 khoảng thời gian. Nhưng bù lại usar còn có blackkingbar ( kháng phép ) mới có khả năng đánh liên tiếp ... Còn TV thì ăn hiệu ứng liệc tục ... lấy đâu rà mà chồng dame với giết đối thủ trong 1 khoảng thời gian ko kip bơm máu

thế mình hỏi cậu thằng usar có bất tử không trong lúc blackkingbar có + đame + chí mạng ko
    Hiệu ứng liên tục thì do cậu cứ lao vào đám đông -> nhấp máu-> bị hiệu ứng-> chạy không được -> bất tử-> chết
    Lựa chọn vị trí nào ít hiệu ứng mà đứng ấy. CỨ lao đầu vào đám đông rồi tại sao lại hỏi " trời mùa hè mà lạnh"
    Hộ oản ép giảm hiệu ứng gì nhiều thì lựa thế có giảm hiệu ứng ấy mà đánh. Hay lại ép CX+SL rồi lại sao bảo bị hiệu ứng nhiều

Skill 90 mà để vào bảng auto thì cậu chỉ xài được F (train quái thôi) còn nếu cậu xài F( PK) thì khi ra skill xong nó vẫn khựng lại nhé cậu chẳng lẽ vào CT lại xài F( train quái)
    GP_BeBep Bang: Khí Phách Tộc: Ma Giáo Sv: Biện Kinh - Thái Sơn

Quote Nguyên văn bởi BeXinh Xem bài viết
    thế mình hỏi cậu thằng usar có bất tử không trong lúc blackkingbar có + đame + chí mạng ko
    Hiệu ứng liên tục thì do cậu cứ lao vào đám đông -> nhấp máu-> bị hiệu ứng-> chạy không được -> bất tử-> chết
    Lựa chọn vị trí nào ít hiệu ứng mà đứng ấy. CỨ lao đầu vào đám đông rồi tại sao lại hỏi " trời mùa hè mà lạnh"
    Hộ oản ép giảm hiệu ứng gì nhiều thì lựa thế có giảm hiệu ứng ấy mà đánh. Hay lại ép CX+SL rồi lại sao bảo bị hiệu ứng nhiều

Skill 90 mà để vào bảng auto thì cậu chỉ xài được F (train quái thôi) còn nếu cậu xài F( PK) thì khi ra skill xong nó vẫn khựng lại nhé cậu chẳng lẽ vào CT lại xài F( train quái)
    hinh nhu dao nay chu ko con dc lam` tan nhan vuong nua roi ha chu' bep

Quote Nguyên văn bởi BeXinh Xem bài viết

xin lỗi bạn nhé usar mạnh ở chỗ nó dame liên tục được và chồng dame lên được. usar khi bật BKB và bật skill gần như là bất tử( trừ khi về late game thì ko còn khả năng kết khi địch thủ full máu ) khi đã có aura hút máu. Còn TV dù có skill hút máu đối phương và chồng lên dame cơ bản thì cũng chẳng ăn thua gì khi mà hiệu ứng dính tùm lum. Còn đồ mình cũng chỉ đang khiên 7 thôi nhưng đồ khảm thì toàn đồ giảm hiệu ứng và xác suất ...nhưng vẫn ko ăn thua

Quote Nguyên văn bởi getbacker222 Xem bài viết
    xin lỗi bạn nhé usar mạnh ở chỗ nó dame liên tục được và chồng dame lên được. usar khi bật BKB và bật skill gần như là bất tử( trừ khi về late game thì ko còn khả năng kết khi địch thủ full máu ) khi đã có aura hút máu. Còn TV dù có skill hút máu đối phương và chồng lên dame cơ bản thì cũng chẳng ăn thua gì khi mà hiệu ứng dính tùm lum. Còn đồ mình cũng chỉ đang khiên 7 thôi nhưng đồ khảm thì toàn đồ giảm hiệu ứng và xác suất ...nhưng vẫn ko ăn thua
    Thằng Bẹp gà dạo này nhìu fan hâm mộ quá
    Còn bạn kia ơi. Ursa BKB + bật skill thì ko fai là bất tử đâu nhé. BKB 3k6 chỉ mất 1k6 cho ghost, hay là 2k350 cho cái FS thôi nhé
    Còn late game thì có bkb buff skill bị 1 phát bass2 hoặc bay giờ đa số skill xuyên BKB. thì cỡ ursa sông ko wa' 2-3s...

thực sự mà nói thì e thất vọng về skill 90 của TV dã man luôn
    TV kết thúc đối thủ 80% nhờ vào Skill Huyết Sát : tăng 50% tốc độ ( chỉ đc trong 5 hit )
    vậy mà khi bật huyết sát rồi dùng skill 90 Huyết sát bị trừ đi 2 lần , có nghĩa chỉ còn đc 3 lần tăng 50% tốc đánh

e thấy skill 90 nhạt qá. đi train e mới dám ném vào bảng tự động. còn pk thì e ko bao h` để skill 90 rất thiệt thòi cho TV

Mod và Gm xem lại rồi fix dùm a e TV cho hợp lý vs các phái khác !!!